Matrix ThisAdPays - ThisAdPays.Com. ROI 118% - 135%. PayPal, PayZa, Payeer, STP.

Status
Not open for further replies.
nói chung tầm 5% mà tái 50-50 thì ok chứ 3% tính ra có 1,5% 1 ngày mà rút mất mẹ 4,4% với phí nữa thì đánh đấm cái éo gì. anh @SealTemSix đề xuất ý kiến xem thế nào đi

@SealTemSix Em cũng nghĩ nếu đã 50/50 thì lãi ngày phải tầm 6% như cũ hoặc ít nhất là 5%. :oops:. Nó không phải là vấn đề thu hồi vốn nhanh hay chậm mà là vấn đề lãi đã thấp có 3% mà còn 50/50 thì rất nhiều khả năng một số thành phần choi choi nó lại bắt đầu "đoàn kết" mở dispute.:oops:==> dispute nhiều sẽ làm PP admin limit và dẫn đến nhiều hệ luỵ hơn.:(

Vì thế có gì anh nên suggest cho admin nếu đã áp 50/50 thì lên tăng lãi ngày lên, còn không cứ duy trì 3% như cũ và bỏ cái 50/50 đi cũng được.:) Cần thiết có thể giảm lãi của tất cả các pack chứ ko riêng gì pack 2$

Hi vọng ko đi theo con đường của chek :( Chek mới rút được nửa vốn, dồn hết sang đây lại bị thế này :(

Nên yêu cầu thanh tháng ngày , giờ nàO ĐÂY MỌI NGƯỜI, MÌNH THANH TOÁN 2 LẦN VẪN PENDING..

1h trưa VN là thời điểm tốt nhất để rút tiền. Sau giờ đấy có thể sẽ không rút được vì hết hạn mức thanh toán ngày hôm đấy rồi

Khi nào chưa pending quá 48 tiếng (vẫn nằm trong FAQ) thì bác vẫn phải đợi thôi

Vừa kiến nghị với Admin:

Dear Lonnie. I agree with you about re-purchase rule. But I have an idea about capped for each level. You should let the capped for level 1 is 6%, level 2 is 4% etc... as beginning. TAP will get more than new members. Many older members will be happy about this.

Vừa kiến nghị với Admin:

Dear Lonnie. I agree with you about re-purchase rule. But I have an idea about capped for each level. You should let the capped for level 1 is 6%, level 2 is 4% etc... as beginning. TAP will get more than new members. Many older members will be happy about this.

Em cũng gửi message với nội dung tương tự cho Admin nhưng sợ tiếng nói ko có trọng lượng mấy :D. Nên nhờ anh 6 gửi cùng :p

Site bao complete mà Paypal chưa nhận được tiền.

Đợt này pending hơi lâu rồi đấy.

Em cũng gửi message với nội dung tương tự cho Admin nhưng sợ tiếng nói ko có trọng lượng mấy :D. Nên nhờ anh 6 gửi cùng :p

Anh nào gửi ticket thì nó chả tính như nhau. Trọng lượng hay không nằm ở Admin nó tính toán thôi.

Đợt này pending hơi lâu rồi đấy.

Anh nào gửi ticket thì nó chả tính như nhau. Trọng lượng hay không nằm ở Admin nó tính toán thôi.

Tịcket thì thằng đọc ko phải Admin nên đương nhiên là như nhau.

Đang nói message FB cơ. :D. Anh 6 hay liên lạc admin sẽ dễ nói chuyện hơn là 1 người lạ hoặc send cho 1 cái msg đúng không ;)

Đôi lời cho anh em! Mình biết vẫn nhiều anh em trách móc mình. Nhưng
Trong khi các bạn chỉ biết trách móc mình thì hãy xem các bạn đã làm gì vì 1 TAP có nhiều thành viên hơn chưa? Anh em làm gì chưa ? Hãy chỉ ngồi chờ tiền về túi anh em rồi đến khi hòa vốn thì anh em lại bảo, may quá vừa hồi vốn. Tiền dư thừa trong PAC, VPT... mình mua hết Login Ad Plan cho TAP, thậm chí mua cả Traffic ở TrafficMonSoon để quảng cáo cho TAP, đặt Banner ở tất cả các Site Revshare mà mình chơi, đặt chữ ký ở MMG, lúc nào cũng pull up topic của TAP ở MMG lên.

Trong khi các bạn chỉ biết trách móc mình thì hãy xem các bạn đã làm gì vì 1 TAP có nhiều thành viên hơn chưa? Anh em làm gì chưa ? Hãy chỉ ngồi chờ tiền về túi anh em rồi đến khi hòa vốn thì anh em lại bảo, may quá vừa hồi vốn. Tiền dư thừa trong PAC, VPT... mình mua hết Login Ad Plan cho TAP, thậm chí mua cả Traffic ở TrafficMonSoon để quảng cáo cho TAP, đặt Banner ở tất cả các Site Revshare mà mình chơi, đặt chữ ký ở MMG, lúc nào cũng pull up topic của TAP ở MMG lên.
Cá nhân mình nghĩ những site đầu tư pp thì không nên tuyển mấy ông ref việt nam dept 50-100$ thậm chí là 200 làm gì. Suốt ngày kêu ca, than vãn scam... Vừa nhức đầu vừa làm rối lòng người khác. Thêm nữa còn cái trò dis với pp nữa. Nghĩ tới thành phần trẻ trâu mà mệt người. Cứ hở ra là cắn và làm hại cộng đồng

Anh nói chuẩn mà. Đời có cho thì mới có nhận. :D. Em là có bao site tham gia là đặt quảng cáo chéo cho tất cả các site còn lại để thu hút thành viên cho tất cả những nơi mình tham gia :rolleyes:. (thực ra có để mấy cái credit ở đấy thì cũng phí ra, Cứ đặt quảng cáo hết.).

lúc phát hiện lỗi bug mua quá 200 gói,đáng lẽ admin phải khóa chưc năng tự động tái đầu tư,fix xong hãy bật
giờ 50/50 mà lãi vẫn 3% thì sẽ có nhiều vấn đề phát sinh
Hóa ra bug auto repurchase gói 2$ :v
Hồi mới dep tính chơi repurchase mà thấy nó giới hạn nên nghỉ re :))

ThisAdPays - Phục mãi mới thấy Admin Online. Đang hăng máu nên nói thẳng vấn đề rằng mình đồng ý với việc nó thay đổi Plan từ không bắt buộc tái đầu tư sang bắt buộc tái đầu tư vì sự ổn định và kế hoạch dài hơi của TAP.

Nhưng không quên kiến nghị với Admin hãy tăng lãi suất / 1 ngày đối với các gói Adpacks của Level 1 lên thay vì cứ để 3% như mấy ngày vừa qua.

Có lẽ Admin đã có kế hoạch trước chứ không phải chịu tác động từ ý kiến của mình mà thay đổi.

Cuối cùng thì Admin cũng ĐỒNG Ý tăng lãi ngày của các gói adpacks 2$ lên cao hơn mấy ngày vừa rồi. Nó sẽ nằm trong khoảng 4-6%. Và có thể nâng lãi ngày của các gói Level 2-3 lên. Chi tiết Admin sẽ thông báo trong Group của TAP trong ngày hôm nay.

tóm lại cứ như TNC mới là good
tránh xa đc cơ số thành phần vớ vẩn

whith drawnding peidndingipn 3 ngày, lãi giảm gởi sticket trợ giúp éo trả lời luôn đậu má nó,đầu tư on lỉn kiểu nàyc chắc bán nhà quá

whith drawnding peidndingipn 3 ngày, lãi giảm gởi sticket trợ giúp éo trả lời luôn đậu má nó,đầu tư on lỉn kiểu nàyc chắc bán nhà quá
giống bác này. đặt lệnh rút từ hôm 13 rồi. h vẫn pending

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,929
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week