Tutorial Thu nhận newbiew pro cùng chiến site offer theo kiểu nhiệm vụ cực hay.

cai nay la sao vay anh cuong oi
bạn bỏ cái chữ code và dấu 2 chấm đi, chỉ cho con số mã vào đó thôi

có vẻ ko muốn hướng dẫn ng khác, ai làm dc làm ko dc thôi, đúng là tự cao, làm vậy thì cả 2 bên đều thiệt mà thôi. chứ cách nói của bạn thì ai mà ko nói dc, đã nói là hầu hết đuề giống nhau thì hướng dẫn mọi ng 1 số cái là làm dc hết rồi. Mà nói hướng dẫn cũng ko nhất thiết, chỉ cần ng ta hỏi bạn cái gì thì trả lời đúng trọng tâm là dc, chứ gì mà ng ta hỏi 1 đường thì chứ trả lời cái này dễ ẹt làm là dc, nói như ko nói, còn ng ta copy đoạn tiếng nc ngoài lên hỏi làm sao thì đem qua gg dịch xong post trả lời, bó tay với cách trả lời bá đạo, dịch kiểu đó ai ko làm dc, quan trọng là ng ta muốn hỏi bạn làm như thế nào, làm sao để hoàn thành chứ ko ai hỏi bạn phải dịch nó ra như thế nào.
NẾU SỢ NG KHÁC LÀM TỐT SITE SẬP THÌ TỪ ĐẦU KO NÊN SHARE, ÀM ĐÃ SHARE TUYỂN REF THÌ NHIỆT TÌNH MỘT TÍ ĐI
Làm gì mà nóng vậy :D Lúc đầu mình cũng xin cậu cường 1 slot, và đã đk theo link, nhưng thấy ớn nên k làm nữa, đỡ mất thời gian

có vẻ ko muốn hướng dẫn ng khác, ai làm dc làm ko dc thôi, đúng là tự cao, làm vậy thì cả 2 bên đều thiệt mà thôi. chứ cách nói của bạn thì ai mà ko nói dc, đã nói là hầu hết đuề giống nhau thì hướng dẫn mọi ng 1 số cái là làm dc hết rồi. Mà nói hướng dẫn cũng ko nhất thiết, chỉ cần ng ta hỏi bạn cái gì thì trả lời đúng trọng tâm là dc, chứ gì mà ng ta hỏi 1 đường thì chứ trả lời cái này dễ ẹt làm là dc, nói như ko nói, còn ng ta copy đoạn tiếng nc ngoài lên hỏi làm sao thì đem qua gg dịch xong post trả lời, bó tay với cách trả lời bá đạo, dịch kiểu đó ai ko làm dc, quan trọng là ng ta muốn hỏi bạn làm như thế nào, làm sao để hoàn thành chứ ko ai hỏi bạn phải dịch nó ra như thế nào.
NẾU SỢ NG KHÁC LÀM TỐT SITE SẬP THÌ TỪ ĐẦU KO NÊN SHARE, ÀM ĐÃ SHARE TUYỂN REF THÌ NHIỆT TÌNH MỘT TÍ ĐI
bạn mắc chỗ nào nói đi

" CẢNH BÁO NHIỀU BẠN MẮC LỖI Ở CHỖ NHẬP CODE" CÁC BẠN PHANG BỐ NÓ CẢ DÒNG CHỮ VÀO LÀ NÓ BÁO SAI. CÁC BẠN CHỈ CẦN CHÈN CON SỐ MÃ VÀO THÔI

bạn mắc chỗ nào nói đi
thôi hết cả hứng làm, thấy nhìu bạn hỏi nhìu câu hỏi mà nhìu ng gặp, bạn khanh gì đó thì cũng ko khác gì thớt trả lời cũng như ko, nên thôi 1 câu hỏi mà hỏi hoài bị thành tội spam
Thớt nên hỗ trợ newbie tốt hơn, ref làm tốt thì bạn dc lợi mà, bỏ tí công cả 2 bên cũng có lợi

MÌNH MỘT NGÀY SUPPORT CẢ TRĂM NGƯỜI LÀM SAO LÀM HẢI LÒNG ĐC TẤT CẢ, BẠN CỐ GẮNG LÊN CHỨ

giờ mình sẽ tổng hợp vài con sau đó đăng lên trang số 1 , bạn nào theo dõi kèm theo cách làm thì các bạn làm theo nhé,

giờ mình sẽ tổng hợp vài con sau đó đăng lên trang số 1 , bạn nào theo dõi kèm theo cách làm thì các bạn làm theo nhé,
như vậy phải tốt hơn ko, đâu cần trả lời từng ng, 1 câu trả lời là dc hết, ai cũng làm như nhau cả mà

còn chiến đc phiền chủ topic inbox mình với, thank nhé :)

nói thật là em chán lắm rồi . 1 cái nv 0.35 mà tìm cái banner mỏi mắt mà không thấy nó đâu . hỏi thì cũng chỉ qua loa . không biết đường nào mà làm @@ .thấy mấy cái youtube mà nv cho sơ sài mà nó cũng tìm được thì giỏi quá r . e thì chịu @@

nói thật là em chán lắm rồi . 1 cái nv 0.35 mà tìm cái banner mỏi mắt mà không thấy nó đâu . hỏi thì cũng chỉ qua loa . không biết đường nào mà làm @@ .thấy mấy cái youtube mà nv cho sơ sài mà nó cũng tìm được thì giỏi quá r . e thì chịu @@
nó bắt chú tìm trang nào, chú đọc lại trang 1 đi anh vừa cập nhật cách làm

cái viết vào forum kia thì chọn forum vn được không vậy?
được nhưng ranh phải cao, như là cái mmo của mình cũng spam được đấy, nói nhỏ ko mod nghe thấy bem anh em mình bỏ mẹ

Announcements

Forum statistics

Threads
420,520
172,594
Latest member
aleemusic

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back