Matrix ThisAdPays - ThisAdPays.Com. ROI 118% - 135%. PayPal, PayZa, Payeer, STP.

Status
Not open for further replies.
anh em cho hỏi mọi hôm rút tiền TAP pay trong 24 giờ sao mà hôm nay rút tiền hôm qua giờ hơn 24 giờ mà tiền chưa về
có phải đây là dấu hiệu chẳng lành giảm lãi pay chậm giống check và pac quá

Vào chúc mừng proof thứ 2 của e đi các bác, quá nhanh quá nguy hiểm, 12g rút 2g về:

WWNn

TỐC ĐỘ HƠN CẢ VPT.

Last edited:
Xin phép các bác cho e OT tí, e muốn hỏi về giờ ra quảng cáo của trang trafficmonsoon? e nghe nói ngày nó ra 3 lần mà ko hiểu sao e theo dõi 3 ngày nay nó chỉ ra đc có 1 lần vào sáng or chiều còn lại là lẻ tẻ 1-2 cái xong khi nào kick vào thì nó kêu hết hạn. Có bác nào chơi trang này ko chỉ e thời gian nó ra cashlink với ạ? cảm ơn các bác nhiều!

Xin phép các bác cho e OT tí, e muốn hỏi về giờ ra quảng cáo của trang trafficmonsoon? e nghe nói ngày nó ra 3 lần mà ko hiểu sao e theo dõi 3 ngày nay nó chỉ ra đc có 1 lần vào sáng or chiều còn lại là lẻ tẻ 1-2 cái xong khi nào kick vào thì nó kêu hết hạn. Có bác nào chơi trang này ko chỉ e thời gian nó ra cashlink với ạ? cảm ơn các bác nhiều!

Cái này bác nên vào Topic của Trafficmoon sẽ được trả lời nhanh hơn đấy :confused:. Ở đây không có anh em nào chơi Trafficmoon đâu :D

Còn tùy thuộc có người mua Ads mà, chứ làm gì cố định có 1 đợt Ads tầm sáng cố định còn lại hên xui thôi.

em bị pendingipn

Hiện tại bên Mỹ là chưa qua ngày mới nên vẫn pending là điều hiển nhiên.:confused: Phải qua ngày mới thì mới có lượng mới :eek:

đã bảo khi nào quá 48 tiếng, bác vào đây cmt rồi anh 6 hay các anh em có thể giúp đỡ liên lạc với admin nếu bác ngại

Hiện tại bên Mỹ là chưa qua ngày mới nên vẫn pending là điều hiển nhiên.:confused: Phải qua ngày mới thì mới có lượng mới :eek:

đã bảo khi nào quá 48 tiếng, bác vào đây cmt rồi anh 6 hay các anh em có thể giúp đỡ liên lạc với admin nếu bác ngại
Tính theo giờ US đi toàn me giờ VN người ta chưa qua ngày mới làm sao đặt lệnh pay được

Site bao complete mà Paypal chưa nhận được tiền.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,009
173,075
Latest member
IzMx25

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week