Ask ThemaPoster các collection trả lời bài viết thời gian không đều nhau , làm thế nào để khắc phục

justinvnn1221

Hero
Verified
Reactions
387
MR
0.003
Insuree Balance
0
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Như tiêu đề . Mình đang dùng ThemaPoster để post các collection . Để thời gian giữa các bài post là 1 tiếng . Nhưng mà sau 1 ngày nó chạy thì có trang chạy hết 24 bài có trang lại chỉ chạy được có 10 bài , 11 bài :binhsua04: . Ai biết các khắc phục cho nó chạy bài đều nhau chỉ mình với . Cảm ơn nhiều! :binhsua14::binhsua14::binhsua14:

bác cho e ké với nhé
thema post bị lỗi trước tile có dấu "?"
bac nào cho e biết cách khắc phục với !

Last edited by a moderator:
Úp dùm cho thớt cái nào..hóng xem fix thế nào.mình toàn collection 10 bài post luôn chứ hok hẹn h` gi` :))

bác cho e ké với nhé
thema post bị lỗi trước tile có dấu "?"
bac nào cho e biết cách khắc phục với !

chỗ có dấu ? là có thể do bạn bật unikey (chế độ tiếng việt) rồi gõ dấu khoảng trắng ở đó.
khắc phục: tắt chế độ tiếng việt trong unikey và xóa chỗ có dấu ? đi.

Như tiêu đề . Mình đang dùng ThemaPoster để post các collection . Để thời gian giữa các bài post là 1 tiếng . Nhưng mà sau 1 ngày nó chạy thì có trang chạy hết 24 bài có trang lại chỉ chạy được có 10 bài , 11 bài :binhsua04: . Ai biết các khắc phục cho nó chạy bài đều nhau chỉ mình với . Cảm ơn nhiều! :binhsua14::binhsua14::binhsua14:

có thể do bạn tick vào "use flood delay on failed statuses" và bạn chọn "auto - retry times" của bạn lớn hơn 1
khắc phục: muốn để chạy đều nhau thì ko tick vào "use flood delay on failed statuses"

chỗ có dấu ? là có thể do bạn bật unikey (chế độ tiếng việt) rồi gõ dấu khoảng trắng ở đó.
khắc phục: tắt chế độ tiếng việt trong unikey và xóa chỗ có dấu ? đi.

thanks cậu nhưng có lẽ k fai lỗi ở đó
bài mình leech về và save băng tool . mình kt kĩ rồi k có khoảng trắng trước tille

có thể do bạn tick vào "use flood delay on failed statuses" và bạn chọn "auto - retry times" của bạn lớn hơn 1
khắc phục: muốn để chạy đều nhau thì ko tick vào "use flood delay on failed statuses"

Tìm mãi k thấy chỗ . Lại k dám chọn bừa sợ bị lỗi thì lại khổ . Cậu chỉ rõ hơn dùm mình với :binhsua09:

Tìm mãi k thấy chỗ . Lại k dám chọn bừa sợ bị lỗi thì lại khổ . Cậu chỉ rõ hơn dùm mình với :binhsua09:

bạn vào mục config/ settings/ sẽ thấy "use flood delay on failed statuses"

trong status mode / settings/ sẽ thấy "auto - retry times"

"use flood delay on failed statuses" Mình không tích
"auto - retry times" mình để là 1

Vẫn bị như tiêu đề :binhsua04:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,671
170,772
Latest member