Help Thông tin nóng cho toàn bộ các anh em trong 4rum

Status
Not open for further replies.
Cập nhập từng giờ, từng ngày ??? Nghe mắc đái vl, liệu rằng có ai đang bem con off đó và rồi còn share cho ng khác ăn chung ko, các newbie tỉnh đi, :rolleyes: đừng đợi chờ sung rụng mà ăn, mấy newbie cứ hóng cho thằng thớt vài like đi haha
Đúng là thiển cận, núi cao còn có núi khác cao hơn. đầu óc ngắn hạn như thế bảo sao đến giờ trình độ vẫn là 1 con gà

Theo mình nên làm ra 1 website riêng về mảng offer này
có đầy đủ các chức năng trong website đó
đưa các người có kinh nghiệm làm mod hỗ trợ 24/24
để duy trì thì website cần có phí (50k/1 tháng )
ví dụ vậy :D:D:D:D:D:D
cảm ơn bạn đã góp ý. Mình làm manager cho net một thời gian dài nên mới có ý tưởng này

cảm ơn bạn đã góp ý. Mình làm manager cho net một thời gian dài nên mới có ý tưởng này
ta biết mày là ai, anh còn nick của chú em đây, 2 ta quen nhau mà, nhưng cứ để mày tự sướng quay tay cái đã, nói ra hết hứng cho newbie, mày chỉ là 1 thằng đi làm app appcasher, tapcash mà đi lớn tiếng quá, hổ thẹn hố hố, mới đây còn pm hỏi anh có biết app nào ngon cho em kiếm ít tiền qua ngày với hix @@, chú em ở bên huetoday đây mà

Last edited:
éo giám cầm nick chính vào nhĩ , ngồi mà tin thằng ms reg acc today :))

Dự là sẽ có sờ cam, chờ đợi kết quả vì trước giờ hổ báo toàn đến 1 chỗ thôi

số người làm offer vn k biết được 10% hay 1% của india, china k nữa = ) )

mà nhiều ng cứ sợ nát = ) )

cái cơ bản là thớt có scam k thôi, đọc thấy dòng định hướng 1 website thu mỗi người 50k là thấy mùi rồi. nếu làm cách này thớt đóng bảo hiểm thì mình tin hoặc là free :D

cái cơ bản là thớt có scam k thôi, đọc thấy dòng định hướng 1 website thu mỗi người 50k là thấy mùi rồi. nếu làm cách này thớt đóng bảo hiểm thì mình tin hoặc là free :D
50k được tool RRS cũng ngon mà :)

ta biết mày là ai, anh còn nick của chú em đây, 2 ta quen nhau mà, nhưng cứ để mày tự sướng quay tay cái đã, nói ra hết hứng cho newbie, mày chỉ là 1 thằng đi làm app appcasher, tapcash mà đi lớn tiếng quá, hổ thẹn hố hố, mới đây còn pm hỏi anh có biết app nào ngon cho em kiếm ít tiền qua ngày với hix @@, chú em ở bên huetoday đây mà
tao mờ mày chỉ ra nhé, bác nào bị nhầm thì lên tiếng không lại ăn gạch dư luận. còn loại thằng nhãi ranh như mày biến khỏi topic này giùm.

Ai đó cmt chỉ là góp ý nhé. Thím nào cmt như vậy xác minh giùm. Còn bạn k thích nghe thì đi chỗ khác, nóng mặt vì sơj mất miếng cơm à

Ai đó cmt chỉ là góp ý nhé. Thì nào cmt như vậy góp ý giùm. Còn bạn k thích nghe thì đi chỗ khác, nóng mặt vì sơj mất miếng cơm à
mình phân tích khả năng scam thôi. nếu bác làm đúng như #1 thì kidler like từ page 1 rồi :D

mình phân tích khả năng scam thôi. nếu bác làm đúng như #1 thì kidler like từ page 1 rồi :D
Làm đúng hay không thì còn tuỳ vào tình hình, nhưng cơ bản là sẽ như vậy. Net có nát thật thì cũng là quy luật tất yếu. Phải thay đổi theo thời thế thôi, cứ cheat mãi rồi hóng à

thớt cần xóa bỏ hình tượng của những sharer trước đây :p :p :p
trước đến giờ cứ thấy topic hứa hẹn share bla bla là scam or mót tiền newbie

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week