Matrix ThisAdPays - ThisAdPays.Com. ROI 118% - 135%. PayPal, PayZa, Payeer, STP.

Status
Not open for further replies.
đã đăng kí dưới user thớt. có gì mong cậu giúp đỡ

Trường hợp mình trót lập 2 acc trên TAP mà chỉ dùng 1 acc để đầu tư thì có vấn đề gì không ad nhỉ?
Không sao nhe. nó tính cheat khi mình ăn ref của chính mình thôi. Trang nào cũng thế cả. Khuyên thật nên theo anh 6 nhiệt tịnh Ko như mấy ông mang con bỏ chợ đâu

Không sao nhe. nó tính cheat khi mình ăn ref của chính mình thôi. Trang nào cũng thế cả. Khuyên thật nên theo anh 6 nhiệt tịnh Ko như mấy ông mang con bỏ chợ đâu
Thanks. Mình hỏi vậy là gặp vấn đề hôm trước lập acc nhưng ref người nào chẳng nhớ. Do cứ click lập theo thói quen. Bh mới để ý là nếu tạo 1 acc khác địa chỉ email khác vẫn trên IP đấy. Nhưng ko dùng acc ban đầu để đầu tư. Lo nó block thì chết.

Cảm ơn em đã support hộ anh nhé!

Thanks. Mình hỏi vậy là gặp vấn đề hôm trước lập acc nhưng ref người nào chẳng nhớ. Do cứ click lập theo thói quen. Bh mới để ý là nếu tạo 1 acc khác địa chỉ email khác vẫn trên IP đấy. Nhưng ko dùng acc ban đầu để đầu tư. Lo nó block thì chết.
Bạn cứ dùng ccleaner xóa hết cookie và history rồi login vào acc mới là ok bạn nhé!

Sau em có cảm giác site này nhiều loại Fee hơn Chek vậy anh @SealTemSix :oops:
Fee dep 4%, fee đầu tư 2.5%, nếu site trả tiền kiểu có Fee thì fee PayPal tầm 5% nữa rồi :)

Sau em có cảm giác site này nhiều loại Fee hơn Chek vậy anh @SealTemSix :oops:
Fee dep 4%, fee đầu tư 2.5%, nếu site trả tiền kiểu có Fee thì fee PayPal tầm 5% nữa rồi :)
Cái này bị nhầm thôi . . Chắc vài bữa fix lại 4% là con số chuẩn rồi . Rev nào cũng tầm này

• Like
Reactions: Fay
Đã có câu trả lời chính xác của admin về fee nhé!

Ad funds fee 3% no withdraw fee and the 2.5% is corrected thanks for bringing it to my attention sorry for the inconvenience.
Admin cực kỳ chuyên nghiệp @@ Fix lại trong vòng có 5 phút sau khi nhận được Report :D :D :D

Lãi một giờ bao nhiêu % vậy bác thớt, tình từ gói ads nhỏ nhất :)
Nó tính lãi theo ngày tùy theo level đây bạn nhé!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,930
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week

Most discussed of week