Announce Thông Báo Tổ chức Big OFF MMO Miền Nam tại Hồ Chí Minh City

Status
Not open for further replies.
Chìm lĩm luôn rồi =))
Tình hình vừa nhận được lệnh tổng động viên. Chấm hết

^!^ ak mak các bác tham gia thì các pác cũng nên có trò gì hay share 1 vài thủ thuật gì đó cho AE tham gia off cho nhiều người tham gia thệ đi

còn 2 tuần nữa:) vần còn thời gian lầu bầu ...

94 làm gì có = lái .......... biết đi xe đâu đi học toàn đi xe đạp thôi @@ ...............
=]]
nhà ở tít Q12

94 làm gì có = lái .......... biết đi xe đâu đi học toàn đi xe đạp thôi @@ ...............
=]]
nhà ở tít Q12
xe buýt cho nhanh :))

---------- Post added at 09:45 PM ---------- Previous post was at 09:33 PM ----------

=]]
nhà ở tít Q12
xe buýt cho nhanh :))

Mềnh ở Bình Chánh, có ai chở mềnh không:binhsua113:

hjc, mình ở miền bắc, hi vọng anh em trong đó off vui vẻ và tiếp đó sẽ là đại hội MMO Miền Bắc

17. duongnd198

duongnd1980 chứ em trai thiếu số 0 mất rồi kìa

Con nít đi đc ko nhỉ ?? ;) hihi

đây đây nhà có chiếc chaly với chiếc cup78 em mún đi chiếc nào anh qua chỡ
Em xin chọn chiếc chaly dù em chả bik nó là gì >"<. Giờ mới để ý gối gác mông thêm tên mình vào danh sách mà chả hỏi ý mình:binhsua129:

Last edited by a moderator:
Em xin chọn chiếc chaly dù em chả bik nó là gì >"<. Giờ mới để ý gối gác mông thêm tên mình vào danh sách mà chả hỏi ý mình:binhsua129:
mụ mèo mún ăn bát hay ăn tát

+ Nick mmo:m4travel
+ Họ tên: Nguyễn Huy
+ Yahoo: superdangeorus_vn
+ Sdt: 0168.99.17.056

---------- Post added at 05:01 PM ---------- Previous post was at 04:58 PM ----------

Theo mình chủ topic nên tìm 1 quán cà phê nào có phòng riêng, tầm chứa đc 20-30 người. Chứ ca phê bt thì 1 bàn khoảng 4 người, ngồi vậy sao nói chuyện. Phương án khác là cà phê Hàn Thuyên. Chỗ này thì ngồi bao nhiêu ng cũng đc

+ Nick mmo:m4travel
+ Họ tên: Nguyễn Huy
+ Yahoo: superdangeorus_vn
+ Sdt: 0168.99.17.056

---------- Post added at 05:01 PM ---------- Previous post was at 04:58 PM ----------

Theo mình chủ topic nên tìm 1 quán cà phê nào có phòng riêng, tầm chứa đc 20-30 người. Chứ ca phê bt thì 1 bàn khoảng 4 người, ngồi vậy sao nói chuyện. Phương án khác là cà phê Hàn Thuyên. Chỗ này thì ngồi bao nhiêu ng cũng đc
oh` thì để mình xem địa điểm thích hợp đã còn k thì ghép bàn thôi

HIX HIX!!! Sao ko có OFF của miền Trung nhỉ ??

---------- Post added at 03:07 PM ---------- Previous post was at 03:06 PM ----------

17. duongnd198
duongnd1980 chứ em trai thiếu số 0 mất rồi kìa
Anh DƯơng 198 tuổi cũng ko sao mà !!!!!!!!

HIX HIX!!! Sao ko có OFF của miền Trung nhỉ ??

---------- Post added at 03:07 PM ---------- Previous post was at 03:06 PM ----------

Anh DƯơng 198 tuổi cũng ko sao mà !!!!!!!!
đã sữa cho a dương rùi bác

lâu rồi bận rộn ko vô 4rum, nay vô thấy cái big off, he he`, để dự tính coi sao,

---------- Post added at 03:46 PM ---------- Previous post was at 03:46 PM ----------

mèo Ú đi lun đi em :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week