Matrix ThisAdPays - ThisAdPays.Com. ROI 118% - 135%. PayPal, PayZa, Payeer, STP.

Status
Not open for further replies.
bác chăm chỉ support nhỉ xuyên đêm luôn

Đang thức làm dự án nên thi thoảng ghé vào mmo4me thấy có gì thì tiện trả lời thôi:D.

buồn luôn 1k5 của e hizz

Thế mới phải rút kinh nghiệm muốn chiến PP lâu dài thì hạn chế mua PP mà nạp trực tiếp từ thẻ lên tuy đắt 1 tí. :D

Còn mua PP thì phải check nguồn cẩn thận, đừng có send personal,... (cái này vào topic PP là biết) :D

Có ai để ý số payout thay đổi k

khốn khổ thân tôi, đây là lần đầu tiên mình tham gia thể loại mmo này, thế mà chưa rút đc cái đồng nào mà giờ còn rắc rối thế này nữa, buồn thúi ruột :(

khốn khổ thân tôi, đây là lần đầu tiên mình tham gia thể loại mmo này, thế mà chưa rút đc cái đồng nào mà giờ còn rắc rối thế này nữa, buồn thúi ruột :(
còn rủi ro nhiều cậu ạ mình cần phải đi trước mùa cam thì mói sống tốt :D:D:D:D

Bây giờ có nên dis PZ ko vậy mọi người, hay đợi admin trả $, mình báo danh rồi, nhưng có vẻ ko khả quan lắm, vì trên FB loãng wa:(
sẵn tiện cho em hỏi, em bị mất hơn 100$ cheklis do wa 45 ngày PZ ko cho dis ai cứu dc ko vậy :(:(

Attachments

85.8 KB · Views: 39
Bạn cho mình hỏi là nếu dis và ko nâng lên claim, thì nếu bên kia ko trả lời trong vòng 10 ngày mình có đc pp refund ko vậy? Thanks!

dis là 2 bên thoả thuận với nhau. PP ko tham gia. vì admin muốn refund nên dừng ở dis là đủ. thời hạn 1 dis tối đa là 3 tuần. sau 3 tuần dispute sẽ tự động close. Muốn tiếp tục thì phải nâng lên claim. Nên với dis ko có cái hạn 10 ngày. PP cũng ko phân xử ai thắng hay thua.

Claim thì nếu sau 10 ngày bên kia ko reply, thường là họ sẽ quyết định cho mình thắng trừ trường hợp PP thấy cái lý do mình đòi tiền ko nằm trong policy của nó (cái này PP quyết định cảm tính lắm).

Bây giờ có nên dis PZ ko vậy mọi người, hay đợi admin trả $, mình báo danh rồi, nhưng có vẻ ko khả quan lắm, vì trên FB loãng wa:(
sẵn tiện cho em hỏi, em bị mất hơn 100$ cheklis do wa 45 ngày PZ ko cho dis ai cứu dc ko vậy :(:(

PZ thì hạn 45 ngày. Quá rồi thì chỉ đợi admin refund chứ làm gì được. Nó ko muốn refund cũng phải chịu ấy chứ :D.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,356
171,410
Latest member
huutinh88
Back
Top Bottom