• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

thông báo:nick đã bị hack mrsurvey192

mailam

Senior
Reactions
425
MR
0.000
hiên nick yahoo mrsurvey đã bị hack,mem nào đang làm với mrsurvey192 vui lòng liên lạc nick yahoo cuchuoi.muoi2803
bạn nào có nick yahoo boybocktimgirlshock(không nhớ rõ nick nên không add được) liên lạc nick yahoo cuchuoi.muoi2803 để tiếp tục hợp tác

kẻ đã hack nick yahoo của mrsurvey192 đã liên lạc với vài mem đang làm với mrsurvey192,lấy được một số mail dùng để làm
khi vào mấy mail đó để kiểm tra thì thấy cái này:The following email address ([email protected]) was added to your Yahoo! account.

các mem đang làm với mrsurvey192 chú ý dùm nha

P/S:công nhận là mrsurvey192 thỉnh thoảng thẩm du,có rình con gái tắm:binhsua20: nhưng đâu có làm gì ác đâu,sao hack nick nó chi dzợ
hack rồi cũng đâu có cơm cháo gì được đâu

---------- Post added at 10:37 AM ---------- Previous post was at 10:24 AM ----------

Up cho ae biết nào.....

Last edited by a moderator:
Các bạn bi giờ làm quản lý thi nhau kêu bị hack :)) Hack đc các bạn đâu phải dễ @@ Trình IT của các quản lý ko đến mức muốn hack là hack đc chứ @@
Nói chung bi giờ các trường hợp kêu bị hack thì phải chịu hết 100% bồi thường chứ ko thể để tình trạng scam rồi kêu bị hack phát triển thế này đc.

Các bạn bi giờ làm quản lý thi nhau kêu bị hack :)) Hack đc các bạn đâu phải dễ @@ Trình IT của các quản lý ko đến mức muốn hack là hack đc chứ @@
Nói chung bi giờ các trường hợp kêu bị hack thì phải chịu hết 100% bồi thường chứ ko thể để tình trạng scam rồi kêu bị hack phát triển thế này đc.

Scam xong nói nick bị hack cho khỏe

Chưa đến ngày nộp acc nên đừng nói mình scam. Ngày mai mới là ngày nộp acc cơ. Mọi người nói thì suy nghĩ 1 chút, các bạn bị nói thế các bạn có khó chiu k?? Nếu mình định scam thì mình k thông báo hôm nay đâu, mai thu acc xong rồi mới thông báo bị hack nick. Đừng có chịu khó đi quăng gạch ng # như thế. ^^! Còn chuyện bồi thường hay k thì mình sẽ làm việc trực tiếp với mem của mình, các cậu k phải lo. Đây là mình chỉ thông báo cho mọi người biết để nhỡ ai k biết lại đi nộp acc vào YH đó thì lại mất công làm. Tks các bạn đã up! :)

---------- Post added at 12:50 PM ---------- Previous post was at 12:47 PM ----------

Rình con gái tắm là ác rồi còn không ác nữa à thấy thân thể người ta như ngày xưa là phải cưới hết đó em

Ác đâu bác??? :D Ngày xưa mới thế thui. Chứ giờ thì ... :">

Trong box này các bài viết không cần thiết đều bị xoá chống spam.
Mấy bài up này giờ thì có tác dụng chứ sau này xoá đi làm dc :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,017
Latest member
betvnd88org
Back
Top Bottom