THông Báo Pix Đã Trở Lại Mọi ID Đều 1$/ 1k code

Status
Not open for further replies.
Vote ban chủ thớt, có phải cá tháng tư đâu :binhsua08:

oh cái det, bác thread chém gió. Này thì chém này :binhsua51::binhsua137::binhsua129::m179::m181::m189::m198:

Vote ban chủ thớt, có phải cá tháng tư đâu :binhsua08:
Có cần phải banned ko bạn, đây chỉ là sự nhầm lẫn thôi mà, thôi bỏ qua cho chủ thớt lần này đi, đều là dân cạp hết mà

510f39fecfe8d9a26a26a288bd35555e_46942821.2.png%20

Mình vừa test xong dùng pri 2 3 mà vẫn số nguyên hết mọi người cùng test nào :binhsua09::binhsua09:

vote ra đảo mà rate 1$ nhé :| .................

mấy bác log id cũ và test thử, hình như id chủ gõ ko tính tiền @@!

bữa nay có vụ này nữa àh, Pix ác thật đó
để sáng mai test thử, nếu thật thì đống id mua của chị Nguyên coi như vứt bỏ àh

Chủ thớt đưa cái tin nhảm nhí thật có đùa cũng nên lựa chuyện mà đùa box cạp chưa đủ hoảng hay sao mà làm thế

Có khi bác ấy k biết tình hình Pix hiện giờ, log vào ID chủ Group nên tưởng lầm thôi, thiết nghĩ k đến nỗi banned đâu :binhsua09:

thôi được rồi mọi người. Để mod close topic đi. ban hay k mod quyết định. ngậm ngùi đi ra

Ko xem đàng hoàng đã lập topic haizzz..........Nản, box cạp chưa đủ loạn hay sao ý :|

thì ID chủ vẫn 1$/1000 hình mà , chắc sadnyla nhầm với tất cả ID , chỉ ID chủ mới đc rate 1$ thôi:D

đề nghị banned acc chủ thớt trong vòng 1 tuần vì việc ko chịu test kỹ càng đã tung tin đồn làm anh em mừng hụt.
thứ 2 là ko chịu đính chính tin đã đưa ra ...

từ nay đừng có mơ rate về như cũ. Các bác nhớ vụ rate cho id mới k? Phản đối biết mấy mà cũng vậy thôi. Trừ khi 2/3 tất cả mem cap nghỉ cap pic để nó trễ hợp đồng mà thôi, riêng 4rum mình k ăn thua. Mà hợp đồng của nó là hợp đồng gối đầu, bể cái này sẽ bể cái kia theo dây chuyền nên buộc nó phải tăng rate mà hoàn thành hoặc chấp nhận hủy h.đ. Mà việc tập hợp tất cả mem các nước là k thể. Nên từ nay đừng mơ mộng nữa haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

sorry mọi người tài text 2 lần thi 2 vẫn thấy số tiền là 4 số đến lần thử 3 thì nó ra 5 số :(( close topic thôi sorry mọi người

sorry mọi người tài text 2 lần thi 2 vẫn thấy số tiền là 4 số đến lần thử 3 thì nó ra 5 số :(( close topic thôi sorry mọi người

nhảm nhí thật, cảm thấy mem pix chưa đủ vật vả hay sao mà cứ phán bừa, ...............

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom