Thống kê lương group cũ.id cũ. còn tồn đọng :)

thay vì liệt kê ra giờ bị banned và trong tình trạng ntn có phải thiết thực hơn không

thay vì liệt kê ra giờ bị banned và trong tình trạng ntn có phải thiết thực hơn không
topic "còn group" này song song với topic ban , để koi khi nào pix dog ban hết sạch , ko ai còn 1 id nào lun giống tui hum bữa

mà h liệt kê thêm giờ ban và lý do bị ban cũng hay đó !

còn nhìu thế , vậy sao thằng pix nó mở reg dc
mấy ba mà nói còn hơn 10 group cũ chắc đi mua từ lò luyện đơn sis N ra chứ j
đến cộm cán solo như 5Tin reg phòng hờ hơn trăm nik mà còn ban sạch

Bị ban nhanh thế vì 5Tin còn ngoan cố gõ cheat. Chứ tui sau khi bị ban gần 30 group lớn nhỏ, còn lại 4 group gõ đàng hoàng thì đâu còn bị ban phát nào. CÒn làm tốt đến bây giờ nè. Ai bảo mấy pa ngoan cố chống đối chi :binhsua15:

còn 40 group và gần 200id trong group lẫn ngoài group

toàn pri 8 9, ngày xưa 1 thời 1 ngày test 15ID .... @@

còn 40 group và gần 200id trong group lẫn ngoài group

toàn pri 8 9, ngày xưa 1 thời 1 ngày test 15ID .... @@

Để từ ngày xưa, mà gần đây ko gõ, thì chắc Pix nó ban hết rồi còn đâu ông bạn :))

pa pix thì nổi tiếng....ác rồi ai chả bít , cựu ptu luke cũng từ mảng khác nhảy qua ba đêy

Ủa hùi trước Luky chơi PTU hả. Mình thấy PTU làm ngon thì tốt hơn Capt nhiều. Sao lại chuyển nghề z. Có gì xin chỉ giáo ít kiến thức PTU đc ko :D

2 group! Chưa bị ban em nào! Vì dại gì mà cạp acc chính.
ID cũ hiện còn: 60. Vừa mới bị ban 2 tuần trc gì đó do balance 0$.

Bị ban nhanh thế vì 5Tin còn ngoan cố gõ cheat. Chứ tui sau khi bị ban gần 30 group lớn nhỏ, còn lại 4 group gõ đàng hoàng thì đâu còn bị ban phát nào. CÒn làm tốt đến bây giờ nè. Ai bảo mấy pa ngoan cố chống đối chi :binhsua15:

bữa tui bị ban là thằng nhà mạng của tui lẫn 3g đêm đó nó đứt mạng liên tục làm tui cứ ngoan cố play liên tục chục cái lát 1 tiếng sau vào lại nó ban sạch , do đường truyền thôi nhá chứ ko phải lỗi gì cả thử cậu ko gõ mà cứ pause với play ngắt mạng 10 cái liên tiếp trong 30' xem coi ra đảo ko =))

SAo thằng pix nó k0 xóa hết toàn bộ ID từ trước đến nay đi rồi cho register lại và tính tiền theo pri nhỉ. Thế có phải nhanh gọn nhẹ hơn không.

SAo thằng pix nó k0 xóa hết toàn bộ ID từ trước đến nay đi rồi cho register lại và tính tiền theo pri nhỉ. Thế có phải nhanh gọn nhẹ hơn không.

Xóa thì ai thèm làm việc cho nó nữa bác! Có 2 group đang bỏ trống 2 tuần rồi ko cạp! :) ko biết đã có vấn đề gì chưa nữa! Đang chuyển sang mega thấy tốt hơn nhiều chỉ mỗi tội pay chậm thôi! 2 group toàn id cũ >7k code.

Xóa thì ai thèm làm việc cho nó nữa bác! Có 2 group đang bỏ trống 2 tuần rồi ko cạp! :) ko biết đã có vấn đề gì chưa nữa! Đang chuyển sang mega thấy tốt hơn nhiều chỉ mỗi tội pay chậm thôi! 2 group toàn id cũ >7k code.
thì nó xóa hết đi tùi cho register k0 cần invi như ngày xưa chỉ khác là tính tiền theo pri . Như thế chẳng ngon hơn bây giờ sao. Lúc đó ae ta lại tiếp tục test ID và bán ID pri 0 :D

thì nó xóa hết đi tùi cho register k0 cần invi như ngày xưa chỉ khác là tính tiền theo pri . Như thế chẳng ngon hơn bây giờ sao. Lúc đó ae ta lại tiếp tục test ID và bán ID pri 0 :D
Tôi nghĩ ko cho dk đâu nó mà cho dk free lúc đó nhãy vô làm liền.Tính thử coi pri 4 là 0.8$ mà gõ lên 1000 cap mới thay pri.lúc đó tạo group 5-10 ID làm lên 4-8$ bằng cách gõ 1 chử+ko phân bit hoa thg.Nó ban thì cũng đã thanh toán tiền group đó rùi và ta lập group mới làm y chang thế gõ 1 chử ko sợ ban :binhsua172::binhsua172:

---------- Post added at 06:15 AM ---------- Previous post was at 06:14 AM ----------

Cầu mong nó cho dk tự do lúc đó tha hồ gõ 1 chữ+thêm gọ ko phân biệt hoa thg.1 ngày cứ tạo 1 G 5-10 id gõ gian như thế thôi.Cầu mong nó cho dk thả cửa

Last edited by a moderator:
mấy bác nhìu G toàn là cội cán trong nghề captcha từ xưa đến h :)) thật sự em làm captcha cũng dc 1 năm rồi. từ đó đến h G cũng nhìu lắm. Nhưng từ khi pix mạnh tay trog ban ID nào gõ 1 chữ thì em đi sạch. nói thật là với nhìu người bây h gõ 2 chữ làm sao mà sống :(

bây h còn đúng 3 G, toàn là G đi mua. 3 G chính này em chia nhau ra gõ trong 1 ngày. Bây giờ còn đúng 3 cái cần câu cơm này :)) nên em chỉ dám gõ 2 chữ :))

Announcements

Forum statistics

Threads
419,505
171,544
Latest member
ryanwill

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back