Thông báo nick yahoo của hauconghanh đã bị hacker hoàn toàn kiểm soát

duongnd1980

Legendary
Kindness
Verified
Reactions
4,703
MR
29.469
Insuree Balance
4105|888.88
Service Details
1||Trung Gian|https://mmo4me.com/threads/duong-gia-dich-vu-trung-gian.169701/|0||0|5
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Thông báo nick yahoo của hauconghanh đã bị hacker hoàn toàn kiểm soát. Trưa nay tự nhiên spam mình hỏi mượn 100AP vì đang cần gấp mình biết cu hauconghanh này cũng lâu rồi đây không phải phong cách của nó. Mình cũng đoán ra có lẽ nó bị hack . Mình kêu không có nó lại hỏi mượn LR . Thì vừa lúc đó Hauconghanh gọi điện cho mình ngay thông báo vừa bị hack yahoo .Mình thay mặt cu hauconghanh làm cái cảnh báo này cho anh em không mắc phải scamer nhé .Mình cũng đùng lời lẽ để khuyên hacker này nhưng có lẽ cũng chả lay động gì dc .Mong rằng chú nào hacker thì hãy suy nghĩ và làm người cho tốt giỏi thì làm cái gi cao thượng hơn đừng đi làm hacker hại người vì anh em trong 4rum này ai cũng cật lực cày để kiếm từng xu 1 không đơn gỉan chút nào

bác bảo không bao giờ cho mượn nữa mà :)). Thế thì lo gì

Bọn hacker càng ngày càng lộng hành, anh em chú ý cẩn thận, đồng tiền mồ hôi công sức mà chúng nó cứ suốt ngày lừa gạt, ko biết nhục ak ? Vào hack của bọn Tàu khựa đấy...Tinh toe cậy được tí tài toàn đi ăn cắp vặt của anh em, của dân tộc mình...Ko biết nhục ak ?

Dạo này lắm người bị hack nick thế nhỉ :((

thế giới mạng bây giờ nguy hiểm quá, tự dưng nick bây giờ dễ hack thế sao ~~~

theo tôi thấy ai càng nổi đình nổi đám trong mmo nhất là mmo4me này thì càng dễ bị mất tiền =)) =))
quy ẩn giang hồ không manh động chỉ cập nhật những cái cần thiết cài anti vào vì theo mình hiểu muốn hack pass gì đó thì nó phải kiểm soát được máy tính mình mà cách các haker chuyên làm là qua IP của thê thế cứ anti và tường wall mạnh vào + xóa lịch sử trình duyệt mỗi khi dùng xong ko đown dùng các phần mềm bậy bạ ko rõ nguồn gốc vì nhiều khi nó gắn code vào soft đó vì nó ko phải là virut nên anti sẽ ko thể phát hiện ra được đại loại nó như là 1 cái lệnh tự động copy cokie gửi đi hoặc là chụp màn hình
kiến thức nông cạn chỉ biết sơ sơ qua thế

hauconghanh đâu mất thì phải báo chứ ai lại nhờ người báo bận đến nỗi ko vào dc forum ?

thôi nói làm gì vs bọn óc *** ấy.bác dương thông báo mình biết tránh là đc rồi.khuyên nó thì cũng vậy.phí nước bọt

Thông báo nick yahoo của hauconghanh đã bị hacker hoàn toàn kiểm soát. Trưa nay tự nhiên spam mình hỏi mượn 100AP vì đang cần gấp mình biết cu hauconghanh này cũng lâu rồi đây không phải phong cách của nó. Mình cũng đoán ra có lẽ nó bị hack . Mình kêu không có nó lại hỏi mượn LR . Thì vừa lúc đó Hauconghanh gọi điện cho mình ngay thông báo vừa bị hack yahoo .Mình thay mặt cu hauconghanh làm cái cảnh báo này cho anh em không mắc phải scamer nhé .Mình cũng đùng lời lẽ để khuyên hacker này nhưng có lẽ cũng chả lay động gì dc .Mong rằng chú nào hacker thì hãy suy nghĩ và làm người cho tốt giỏi thì làm cái gi cao thượng hơn đừng đi làm hacker hại người vì anh em trong 4rum này ai cũng cật lực cày để kiếm từng xu 1 không đơn gỉan chút nào
nó cũng cho đi yh cảu em rồi
dkm

sao mà hack yahoo dễ dàng như thế vậy nhỉ??? hơi bị nhiu ng hack rùi đó, anh em tìm cách bảo mật yahoo cho anh em hộ đi

Bọn hacker càng ngày càng lộng hành, anh em chú ý cẩn thận, đồng tiền mồ hôi công sức mà chúng nó cứ suốt ngày lừa gạt, ko biết nhục ak ? Vào hack của bọn Tàu khựa đấy...Tinh toe cậy được tí tài toàn đi ăn cắp vặt của anh em, của dân tộc mình...Ko biết nhục ak ?
*** nhà cắn *** nhà đấy mà ..

Trưa giờ đi xe ko vào đc 4r, chỉ bị mất YH, còn lại thì ko sao, hên quá.
Thank a Duơng đã cảnh báo, ai có bị lừa thì pm mình đền bù thiệt hại @@

Bị hack cũng một phần do bảo mật của yahoo chưa được cao..! Nhưng phần lớn là do chủ quan, lơ là, thiếu cảnh giác của chủ nhân các tk..!

Hic, ghê quá, bro hauconghanh mới làm việc thiện đó mà bị hack rồi :((

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week