Thông báo quan trọng: Pix đã chuyển tất cả id cũ trước ngày 14/02 sang id mới

Reactions
1,107
MR
0.000
Ta vừa bị Ban sạch G to cuối cùng, giờ PIX nó chặt thêm 1 đao nữa, haizz !!!!:binhsua21:

dậy đi lừa mí bé mẫu giáo: nói con mua group này về cho má con gõ, group chú xịn, con thấy ko , đen huyền bí ( thực ra là bị ban) chứ mí group khác trắng ởn, con tìm đỏ mắt ko ra group nào như của chú đâu, con về lụm ví má vài chục $, ra chú bán rẻ nhé :binhsua172:

đọc lại hay quá, mún tự thank mình luôn !

Reactions
207
MR
0.000
ủa mod mirinda cũng bị ban sạch cái gr lun hé, why why? pix nó đang khùng ai mà làm là chết với nó, thật sự lần này muốn bỏ nó đi xa chuyển qua qlink làm mặc dù rate :binhsua23: thấp nhưng đỡ hơn là bị pix chèn ép hết vụ này tới vụ khác làm tim ta đau, ta ko ăn 1 ngày trời vì buồn ko bít tới đây làm gì để sống nữa

begs_nt

Banned
Verified
Reactions
1,590
MR
0.000
ủa mod mirinda cũng bị ban sạch cái gr lun hé, why why? pix nó đang khùng ai mà làm là chết với nó, thật sự lần này muốn bỏ nó đi xa chuyển qua qlink làm mặc dù rate :binhsua23: thấp nhưng đỡ hơn là bị pix chèn ép hết vụ này tới vụ khác làm tim ta đau, ta ko ăn 1 ngày trời vì buồn ko bít tới đây làm gì để sống nữa

Có ai như nó ko? Kolo, Qlink,.. ngta ổn định cho khỏe
Còn đằng này hết lần này đến lần khác nó cứ thay đổi liên tục , mà toàn ra chiêu chèn ép ae capcha mới điên chứ X(

chưa bao giờ ta suy sụp vì pix như lúc này, theo nó gần 2 năm từ cái ngày đầu làm trên web rùi bay qua soft đến giờ trung thành với nó mà nó đành lòng nỡ đối xử với ta vậy đó, thật là ác ko ai bằng pix hết

rainfall1611

Senior
Reactions
211
MR
0.001
bác chô cô la te chắc còn đang ức chế pix lắm nên cmt dữ hen, pix vẫn là 1 cái gì đó làm con ng` ta tiếc nuối, h là dĩ vãng thoy, hihi

chưa bao giờ ta suy sụp vì pix như lúc này, theo nó gần 2 năm từ cái ngày đầu làm trên web rùi bay qua soft đến giờ trung thành với nó mà nó đành lòng nỡ đối xử với ta vậy đó, thật là ác ko ai bằng pix hết

Giống mình ghê :) Theo pix từ cái thời còn gõ web, ko thèm chơi soft nữa kìa =))
Nghĩ lại cũng lâu rồi, hồi đó nó đơn giản thật, h nó gian xảo quá :))

s2_lhe0

Banned
Reactions
641
MR
0.000
Cần Tuyển các Mem Pr0 bên Pix qua Guru.........

Rate từ 0.8--->1$/1k code.......1$/21k

Yêu cầu Đêm...Phải cạp 5k==> 1 Người......( Bắt Buộc )

Ngày mỗi Ng cạp Nhiu cũng đc tuỳ thix

3 Ngày Pay 1 Lần......= VCB---LR or Z.........

Zự án Load 24/24........

Mình Cần Tuyển SLL.......( Tuyển Đủ 15mem===> Mới bắt đầu đưa zự án vào or động để Rate ko bị hạ )

Ai Có Nhu cầu bỏ pix đặt gạch lại nào.............!!

Y!M : s2_lhe0

EM post sai tí.......mọi ng theo e wa đây 1 2 tuần xem pix nó có thay đổi gì ko wa topic em cmm nhé

mới đọc tin, kiểu này thì lại quay lại thời kì ngày xưa. sáng sớm dậy test account chiều cạp =)

giống tớ, gần 5$ r` mà k dám gõ ^^. thôi để mai cho chắc :))
sao mà giống ngày xưa dc???? ngày xưa còn có inv để add group h còn mấy group cũ thôi, vs lại khi xưa tối gỏ ID pri 4,5
Còn H thì khuya cũng lôi pri 0,1,2,3 ra gõ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week