Matrix ThisAdPays - ThisAdPays.Com. ROI 118% - 135%. PayPal, PayZa, Payeer, STP.

Status
Not open for further replies.
Hôm qua lên chúc em sinh nhật con assmin phát sáng nay thấy $ về luôn
tap-png.63168

Attachments

27.8 KB · Views: 184
em biết phải làm sao để tap nó k có 50/50 nữa :(:(:(:(

50/50 là cái gì. Nó làm gì có repurchase rule. Tất cả tiền thu được đầu tiên sẽ vào earning balance vào sau đó 40 phút sẽ tự động chuyển vào cash balance.
Thông báo mới nhất áp dụng re-purchase :(

50/50 mà nếu vẫn giữ mức 3% hơi chua. Hi vọng cải thiện ~5-6% ngày.

lúc phát hiện lỗi bug mua quá 200 gói,đáng lẽ admin phải khóa chưc năng tự động tái đầu tư,fix xong hãy bật
giờ 50/50 mà lãi vẫn 3% thì sẽ có nhiều vấn đề phát sinh

Nói chung to61t nhất trong thời điểm này balance nhiều nhiều thì rút ra, đợi site ổn định thì redeposit 50% vào

Hy vọng mấy ông choi choi ko dispute bầy đàn.

Thông báo mới nhất áp dụng re-purchase :(

Sorry bác :D. Em chưa cập nhật tin tức mới nhất. :D.
Nói chung to61t nhất trong thời điểm này balance nhiều nhiều thì rút ra, đợi site ổn định thì redeposit 50% vào

Thời điểm này thì các bác nào đã quá 1 vòng thì nên bật auto cho tái đám repurchase thôi. earning balance thì nên giữ lại :D. Khi nào được kha khá thì rút ra.

Hy vọng mấy ông choi choi ko dispute bầy đàn.

Em cũng đang mong thế. Sợ nhất bây giờ các anh VN yếu tim lại kêu gọi nhau "đoàn kết" díspute thì buồn :(
vậy là bắt buộc phải mua Ads tiếp, ko mua thì nó cứ tăng đều cho mình ngắm ạ?

Bật auto lên chọn mỗi repurchase để mua cho nó sạch cái repurchase balance nhé. Để đấy ko làm được gì đâu

5% với tỉ lệ 50/50 là đẹp :D

Cũng hi vọng thế :(. Hiện tại đang vẫn duy trì 3% và 50/50. Thấp thế này nguy hiểm lắm. :confused:. Sợ các bác yếu tim lại mở dispute

Vừa check thì 0.12%/h :rolleyes:

Chính xác là 0.125%/h tương đương với 3%/ngày:D

Em cũng đang mong thế. Sợ nhất bây giờ các anh VN yếu tim lại kêu gọi nhau "đoàn kết" díspute thì buồn :(
yếu tím thì k nên chơi đầu tư bác nhỉ :D
Cũng hi vọng thế :(. Hiện tại đang vẫn duy trì 3% và 50/50. Thấp thế này nguy hiểm lắm. :confused:. Sợ các bác yếu tim lại mở dispute

Chính xác là 0.125%/h tương đương với 3%/ngày:D
đúng là chỉ sợ mấy bác VN không kiên định thôi:D
chứ em thấy lãi thế này mà áp dụng thêm luật Re-purchase thì site sống càng thọ, tốt cho cả admin lẫn nhà đầu tư bác ạ :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,009
173,074
Latest member
lukefxcom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week