Thống kê số lượng anh em bị ban....để anh em còn lại đúc kết KN mà chiến tiếp

nhiêu đây thôi nhẹ như lông hồng :binhsua172: chỉ tiếc là tiêu thằng chủ group 300 invi :binhsua23:
tui thì mất 2.5$, gõ từ sáng :binhsua146: sao nó thâm vậy banned gr có nhiều invite. gõ 2 gr, banned nguyên con gr lâu đời từ hồi làm pix, còn gr mới thì lại ko sao.
mấy hn tưởng bão lặn, ko ngờ lại nổi lên rồi:binhsua160::binhsua140:

Không phải là bão tan mà là khoảng lặng trước một cơn bão mới ... lớn hơn:binhsua23:
Ngày 23 ăn baned 10 acc, chìu nay thấy bác daisy ăn baned log vào thì thấy đi 3 acc, còn tối thì không bít thế nào :binhsua160:

tui thì mất 2.5$, gõ từ sáng :binhsua146: sao nó thâm vậy banned gr có nhiều invite. gõ 2 gr, banned nguyên con gr lâu đời từ hồi làm pix, còn gr mới thì lại ko sao.
mấy hn tưởng bão lặn, ko ngờ lại nổi lên rồi:binhsua160::binhsua140:

tui cũng mất 4$ từ sáng chơi pix gần 1 năm và đây là lần đầu tiên bị ban cũng là lần tệ hại nhất :binhsua32::binhsua32:

group e co 2 acc con thôi mà bị ban mất tiêu rồi, acc chủ từ pri 4 sau khi ban xuống pri 0, vào gõ có 3 code rồi im luôn, vậy là acc chủ bị ban luôn rồi phải k pro? Vậy nó bonus pri 0 làm chi vậy trời? tiếc gần 20 invite, từ nay lấy gì sống đây, đang cần tiền... hu hu.

khà khà, sao hn topic này rôm rả vậy trời, pix ơi là pix. $ ơi là $:binhsua137:

---------- Post added at 03:53 PM ---------- Previous post was at 03:44 PM ----------

Không phải là bão tan mà là khoảng lặng trước một cơn bão mới ... lớn hơn:binhsua23:
Ngày 23 ăn baned 10 acc, chìu nay thấy bác daisy ăn baned log vào thì thấy đi 3 acc, còn tối thì không bít thế nào :binhsua160:
tính dự phòng lập thêm mấy e gr mới để gõ, hên xui nó có banned thì bị e gr mới, mà mấy hôm ko thấy hiện tượng gì nên oánh vô con gr chính, cũng lại pay $ đc mấy hôm, ko ngờ hn bị nó sờ tới:binhsua146:
còn con gr chính nữa đg âm 3.4$ từ đợt banned trc vẫn chưa trả nợ. Haizzz:binhsua153:

1 tuần nay ko gõ, nên không bị ban gì cả. Tính để êm êm vài bữa quay về chiến tiếp. Nhưng kiểu này phải chịu khó gõ đầy đủ chữ thôi @@. Thà ít tiền 1 chút cho an toàn @@

khà khà, sao hn topic này rôm rả vậy trời, pix ơi là pix. $ ơi là $:binhsua137:

---------- Post added at 03:53 PM ---------- Previous post was at 03:44 PM ----------

tính dự phòng lập thêm mấy e gr mới để gõ, hên xui nó có banned thì bị e gr mới, mà mấy hôm ko thấy hiện tượng gì nên oánh vô con gr chính, cũng lại pay $ đc mấy hôm, ko ngờ hn bị nó sờ tới:binhsua146:
còn con gr chính nữa đg âm 3.4$ từ đợt banned trc vẫn chưa trả nợ. Haizzz:binhsua153:
bagia bị ban hoài zậy , có suy nghĩ vì sao bị ban chưa

bagia bị ban hoài zậy , có suy nghĩ vì sao bị ban chưa

huhu. có trời mới biết đc:binhsua160:, đến như bác huudung1989, chưa bị banned lần nào, hn cũng dính chưởng. haizzz. H tính sao đây trời

huhu. có trời mới biết đc:binhsua160:, đến như bác huudung1989, chưa bị banned lần nào, hn cũng dính chưởng. haizzz. H tính sao đây trời
thực tế đáng bùn nhưng phải nói ra : thằng pix h đang túng tiền mua nhà cho ghệ nhí , nó cắt bớt lương của pro , vì thế tui nghĩ ip nèo làm >10$/day nó sẽ ban ko thương tiếc . Và speed cao nữa , trang chủ nó đề 1h có thể kiếm dc 1$ , mà h pro toàn gõ > 1$/h ko ah . Có thể nó dò acc nào speed cao và ban luôn

thực tế đáng bùn nhưng phải nói ra : thằng pix h đang túng tiền mua nhà cho ghệ nhí , nó cắt bớt lương của pro , vì thế tui nghĩ ip nèo làm >10$/day nó sẽ ban ko thương tiếc . Và speed cao nữa , trang chủ nó đề 1h có thể kiếm dc 1$ , mà h pro toàn gõ > 1$/h ko ah . Có thể nó dò acc nào speed cao và ban luôn
vậy là thằng pix biết tốc độ của từng acc sao bác,,,,xui và làm trái rule thì ban thui... h bắt đầu làm ăn lương thiện xem thử nều làm đúng rule mà vẫn bị thị chuẩn bị mua xăng và máy lữa @

t nghĩ cũng chưa hẳn đâu, ối ng có 14, 15 cũng vẫn bị, ko hiểu nó tính kiểu gì luôn. Có lẽ hên xui, nó tóm cổ ng đó dính....:binhsua137:
tui chắc là số xui:binhsua146::binhsua146::binhsua146:

---------- Post added at 04:45 PM ---------- Previous post was at 04:43 PM ----------

vậy là thằng pix biết tốc độ của từng acc sao bác,,,,xui và làm trái rule thì ban thui... h bắt đầu làm ăn lương thiện xem thử nều làm đúng rule mà vẫn bị thị chuẩn bị mua xăng và máy lữa @

làm ăn lương thiện = gõ web, ko dùng soft, gõ đầy đủ....blah blah...:binhsua146::binhsua140: nói vậy tính xem còn mấy ng theo pix nữa

ai cho mình cái mail của pix mình sẽ mail hỏi nó thử xem nó trả lời thế nào mình quên mất mail nó rồi

đọc mấy điều của Daisy viết chưa bác , làm ăn lương thiện đồng nghĩa = gõ web, ko dùng soft, gõ đầy đủ....blah blah... =))=))

ai cho mình cái mail của pix mình sẽ mail hỏi nó thử xem nó trả lời thế nào mình quên mất mail nó rồi

Bác tính hỏi nó cái gì... hỏi nó sao mấy thèng kia speed cao bị banned là đúng rồi còn em sài soft mà đánh được có 1$/1h mà sao cũng banned em àh... kakaka :binhsua146: :binhsua146:

Last edited by a moderator:
Bác tính hỏi nó cái gì... hỏi nó sao mấy thèng kia speed cao bị banned là đúng rồi còn em sài soft mà đánh được có 1$/1h mà sao cũng banned em àh... kakaka :binhsua146: :binhsua146:
:binhsua146::binhsua146:

:binhsua146::binhsua146:
để ý bà dạo này toàn cười :binhsua146: hơi bị đểu nha:))

---------- Post added at 06:02 PM ---------- Previous post was at 06:01 PM ----------

speed thấp nó ban 1-2 acc
speed cao ban chục acc trở lên

để ý bà dạo này toàn cười :binhsua146: hơi bị đểu nha:))

---------- Post added at 06:02 PM ---------- Previous post was at 06:01 PM ----------

speed thấp nó ban 1-2 acc
speed cao ban chục acc trở lên
sắp hết đg làm ăn rồi. haizzz.
bị banned phải cười zậy cho nó zui...:binhsua163:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,956
Latest member
hehe6789