Matrix Thông báo thay đổi quản lý trong box Matrix Investment

Status
Not open for further replies.

hanhyes

Hero
Reactions
1,915
MR
0.018
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Chào các bạn,

Thành thật xin lỗi vì lý do bận 1 số việc nên hôm nay mình mới lập topic thông báo được:

Kể từ ngày 11/07/13 mình đã chuyển sang quản lý và hoạt động tại box Offers. Vì mình nghĩ bản thân mình cũng phù hợp hoạt động và quản lý bên box đó hơn.
Xin cảm ơn tất cả các bạn đã hoạt động và đóng góp cho box Matrix Investment trong thời gian qua. Trong thời gian quản lý có lẽ không tránh khỏi những sai sót hoặc có những việc mình làm chưa thực sự tốt hi vọng các bạn có thể thông cảm cho mình nha.

Tiện đây mình cũng xin thông báo: nếu có ai trong mọi người có hiểu biết về Matrix Investment cũng như có kinh nghiệm quản lý, phát triển mảng này, có thể đăng ký làm Moderator tại topic này - Link: http://mmo4me.com/showthread.php?26769-Tuyen-MOD-Forum&p=2602101&viewfull=1#post2602101

Trong thời gian chưa có Mod chính thức quản lý box, với các topic và bài viết vi phạm, các bạn hãy bấm vào nút Report (hình tam giác chấm than) dưới mỗi Topic/ bài viết để BQT có thể xử lý được nhanh hơn.

Rất mong nhận được sự ủng hộ của các bạn cho Forum.

Thân,

Chúc bạn thành công khi qua quản lý box mới. Hãy làm việc thật công tâm và trách nhiệm như bạn đã từng làm ở box matrix này nhé.

các box khác thấy đăng kí nhộn nhịp , mỗi box mình ko có ai đăng kí :))

cơ bản là sau vụ LR thì anh em matrix invest cũng đuối , mất nhiều nhất chắc cũng là cái box này . sau vụ LR , box ít nhộn nhịp hẳn đi -.-

các box khác thấy đăng kí nhộn nhịp , mỗi box mình ko có ai đăng kí :))

cơ bản là sau vụ LR thì anh em matrix invest cũng đuối , mất nhiều nhất chắc cũng là cái box này . sau vụ LR , box ít nhộn nhịp hẳn đi -.-

chuẩn:((
tất cả mọi người đều thiệt hại từ site cho đến người đầu tư

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,749
170,835
Latest member
huyenlinh778731

Most viewed of week