Announce Thông báo trang web giả mạo mmo4me.com

Status
Not open for further replies.
có ai bị lừa đóng tiền học bên trang mmo4me.net chưa ?? Mình bị 1 quả lừa rồi nhé ... đóng 1tr xong giờ ngậm ngùi .. mấy anh em share và cảnh báo giùm đừng để bị nó lừa nữa ...

Để nghị anh e nào bị Admin bên .net lừa thì chụp thôn tin chuyển tiền và commen bên dưới. Nếu tổng số tiền mà >=20t thì cho nó vào tù được đấy.
Mình cũng bị lừa 1t bác nào hiểu luật thì giúp anh e vụ này nhé. Không hi vọng lấy được tiền nhưng hi vọng cho admin vào tù được.

thằng ad bên mmo4me.net vừa làm 1 cú lừa quá lớn bên đó nó fake y chang luôn nên nhiều người đã bị gạt

Nếu anh e nào bị gạt thì tập hợp lại chém chết nó băng pháp luật luôn

vãi cả nhờ G hỗ trợ, site này thì chặn index site kia thì hoạt động bình thường làm sao G nó trúst site này hơn được.

Nhìn size với post members với số lượng mem là được :v

tụi nó seo web pro len top 1 .... mmo chinh thuc chi la cai facebook dung hang thu 2 vãi lồ .... n kiểu này ăn cam dài dài

Mà mình nói có thể các bạn không tin , bị lừa có số cả , mỗi người có nghiệp riêng và ông trời tính hết rồi .
P/s : Có thể các bạn theo lối tư duy mới không tin điều này :p

Mà mình nói có thể các bạn không tin , bị lừa có số cả , mỗi người có nghiệp riêng và ông trời tính hết rồi .
P/s : Có thể các bạn theo lối tư duy mới không tin điều này :p
mê tín vãi ra

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123