• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask ThemaPoster các collection trả lời bài viết thời gian không đều nhau , làm thế nào để khắc phục

justinvnn1221

Hero
Verified
Reactions
387
MR
0.003
Insuree Balance
0
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Như tiêu đề . Mình đang dùng ThemaPoster để post các collection . Để thời gian giữa các bài post là 1 tiếng . Nhưng mà sau 1 ngày nó chạy thì có trang chạy hết 24 bài có trang lại chỉ chạy được có 10 bài , 11 bài :binhsua04: . Ai biết các khắc phục cho nó chạy bài đều nhau chỉ mình với . Cảm ơn nhiều! :binhsua14::binhsua14::binhsua14:

bác cho e ké với nhé
thema post bị lỗi trước tile có dấu "?"
bac nào cho e biết cách khắc phục với !

Last edited by a moderator:
Úp dùm cho thớt cái nào..hóng xem fix thế nào.mình toàn collection 10 bài post luôn chứ hok hẹn h` gi` :))

bác cho e ké với nhé
thema post bị lỗi trước tile có dấu "?"
bac nào cho e biết cách khắc phục với !

chỗ có dấu ? là có thể do bạn bật unikey (chế độ tiếng việt) rồi gõ dấu khoảng trắng ở đó.
khắc phục: tắt chế độ tiếng việt trong unikey và xóa chỗ có dấu ? đi.

Như tiêu đề . Mình đang dùng ThemaPoster để post các collection . Để thời gian giữa các bài post là 1 tiếng . Nhưng mà sau 1 ngày nó chạy thì có trang chạy hết 24 bài có trang lại chỉ chạy được có 10 bài , 11 bài :binhsua04: . Ai biết các khắc phục cho nó chạy bài đều nhau chỉ mình với . Cảm ơn nhiều! :binhsua14::binhsua14::binhsua14:

có thể do bạn tick vào "use flood delay on failed statuses" và bạn chọn "auto - retry times" của bạn lớn hơn 1
khắc phục: muốn để chạy đều nhau thì ko tick vào "use flood delay on failed statuses"

chỗ có dấu ? là có thể do bạn bật unikey (chế độ tiếng việt) rồi gõ dấu khoảng trắng ở đó.
khắc phục: tắt chế độ tiếng việt trong unikey và xóa chỗ có dấu ? đi.

thanks cậu nhưng có lẽ k fai lỗi ở đó
bài mình leech về và save băng tool . mình kt kĩ rồi k có khoảng trắng trước tille

có thể do bạn tick vào "use flood delay on failed statuses" và bạn chọn "auto - retry times" của bạn lớn hơn 1
khắc phục: muốn để chạy đều nhau thì ko tick vào "use flood delay on failed statuses"

Tìm mãi k thấy chỗ . Lại k dám chọn bừa sợ bị lỗi thì lại khổ . Cậu chỉ rõ hơn dùm mình với :binhsua09:

Tìm mãi k thấy chỗ . Lại k dám chọn bừa sợ bị lỗi thì lại khổ . Cậu chỉ rõ hơn dùm mình với :binhsua09:

bạn vào mục config/ settings/ sẽ thấy "use flood delay on failed statuses"

trong status mode / settings/ sẽ thấy "auto - retry times"

"use flood delay on failed statuses" Mình không tích
"auto - retry times" mình để là 1

Vẫn bị như tiêu đề :binhsua04:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,099
171,182
Latest member