Thống kê lương group cũ.id cũ. còn tồn đọng :)

Lâu rồi ko vào Box! Thí a e lập thớt này nên sẵn để lại số lương luôn! Còn khoảng 150id tự do lập được 150 group + ~500id nằm trong group! Tất cả đều là id trước 14/2! :binhsua03:

Lâu rồi ko vào Box! Thí a e lập thớt này nên sẵn để lại số lương luôn! Còn khoảng 150id tự do lập được 150 group + ~500id nằm trong group! Tất cả đều là id trước 14/2! :binhsua03:

trời qư... chắc bác chiếm hữu nhiều ID nhất đấy. tặng bớt cho ta để tích đức.........

Lâu không vào Box thì đã kiểm tra lại số ID chưa bác, xem còn sống được bao nhiêu cái nữa :))

Thui tớ làm từ thiện 1 lần rồi! Rối bị mất 10 mí cái id pri 0 trước tết lúc pix nó ko cho đang kí nên jo ko cho nữa! để dành cho mem!
Dợt bão vừa rồi tớ ko bị ảnh hưởng gì nhiều với lại tớ có mua của chi nguyên 500id để dành nên giờ còn nhiều vậy đó! hihi

Thui tớ làm từ thiện 1 lần rồi! Rối bị mất 10 mí cái id pri 0 trước tết lúc pix nó ko cho đang kí nên jo ko cho nữa! để dành cho mem!
Dợt bão vừa rồi tớ ko bị ảnh hưởng gì nhiều với lại tớ có mua của chi nguyên 500id để dành nên giờ còn nhiều vậy đó! hihi

Thì tui xin cũng để đi làm từ thiện mà, mem nào bị bann hết G tui giúp...à há...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,448
172,539
Latest member
theblues112

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week