Thống kê lương group cũ.id cũ. còn tồn đọng :)

trong 1 ngày cũng có khoảng 4h cố định mà gõ 1 chữ vẫn ok ko bị dòm ngó gì. mình gõ từ lúc nó mới bắt đầu ban gõ 1 chữ đến h mà chưa thấy dính.nhưng h còn 1G nên ko dám mạo hiểm, chứ có khoảng 2G 5ID là chơi tới bến

mình nghĩ giờ pix đc tính =G chứ ko còn invi nữa. giờ còn nhiều G thì tha hồ tung hoành, dù G có vài trăm invi mà nó banned 1 cái thì về với yêu thương

còn 3Group khoảng 34id và 21 inv . Chiến tới bến gì ? Gõ 1 chữ nó banned ko thương tiếc cuả mình tùm lum rồi đó,

trong 1 ngày cũng có khoảng 4h cố định mà gõ 1 chữ vẫn ok ko bị dòm ngó gì. mình gõ từ lúc nó mới bắt đầu ban gõ 1 chữ đến h mà chưa thấy dính.nhưng h còn 1G nên ko dám mạo hiểm, chứ có khoảng 2G 5ID là chơi tới bến

Bạn falling thương mến :">, test ra gõ cheat vào múi giờ nào là an toàn thế. Share cho ae bik với. Còn mấy group nhỏ 5 ID, sẵn tiện lôi ra test thử xem :p

Sau cái vụ bị trộm rinh mất laptop mất hết dự liệu, giờ lục lại thêm 10 ID cũ chưa tạo G nữa nhé. cộng thêm vô số ở comment #2

vậy nó chưa mở reg dài dài được đâu:l
chắc vậy quá, cứ cạp và hóng thôi, khi nào Pixprofit cho đăng kí lại thì chắc ko cần invi, mình nghĩ P and P và Pixtyper là của thằng Admin khác nữa

chắc vậy quá, cứ cạp và hóng thôi, khi nào Pixprofit cho đăng kí lại thì chắc ko cần invi, mình nghĩ P and P và Pixtyper là của thằng Admin khác nữa

uh chắc của 3 thằng khác nhau,nhưng cùng là bạn nhau nên mới ác dữ=))=))

uh chắc của 3 thằng khác nhau,nhưng cùng là bạn nhau nên mới ác dữ=))=))
Thằng Pix đang bận đi du lịch vòng quanh trái đất cùng vợ mới cưới, giao cho 2 thằng em trông coi nên nó mới phá gia chi tử như thế..=)) =)). Hy vọng thằng Pix nhanh về

Bạn này vô văn hóa quá... bạn không xứng đáng để nói chuyện với bất cứ ai trong này... mod vào banned nick này ngay đi... làm ô nhiễm box quá... :binhsua11:
bạn hiểu nhầm rồi. nick mình có nghĩa là Mirinda_bự_lớn, mình có ý tôn sùng bạn Mod Mirinda mà. bạn nghĩ bậy thì có

bạn hiểu nhầm rồi. nick mình có nghĩa là Mirinda_bự_lớn, mình có ý tôn sùng bạn Mod Mirinda mà. bạn nghĩ bậy thì có

Cái đó chỉ có bạn tự hiểu thôi... Mình không tin là thật sự bạn có ý như vậy... nội việc bạn nói bạn "tôn sùng Mod Mirinda" là việc đó đã không ai tin bạn rồi... làm gì có chuyện một newbie ở đâu mới vào đi "tôn sùng" một người... từ "tôn sùng" của bạn đã nói lên tất cả rồi... :binhsua06::binhsua06:

Last edited by a moderator:
Nhìn cái nick phản cảm quá, đề nghị Bao Chửng banned gấp....................

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,448
172,539
Latest member
theblues112

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week