Matrix ThisAdPays - ThisAdPays.Com. ROI 118% - 135%. PayPal, PayZa, Payeer, STP.

Status
Not open for further replies.
sao em mở dis mà nó gửi mail như vầy: Significantly Not as Described dispute Open: Case #PP-004-290-244-902

dấu hiệu không như trong miêu tả, bạn chọn sai bước nào đó

Cái tên của díspute ko quan trọng nhé. Quan trọng là nội dung bên trong.
Cứ làm đúng hướng dẫn ở trang 114 là OK

Mình nhắc lại là không tự close case nhé, khi nào paypal giải quyết xong sẽ gởi mail về 1 lần nữa cho các bạn thông tin là dispute case closed, nhưng tiền thì vẫn pending (paypal vẫn giữ tiền), khi nào tiền về tài khoản và hết pending thì dispute sẽ tự close. Nên trong khi tiền vẫn đang pending mà ai close case thì mình không biết nhé.

Mình nhắc lại là không tự close case nhé, khi nào paypal giải quyết xong sẽ gởi mail về 1 lần nữa cho các bạn thông tin là dispute case closed, nhưng tiền thì vẫn pending (paypal vẫn giữ tiền), khi nào tiền về tài khoản và hết pending thì dispute sẽ tự close. Nên trong khi tiền vẫn đang pending mà ai close case thì mình không biết nhé.

Nói Chung là Cái nút Close coi như ko tồn tại cho đến khi nhận được rèfund trong tài khoản hẳn nhé (không phải dạng pending mà là completed) :D

như vậy là sẽ phải nâng lên thành claim trước thời hạn tự động đóng case đúng không các bác, nếu site vẫn chưa trả lại tiền

như vậy là sẽ phải nâng lên thành claim trước thời hạn tự động đóng case đúng không các bác, nếu site vẫn chưa trả lại tiền

Uhm nâng lên. 3 tuần chắc là thừa để admin refund hết PP. Nhưng nếu ko kịp thì nâng lên. Admin ko reply thì 10 ngày sau PP sẽ xử thắng.

Bạn đã nâng lên Claim rồi
@@ em đâu có làm gì đâu mà nó nâng lên claim, em làm theo hướng dẫn 114 mà :eek::eek:
Chắc chưa đâu, Hỏi trước thôi, Trong hướng dẫn em đã nêu cụ thể ko được nâng lên Claim mà :D.
Cho admin 3 tuần đi đã. rồi tính tiếp.

@@ em đâu có làm gì đâu mà nó nâng lên claim, em làm theo hướng dẫn 114 mà :eek::eek:
Nếu bạn làm theo cách 2 đó là nhận lại số vốn chưa rút đủ khi điền số $ còn lại trong site nhấn Submit thì nó lên Claim , ko tin vào pp xem trạng thái là biết

Nếu bạn làm theo cách 2 đó là nhận lại số vốn chưa rút đủ khi điền số $ còn lại trong site nhấn Submit thì nó lên Claim , ko tin vào pp xem trạng thái là biết

Vậy tình trạng bây giờ là do PP admin nhận quá nhiều dispute. Thường PP sẽ giới hạn 1 con số nào đó. Sau con số này. Tất cả các trường hợp như cách 2 sẽ bị tự động nâng lên Claim.

Nhưng các bác yên tâm Claim thì nếu bác điền đúng số tiền cần refund thì admin sẽ ko reply lại cái claim đó thì 10 ngày sau (Không tính thời gian PP review) là tự nhận được tiền. :)

P/s: ai dis muộn thì phải chịu thôi :) Luật PP mà. Thế mới bảo dis sớm nhận refund sớm.

mình vào xem thì vẫn đang ở trạng thái Dispute mà, làm hồi sáng sớm cùng lúc với bác @valiniant :)

Kể từ giờ phút này bất cứ ai dispute 1 phần đều tự động bị PP nâng lên claim do lương dispute đã quá nhiều :).

Đã update ở trang 114 :D

Người ta gọi là "trâu chậm uống nước đục" đấy. Ah nhầm chỉ là "nước không trong lắm thôi" chắc cũng chưa đến nỗi "đục" :p

Last edited:
dấu hiệu không như trong miêu tả, bạn chọn sai bước nào đó
Dịch thuần Việt quá bác ơi =))
Ý của cái đó là mở tranh chấp vì nguyên nhân là hàng nhận được không đúng như miêu tả, bác @MinhThien123 chọn lý do đó nên tiêu đề nó tự động vậy chứ ko phải chọn sai bước nào đâu.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,462
172,458
Latest member
123bLand
Back
Top Bottom