• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Suggest Thiệt hại nặng nề sau cơn bão paypal

prommo2014

Banned
Reactions
195
MR
0.000
Quá chán khi phải lập topic này 12 trên tổng số 16 acc paypal mua về bị limit 180 day . Trong đó có những acc mua về còn chưa làm gì or có những cái mua về chỉ nhận tiền từ net offer và with bank cũng limit nốt . Điều đáng nói là pp limit mà không cho bước gỡ . Chả khác gì là tao thích blacklist pp vn của bọn mày đấy . Call lên thì bảo limit không thể kháng cáo hỏi lý do vì sao limit thì nói vớ va vớ vẩn linh ta linh tinh do bảo mật này nọ .

12 acc mua hết 26 triệu
tổng tiền bị kẹt trong 12 acc là 7k$ tương đương 140 triệu ( tiền này thì ko mất nhưng được gọi là bị gửi ngân hàng không lãi suất trong 6 tháng đây mà )

Anh em mất mát gì lớn nữa ko ? 2 cơn bão trong vòng 3 tháng đi qua dam của mình gần 1/2 số vốn của mình rồi . Nản lắm

chia bùn cũng thớt...mình newbie có acc sida nó cũng limit

có 1 acc, vẫn ko sao.
chia buồn cùng bác:mad:

:) vừa khám phá ra 1 điều là dùng cờ rôm lại dễ ăn mit

có tiền không rút về luôn, ngâm j mà nhiều thế c?

May quá đợt bão này ko dính dáng gd gì linh tinh :D
Chúc thớt mau gỡ vốn ^_^

:) vừa khám phá ra 1 điều là dùng cờ rôm lại dễ ăn mit
tớ mới dùng cờ rôm được 2 tuần, có lẽ nào @@

Quá chán khi phải lập topic này 12 trên tổng số 16 acc paypal mua về bị limit 180 day . Trong đó có những acc mua về còn chưa làm gì or có những cái mua về chỉ nhận tiền từ net offer và with bank cũng limit nốt . Điều đáng nói là pp limit mà không cho bước gỡ . Chả khác gì là tao thích blacklist pp vn của bọn mày đấy . Call lên thì bảo limit không thể kháng cáo hỏi lý do vì sao limit thì nói vớ va vớ vẩn linh ta linh tinh do bảo mật này nọ .

12 acc mua hết 26 triệu
tổng tiền bị kẹt trong 12 acc là 7k$ tương đương 140 triệu ( tiền này thì ko mất nhưng được gọi là bị gửi ngân hàng không lãi suất trong 6 tháng đây mà )

Anh em mất mát gì lớn nữa ko ? 2 cơn bão trong vòng 3 tháng đi qua dam của mình gần 1/2 số vốn của mình rồi . Nản lắm

Chia buồn cùng cậu :(

Tớ thì chưa thấy thiệt hại gì :) Cầu cho tai qua nạn khỏi :)

uh, đúng rồi ko phải tiền ăn cắp, thế bạn mua 1 đống acc pp về tế hả
mình đang nc rất đàng hoàng với bạn nhé bạn đang nhầm tưởng mình là UG hả ? xin hỏi bạn UG mà đi mua pp à ? nếu đã là UG thì thiếu gì PP mà phải đi mua ? mình mua với số lượng lớn acc ăn rồi limit mãi mới mua cả chục cái để đó , bạn xem lại cách ăn nói của bạn đi , mà quên dù bạn nói gì thì cũng chả ảnh hưởng đến hòa bình thế giới cả :) nhưng ăn nói cho lịch sự tý anh em còn tôn trọng

Trụ sở PP dự đêm nay sẽ sáng nhất thế giới:cool:
May mà acc mình vẫn chưa bị già cả, chia buồn cùng các bác:)
À, các bác cho em hỏi acc PP của em là Premier giờ chuyển sang Personal được không :D

Cậu bày cách with đc khác name đi cậu :(
Mình cũng có 1-2 acc khác name mà ko bit đường rút nếu bị limit >.<

ac mình chỉ nhận của mấy site thôi, không giao dịch cá nhân bao giờ nên không sao :p

:rolleyes: thằng ngu này ko bik cứ oang oang. Nh ta bị mit mới mua acc mới , làm *** gì mua 1 đống về tế. Phải UG đâu
UG đi mua PP cứ như kiểu là mua SH về để chạy xe ôm ấy =))

:rolleyes: thằng ngu này ko bik cứ oang oang. Nh ta bị mit mới mua acc mới , làm *** gì mua 1 đống về tế. Phải UG đâu
ngu thì im đi, trình độ ếch ngồi đay riếng cũng lên tiếng hả, bị mít mới mua acc hả?, im mồm đi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,047
Latest member
QH88MBA
Back
Top Bottom