Help Thông tin nóng cho toàn bộ các anh em trong 4rum

Status
Not open for further replies.
Ủng hộ chủ thread. Nhiều người nghĩ được như bạn thì VN có tương lai.

100 like thế này đủ để đi scamer rồi :D quá ngọt cho 1 cái uy tín ảo :3 Bảo sao các vụ scamer giờ quá nhiều .... quá quá quá nhiều

vẫn dỏi theo và mong thơt pm anh em trao đổi chut, cần tìm người như bạn lâu lắm rồi

học làm off mãi mà chỉ có tự tìm hiểu dc từng li từng tí chả ai giúp cả :(
nếu dc e xin 1 xuất

newbie lót vỏ mít ngồi hóng :D:rolleyes:

Mình hóng tới page 15 rồi
Tiếp tục chờ đợi

Nếu đc chia sẽ kinh nghiệm thì quá tốt

ANH EM ĐỪNG NGHE THẰNG CHÓ THEAD SCAM ĐÓ...CHỈ THẤY NEWBIE VÀO CHỨ PRO THÌ BIẾT NHẢM NHÍ NÊN KO AI THÈM VÀO NÓI GÌ LÀ HIỂU RỒI ;))

Hóng tiếp đi, bạn thread cũng đc 1 số post và hơn 100 like sau 1 ngày, bái phục

Mình đang tuyển người test và up off lên cho các thành viên chiến nhé. update ngay sau khi off thay đổi. về cơ bản 80% net làm được đã có người test, công việc này đòi hỏi thời gian chuẩn bị khá là lâu, vì có rất nhiều off ở mỗi net. Sau khi triển khai các thành viên sẽ không cần test off mà chỉ cần vào check các off ăn được của từng net. Mình không có thời gian để chém gió với mọi người nên ai nói ra nói vào mình không quan tâm. Quan trọng là mình đang cố gắng triển khai sớm nhất cho các bạn. Các ADM, group nếu có bị ảnh hưởng đến lợi ích thì mình cũng rất lấy làm tiếc
Bên mình cho mem nghỉ lễ 30/4 tổng cộng 6 ngày đi chơi nên mình sẽ chỉ onl khi rảnh rỗi. Chúc tất cả các anh em có chuỗi ngày nghỉ vui vẻ
Cảm ơn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom