Thư mời hợp tác kiếm tiền tháng 10- OFFER SURVEY

mình xin nói với bà kon là thằng này không tốt lành gì đâu. vừa chảnh vừa láo vô cùng. hôm mình pm nó còn bị nó chửi nữa. nó ở hà nội
anh em nào đã bị nó chảnh thì vào đây nói cho nó hết đường làm ăn. nhìn cái nick là biết clone rồi
đề nghị mod ban nick nó de

mình xin nói với bà kon là thằng này không tốt lành gì đâu. vừa chảnh vừa láo vô cùng. hôm mình pm nó còn bị nó chửi nữa. nó ở hà nội
anh em nào đã bị nó chảnh thì vào đây nói cho nó hết đường làm ăn. nhìn cái nick là biết clone rồi
Đề nghị cho bằng chứng rõ ràng,Không thể chém gió như vậy.Chú ăn nói cho đàng hoàng. chú add nick tui còn chưa nói chuyện 1 lần mà bày đặt giở giọng này kia

---------- Post added at 09:30 AM ---------- Previous post was at 09:28 AM ----------

mà ông nói tôi ở Hà Nội á =)) tỏ ra nguy hiểm vừa thôi, định đánh bóng bản thân hả chú =))

Phải công nhận chú này nói hay ghê, dễ thương và trật lất. Nghĩ sao mà nói chủ thớt ở Hà nội, thế bác có gọi điện nói chuyện lần nào chưa. Ngu mà còn tỏ ra nguy hiểm!! chưa có làm ăn lần nào mà spam, đề nghị mod ban thằng này, vì tội, vu khống. Nói không có bằng chứng !!

Xin nói rõ là từ trước đến giờ tui chỉ sử dụng 1 nick yahoo duy nhất loveland_bmt --> nhìn vào cái nick này mà nói ở Hà Nội à, --> tỏ ra nguy hiểm, có cần tui show proof Đông Á, ACB giao dịch pay cho mems trong 3 tháng gần đây nhất không =))

Last edited by a moderator:

..:binhsua33::binhsua122: đã ngu còn bày đặt..:)):))

Quên có nói chuyện 1 lần được vài cậu :binhsua33:
Thứ 1 : Hà Nội ??:binhsua33:Xin hỏi bác có biết đọc chữ không vậy. đã học a b c chưa mà đọc tên TP HCM thành Hà Nội :sick.Nếu không biết chữ thì đi học lại lớp 1 nhé bác :binhsua58: --> Vui lòng đọc lại topic tuyển mems.
thứ 2 --> chảnh và láo ??:binhsua137:

xem log chat và bình luận lại nhé:binhsua112:
Thứ 3 : nick yahoo clone ??? có thể check thoải mái google, nick ảo.... loveland_bmt xem có phải clone hay không:binhsua72:
Xin bái phục cao thủ chém gió:binhsua168:

Last edited by a moderator:
Còn tuyển người không vậy anh. Nếu còn cho em đăng ký 1 chân. Đã tìm hiểu sơ qua về offers.
Y!H: [email protected]
đã rep lại và add nick rồi nhé cậu., từ đây tới cuối tháng tớ hơi bận 1 chút, đang thi cử nên chẳng support được nhiều :sleep

VPN nhưng cụ thể đó là phần mềm nào , có nhiều chương trình VPN --> nếu cùng 1 dãi ip liên tục đến lúc admin check có thể các acc đó sẽ bị loại bỏ

Announcements

Forum statistics

Threads
419,629
171,661
Latest member
Percyder

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back