Theo các bác cheat bằng Google Portable với máy ảo cái nào tốt hơn??

mayxuc9g

Newbie
Reactions
1
MR
0.157
như title. Theo các bác thì cheat airdrop, whitelist... bằng google portable với tạo máy ảo cái nào tốt hơn? ưu nhược điểm của n là gì?
theo e thì dùng google portable đơn giản tốn ít dung lượng ổ cứng. nhưng k đổi được infor của máy
máy ảo phức tạp tốn nhiều dung lượng máy mất thời gian. nhưng nó đổi được infor máy
Ý kiến của các bác thì sao?

như title. Theo các bác thì cheat airdrop, whitelist... bằng google portable với tạo máy ảo cái nào tốt hơn? ưu nhược điểm của n là gì?
theo e thì dùng google portable đơn giản tốn ít dung lượng ổ cứng. nhưng k đổi được infor của máy
máy ảo phức tạp tốn nhiều dung lượng máy mất thời gian. nhưng nó đổi được infor máy
Ý kiến của các bác thì sao?
Máy ảo tốt hơn nha bạn. Nhưng với điều kiện bình thường thì máy ảo không đủ fake nhiều devices. Phải config với script và software khác đi cùng.

Config trên máy chính cũng được nhưng không hợp lý bằng máy ảo.

Upvote 0
Mình thường dùng máy ảo, máy ảo mình nghĩ change nhiều và sâu hơn dể ăn kèo.
Lưu những soft đồ chơi với file regedit change cấu hình để thuận tiện chiến. :popo_beauty:

Upvote 0
Máy ảo tốt hơn nha bạn. Nhưng với điều kiện bình thường thì máy ảo không đủ fake nhiều devices. Phải config với script và software khác đi cùng.

Config trên máy chính cũng được nhưng không hợp lý bằng máy ảo.
chạy tool fake cho nhanh bác ạ :))

Upvote 0
chạy tool fake cho nhanh bác ạ :))

hơi mất thời gian với máy cấu hình thấp bác nhỉ :)

củng không mất nhiều thời gian lắm, clone vài trăm cái máy ảo sẵn, chỉ việc dùng các soft đồ chơi để change thôi. :popo_shame:

Ăn thua là hiểu cái tool mình sử dụng fake được đến đâu thôi. Nếu hiểu fingerprint thì các tool thông dụng không fake được đủ các yếu tố hết. Nên phải có script riêng theo hiểu biết của bản thân.

Hiểu đúng thì tốt, hiểu sai hiểu thiếu thì sớm muộn cũng ăn banned. Airdrop mình không chơi, chỉ biết nó đỡ hơn nhiều so với nhiều net khác, nên các bạn cứ làm đại thử, không đến nỗi nào phải hiểu sâu đâu.

Upvote 0
máy ảo chắc fake dc tốt hơn, nhưng tốn tài nguyên máy hơn

Upvote 0
Máy ảo thì tốn tài nguyên hơn. Đầu tư dàn máy chắc cũng không lãng phí đâu

Upvote 0
Ai cũng biết cài máy ảo tốn tài nguyên cả, Profile Portable user để nuôi hoặc làm các tác vụ giản đơn thôi! Tùy Bác chọn con đường cho mình!

Upvote 0
Đừng cheat bạn. Có rất nhiều công việc tốt để làm mà.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,897
170,960
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week