Thư mời hợp tác kiếm tiền tháng 10- OFFER SURVEY

Đăng kí 1 vé nhé
YH:phamvan87203
pm yahoo tớ nhé ^ ^!

---------- Post added at 09:44 PM ---------- Previous post was at 09:43 PM ----------

@@ chưa chơi thử off :( có hướng dẫn ng mới tập chơi k :-/
có cậu http://www.mediafire.com/?j9dqgzr7y831wiw kèm link hướng dẫn chi tiết luôn

---------- Post added at 09:45 PM ---------- Previous post was at 09:44 PM ----------

chời vài cái rồi.
cho 1slot nha câu.
yh power_of_love_2512
pm yahoo tớ nhé

---------- Post added at 09:47 PM ---------- Previous post was at 09:45 PM ----------

Làm Offer mà c cấp sock vs info, trung bình 1 ngày tớ làm khoảng 4 - 5h thì được khoảng nhiêu $ hả c ?
cái này tùy vào tỉ lệ trúng của site ^ ^! tớ chưa chắc chắn lắm vì có tháng nhiều tháng ít,
Hiện tại tháng 10 tớ mới bắt đầu chiến luôn ^ ^! ko biết đủ $ trả cho m.n ko,Hiện tại chỉ có info sang tháng 10 sẽ có socks và info

---------- Post added at 09:48 PM ---------- Previous post was at 09:47 PM ----------

cấp tool thì chơi còn ko thì oải lắm :)
^ ^! tớ còn ~:> nên chưa có khả năng cấp tool ^ ^! sang tháng 10 cấp info và socks

1 acc trong thời gian làm bao nhiêu tiền nhỉ
Dị ứng vs mấy câu hỏi này,offer dựa vào nhiều yếu tố như cách làm,sock,info.... và cả sự may mắn.Nên ko ai có thể nói 1 acc được bao nhiêu tiền đâu bạn.Phải làm mới biết thôi.

đúng rồi offer lúc lên lúc xuống , đã bắt đầu tuyển mem cho site mới :D

Last edited by a moderator:
Bác nào có vpn share cho mình dùng chung vs . Mình sẽ trả một nửa tiền vs cậu mua vpn HMA

up nào , bắt đầu tuyển mem rồi cần nhiều mem chiến hỗ trợ socks giá pay 17-->18k pay 1 lần/ tháng + bonus cứ 50ussd bonus 50k.Anh em nào có thiện chí thì làm.Còn nghi ngờ SCAM hay LỪA ĐẢO thì đừng pm

ok , pm yahoo tớ nhé : loveland_bmt , tớ thì pay tháng nhưng đảm bảo uy tín:binhsua27: tớ hỗ trợ sock và info , những ai làm trên 450 mail/ tháng tớ sẽ tính giá chung là 19k/usd :binhsua04: còn những ai làm thấp hơn thì cứ như giá cũ mà tính --> cấp socks 17k/usd hỗ trợ socks+info+ bonus hàng tháng, tự lo socks 18k/usd hỗ trợ socks+info+ bonus :binhsua72:.
UY TÍN LÀ VÀNG.Nếu tin tưởng thì pm tớ :binhsua135:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,374
172,477
Latest member
nguyenhoanghau

Most discussed of week

Most discussed of week

Back