Help Thông báo mới nhất từ POB

Status
Not open for further replies.
Reactions
4,342
MR
0.014
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Dear users, due to the problems at the Liberty Reserve payment system, we are waiting for official statements about the future of this payment system. We hope that the system will work in the near future. All your request for withdrawal will be processed after the resumption of the payment system Liberty Reserve. You can use other payment systems for the deposit and withdrawals.
Please send us your suggestions about connect new payment system to replace the system Liberty Reserve.
Tạm dịch
Người sử dụng thân, do các vấn đề ở hệ thống thanh toán Liberty Reserve, chúng tôi đang chờ báo cáo chính thức về tương lai của hệ thống thanh toán này. Chúng tôi hy vọng rằng hệ thống sẽ làm việc trong tương lai gần. Tất cả các yêu cầu của bạn cho thu hồi sẽ được xử lý sau khi nối lại các hệ thống thanh toán Liberty Reserve. Bạn có thể sử dụng thanh toán khác hệ thống cho các khoản tiền gửi và rút tiền.
Xin vui lòng gửi cho chúng tôi đề xuất của bạn về kết nối hệ thống thanh toán mới để thay thế hệ thống Liberty Reserve.

Tình hình là ai muốn rút tiền từ POB thì gửi suport cho nó để chọn lại cổng thanh toán nhé...

ong anh thiệt hại bao nhiu lr rồi :))
Anh mầy cũng mém thôi hehehe... Tuần trước hỏi mua mà toàn giá trên trời nên chơi 12bet goài hê hê hê

thớt soạn một mẫu cho anh em làm theo. Tình hình còn một ít trong đó rút ra làm vốn chơi invest

mới gửi suport cho nó hồi sáng:
dear admin
I would like to change the payment system Liberty Reserve to Webmoney.
Thanks
nó gửi lại
Hello.
You can start depositing via WebMoney right now.
cứ tưởng 140$LR chuyển thành 140$WMZ rốt cuộc không thay đổi gì hết
thớt giúp e với, e chỉ còn số tiền này làm vốn mất nó chắc ra cầu tự tử quá .

Anh mầy cũng mém thôi hehehe... Tuần trước hỏi mua mà toàn giá trên trời nên chơi 12bet goài hê hê hê

Có khi nào 12bet tạch luôn không Tuộc?

Có khi nào 12bet tạch luôn không Tuộc?
Lâu mới thấy bác vô lại dzạ ? Tình hình kinh doanh sao rồi !?

Lâu mới thấy bác vô lại dzạ ? Tình hình kinh doanh sao rồi !?

Dạo này kinh doanh bết bác, Tết thì quần áo bán được. Hihi... Lâu lâu vào thăm anh em đó mà. Dạo này win nhiều không? Để tình hình ổn ổn chút chơi POB chung với bác cho vui.

Dạo này kinh doanh bết bác, Tết thì quần áo bán được. Hihi... Lâu lâu vào thăm anh em đó mà. Dạo này win nhiều không? Để tình hình ổn ổn chút chơi POB chung với bác cho vui.
Lâu lâu mới bem vài nhát thôi chứ không máu lửa như trước nữa.

p/s : anh em ai chơi POB thì gửi suport nó nội dung là do cổng thanh toán LR bị đóng nên xin chuyển qua cổng thanh toán khác, rất mong POB chấp thuận, cảm ơn (vào google dịch ra tiếng Anh) là Ok hà.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,876
172,963
Latest member
linkvaobetvisa

Most viewed of week

Most viewed of week