• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Suggest Thiệt hại nặng nề sau cơn bão paypal

sáng ra mở mail..lại thêm 1 acc limit nữa

đời của em dường như cứ thích gắn liền mới "limit paypal"

khổ nổi "không cho kháng cáo"

mặc dù toàn dùng pp để with PTC

đời...

mua về thì phải change này change kia, paypal nó ghét nhất cái này, limited là điều dễ hiểu thôi

sáng ra mở mail..lại thêm 1 acc limit nữa

đời của em dường như cứ thích gắn liền mới "limit paypal"

khổ nổi "không cho kháng cáo"

mặc dù toàn dùng pp để with PTC

đời...
cay là cay pp limit mà ko cho gỡ
ít ra cũng phải có bước gỡ chứ đằng này :(

ngu thì im đi, trình độ ếch ngồi đay riếng cũng lên tiếng hả, bị mít mới mua acc hả?, im mồm đi
Mày về học tiếng việt đi rùi qua đây nói vs a. Đồng ý là mua PP có nhiều ng nhân , nhưng riêng thằng này nó bị limit xong mới mua acc , chứ có phải nó mua tù tì đâu. VCC chú , cần a nạp 110k mua 1 cái vcc veri cho óc sáng ra ko

ngu thì im đi, trình độ ếch ngồi đay riếng cũng lên tiếng hả, bị mít mới mua acc hả?, im mồm đi
nc vui vẻ trong topic đi bác ơi có cái gì đâu mà cãi cọ ? bác bảo em là UG thế bác đã thấy ai mua xe SH về để chạy xe ôm chưa :p

đkm tiền ăn cắp sủa đầu buồi, cứ như tiền của mày đấy, tao là mod thì banned ****** mày đi, loại mày làm ảnh hưởng đến người khác thôi
Tính trẻ trâu đàn bà vãi !

KHÔNG CHO KHÁNG CÁO

chẳng khác gì bỏ tù chung thân

hiccc

trời ơi

KHÔNG CHO KHÁNG CÁO

chẳng khác gì bỏ tù chung thân

hiccc

trời ơi
Khả năng tổ điều tra viên của VN đã qua PP làm việc sau khi chịu áp lực quá lớn của ng dân VN :D

uh, vừa xem xét lại, xin lỗi:D,
a nghi chú thuộc tổ điều tra viên mới lập ở bắc giang @@. Phán như thần =))

Nói chung PP nó chả xử oan cho ai cả. Mấy ông cứ bô bô không làm gì mà bị limit. Nó chỉ cho 1 người lập 2 acc, ông nào cũng mười mấy acc. Rồi còn info fake linh tinh. Ai đảm bảo rằng mấy cái info này chưa từng đăng ký pp bao giờ :eek:

• Nov 16, 2013 : We need a bit more information about some money you recently received or withdrew.

(Your case ID for this reason is PP-002-757-506-095.)

This limitation cannot be appealed.
100% từ PTC mà thế này các bác ạ,cái limit này là xác đinh à.

kinh nghiệm lâu năm của mình. Làm ăn lớn thì ko nhận tiền qua Paypal ^.^
mình đâu có muốn thế khổ nỗi đối tác công ty bên kia chỉ có mỗi paypal hjx :(

biết làm gì khi nó chỉ hỗ trợ qua paypal

Quan trọng là bọn tây nó thích dùng pp hơn bác à, chứ ai mà thích xài pp đâu :(

vãi vừa mới đi 1 acc ngon nhất!!! xui vờ lờ!!!

Nói chung PP nó chả xử oan cho ai cả. Mấy ông cứ bô bô không làm gì mà bị limit. Nó chỉ cho 1 người lập 2 acc, ông nào cũng mười mấy acc. Rồi còn info fake linh tinh. Ai đảm bảo rằng mấy cái info này chưa từng đăng ký pp bao giờ :eek:

Nói như cậu cũng có phần đúng . Nhưng trên thực tế PP vẫn nặng tay với VN hơn những nước khác , đã limit thì đa số 180 days , hoặc có cho gỡ info chính chủ đi nữa thì 80% xác định 180 day luôn :) ( Mình đang nói tới những acc new mới lập dưới 1 năm trở lại , ko nói acc lâu năm nhé )

Cũng có nhiều bạn chỉ sử dụng 1 acc/IP , info chính chủ chưa từng sử dụng PP , nhưng vẫn ăn đạn 180 days , dù tiền nhận từ site ptc nhỏ lẻ :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,964
171,036
Latest member
vieclambaoano
Back
Top Bottom