Thi lấy bằng lái xe máy?

vubaduc93

Hero
Verified
Reactions
1,188
MR
0.061
Follow me on Facebook
á BuyLr giờ mới 18 tuổi - 94 à - pro thật - đi thi đơn giản lắm - 1 là quen biết đút tiền thì thi trắc nghiệm vào họ chỉ nhanh 15 câu rồi ra thi thực hành
2 là thi phải đọc qua quyển sách nó bán rồi vào mà làm - 10 Phút hay sao
xong ra thi thực hành
hình như từ năm 2008 nó bắt thi bằng xe của nó - xe nó thì vai~ lắm - đi không quen chỉ có đường chống chân - thì vòng số 8 - đi thẳng - đừong gồ ghề - làm 3 or 4 phát lượn vòng - xong ....

bjmstyle

Senior
Reactions
288
MR
0.025
Bí quyêt lí thuyết tụi nó chỉ rất pro . Câu nào có chữ " Hành vi " là cứ chọn tất cả hành vi trên :)) . còn câu nào có cảnh sát giao thông giơ 1 tay thì chọn câu 2 còn giơ 2 tay chọn câu 1 :binhsua95:

Odyssey8x

Senior
Reactions
349
MR
0.001
Ở chỗ tôi thì cứ đóng 1 m chống trượt . Đi thi chỉ lên cho nó có hình thức xong rồi về .

ttxnam

Junior
Reactions
175
MR
0.000
Hơ hơ, mới lấy bằng lái hồi năm ngoái. Lúc học thì nó đổi chỗ tùm lum cuối cùng nghỉ ko học, tự xem trong cái đống trắc nghiệm của nó hên sao chỉ sai 2 câu -> (qua được vòng 1). Mà đi học thì thi nhẹ nhàng lắm, nó chỉ bí quyết hết.

Còn thực hành thì chạy quen xe nào thì lấy xe đó thi cho dễ, đợt mình thi mượn xe thằng bạn chạy ko quen xém chết...qua được vòng số 8 mừng húm lỡ tay lên ga đạp thắng cái xe nó đứng 1 chỗ luôn :)). Chỉ khó ở chỗ số 8 còn đường gồ ghề với đánh võng thì chạy từ từ là qua hết (có thằng vô thi chạy ào ào cuối cùng nó chấm rớt luôn :)))

-> Thấy thi cũng dễ lắm, mình ko học gì và chạy xe ko rành đây. Chúc bạn tự tin và may mắn trong kỳ thi

BuyLR

Senior
Reactions
701
MR
0.441
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
á BuyLr giờ mới 18 tuổi - 94 à - pro thật - đi thi đơn giản lắm - 1 là quen biết đút tiền thì thi trắc nghiệm vào họ chỉ nhanh 15 câu rồi ra thi thực hành
xong ra thi thực hành
hình như từ năm 2008 nó bắt thi bằng xe của nó - xe nó thì vai~ lắm - đi không quen chỉ có đường chống chân - thì vòng số 8 - đi thẳng - đừong gồ ghề - làm 3 or 4 phát lượn vòng - xong ....

91 bác ơi, 94 năm nay tập trung ôn thi mà bác

conduongmua

Hero
Verified
Reactions
2,711
MR
0.000
Thi bằng xe máy mà cũng đóng phí chống trượt thì quả là pro! Cứ yên tâm đi. Xem lướt qua cái tập trắc nghiệm với lúc đi học để ý kỹ là 15/15 liền thôi! còn thực hành thì chạy vài lần là quen thôi mà!

xong ra thi thực hành

=)) đức thi đút lót. nên biết rõ thế
thi ở trung tâm số 3 hả

daikin013

Hero
Verified
Reactions
2,459
MR
0.071
$350.00
Chat with me via Skype
Tình hình là vài hôm tới mình định thi lấy bằng lái xe máy, mún hỏi các bác ai đã từng thi bằng lái xe máy và đậu 2 năm gần đây, tức là 2010.2011.2012 thì cho e hỏi tý

1. Mình thi là lấy xe của trung tâm đi và để số 3 sẵn chỉ việc lên vài lái đúng ko ạ?
2. Thi thực hành có 4 cái: số 8, đường thẳng, đánh võng và gồ gề, phải ko ạ, có bác nào có exp chia sẻ vs
3. Thi trắc nghiệm họ ra ở đâu, nghe nói họ ra trong tài liệu: 405 câu gì gì đó, ko biết đúng ko? nếu ko phải , có tài liệu cho e xin..

Thank cả nhà

1. thích số mấy thì bác đạp cho nó về số đó :D
2. chỉ cần ko đổ xe là đc , còn đâu dễ ẹc
3. bác đăng kí học thì họ phát cho 1 quyển câu hỏi, và 1 tờ giấy cái mẹo hướng dẫn học , chỉ cần thuộc tờ giấy kia thôi
ví dụ: câu nào có đáp án là: cả 3 ý trên thì chọn đáp án cả 3 ý trên , trừ câu ...nào đấy thì chọn B (hay C)
đại loại như thế , nói chung là dễ hơn ăn cháo, ngòi đọc 2 tiếng là ok hết
mình thi lý thuyết khoanh chưa đến 5 phút là xong, kết quả 15/15 , thực hành cực kì ảo, 100/100 , mình nghĩ là rất rất hiếm thằng nào đc 100/100 , toàn 85-90-95 =)) =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,256
Latest member
dieply

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom