Matrix ThisAdPays - ThisAdPays.Com. ROI 118% - 135%. PayPal, PayZa, Payeer, STP.

Status
Not open for further replies.
Vì lượng rút quá mạnh và lượng thành viên tăng chậm thì đây là 1 điều đương nhiên các bạn bạn nhé! Admin nào cũng sẽ làm điều này thôi.

Vì thế mình đang nỗ lực hết sức để quảng bá cho TAP trước hết là vì mình và vì cả các bạn nữa.

Vừa mua gói Traffic 150$ trên TrafficMonSoon để tăng lượng thành viên cho TAP này.

Thay vì ngồi thắc mắc, trách móc Admin, chúng ta hãy chung tay để tăng lượng view lượng thành viên cho TAP nào.

Một cây làm chẳng nên non, 3 cây chụm lại thành hòn núi cao.

Em vẫn quảng bá cho TAP trên tất cả những site em đang chơi và một số nơi nữa:D. Nhưng họ chơi PM nhiều quá không ai thèm vào TAP do ko có PM :oops:.

Phần lớn lỗi này là từ gói 2$ mà ra

Giống mình nè, dưới 200 gói $ vẫn thấy lãi thấp hơn mọi ngày tí thôi.

Nếu cầm máy bấm chính xác ra thì nó vẫn duy trì đúng 3% mấy hôm nay :D. Thi thoảng có giờ được bonus hay thế nào đó nhảy vọt lên 4.5% rồi giờ sau lại về 3%:rolleyes:

Nếu cầm máy bấm chính xác ra thì nó vẫn duy trì đúng 3% mấy hôm nay :D. Thi thoảng có giờ được bonus hay thế nào đó nhảy vọt lên 4.5% rồi giờ sau lại về 3%:rolleyes:
Admin ưu tiên nhà nào có sổ nghèo đây mà :D

Phần lớn lỗi này là từ gói 2$ mà ra

Nói chính xác thì lỗi là do các member cứ tận dụng auto mua trên 200 gói. :(
Em thì dừng dưới 200 nhưng FB em có bác khoe có trên 500 gói rồi :oops:

Cậu đúng rồi . Chỉ có gói 2$ nó sinh lãi . Còn gói 4$ với 8$ lãi nó đứng yên . Chắc bị lỗi rồi . Mình theo dõi đúng như cậu suy đoán . Lãi chỉ sinh ra cho gói 2$

Cậu đúng rồi . Chỉ có gói 2$ nó sinh lãi . Còn gói 4$ với 8$ lãi nó đứng yên . Chắc bị lỗi rồi . Mình theo dõi đúng như cậu suy đoán . Lãi chỉ sinh ra cho gói 2$

Thế chắc phải hỏi Admin thôi. Vì nếu lãi giảm là điều tất yếu :) Nhưng không sinh tí lãi nào là chuyện khác .:oops:

@SealTemSix

Chính xác là gói 2$ vẫn lãi 3%, vì mình toàn gói 2$ thôi.

Lỗi từ cái auto mà ra, biết vậy thì admin cứ tắt chức năng auto đi rồi muốn fix gì thì fix. Mình thấy từ khi admin biết có lỗi vẫn cứ để auto cho member mua ào ào giờ thì ngồi đó giảm lãi.

Lỗi từ cái auto mà ra, biết vậy thì admin cứ tắt chức năng auto đi rồi muốn fix gì thì fix. Mình thấy từ khi admin biết có lỗi vẫn cứ để auto cho member mua ào ào giờ thì ngồi đó giảm lãi.
Thời gian thu hồi vốn kéo dài thêm . Hy vọng 1 tuần nữa sẽ fix hết ổn định lại

Nhiều khi đó là chiến thuật để giảm :)

anh em cho hỏi mọi hôm rút tiền TAP pay trong 24 giờ sao mà hôm nay rút tiền hôm qua giờ hơn 24 giờ mà tiền chưa về
có phải đây là dấu hiệu chẳng lành giảm lãi pay chậm giống check và pac quá

anh em cho hỏi mọi hôm rút tiền TAP pay trong 24 giờ sao mà hôm nay rút tiền hôm qua giờ hơn 24 giờ mà tiền chưa về
theo em bác cứ bình tĩnh, em thấy về khoản pay thì PAC ( em ko choi PAC nhung theo em thay la vay :p) còn thua xa so với TAP, lý do pay chậm thì có nhiều, về phía bác thì bác xem lệnh đã đầy đủ chưa :D em thì chưa rút đồng $ nào cả nhưng vẫn lạc quan về site bác ạ :)

theo em bác cứ bình tĩnh, em thấy về khoản pay thì PAC còn thua xa so với TAP, lý do pay chậm thì có nhiều, về phía bác thì bác xem lệnh đã đầy đủ chưa :D em thì chưa rút đồng $ nào cả nhưng vẫn lạc quan về site bác ạ :)
TAP 24 - 48h là pay nên bác yên tâm nhé . Còn PAC chờ dài cổ nếu xài PM :D :D :D

FAQ ghi rõ là tiền sẽ về trong tối đa 48h:)
Admin cũng là người cũng phải có lúc làm việc lúc nghỉ ngơi. Một số lệnh thanh toán nhất định sẽ được cho vào 1 nhóm lệnh và admin trong 24h sẽ chỉ giải quyết nhóm lệnh đấy thôi. Những lệnh sau đó sẽ cho vào nhóm lệnh của ngày tiếp theo.
Mọi lần dưới 24h không có nghĩa là lần nào cũng sẽ như thế. Ở đây có nhiều bác lần đầu trên 24h rồi lần sau có khi chưa đầy 12h. Khi nào quá 48 tiếng thì hãy thắc mắc.o_O

Thứ hai là không ít anh em trong topic này cũng đã nhận tiền toàn trên 24h. bác may mắn mấy lần đầu toàn được dưới 24h. Giờ mới quá một tí đã nghĩ nó có vấn đề là sao :eek:. Liệu có Proof bác có show ở đây không. hay có proof cứ thế ngâm dấm rồi đến lúc quá có 1 tí lại bắt đầu kêu

Last edited:
Paypal thì ko vội được, trong 48h thì sẽ có thôi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,695
170,795
Latest member
glowbon140

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week