Thẻ Visa debit thời hạn 3 năm đã đóng phí 1 năm, không đóng nữa có được ko???

tanmafia

Newbie
Reactions
39
MR
0.000
Hiện mình có cái thẻ Visa debit đã verify Paypal, thời hạn ghi trên thẻ là 3 năm và mình đã đóng phí thường niên 1 năm. Sắp hết hạn năm đầu rồi, giờ không đóng tiếp 100k thì có bị sao ko nhỉ? Mấy bác đi trước share cho anh em chút kinh nghiệm.

ko đóng nó auto trừ số tiền đang để trong thẻ thôi, ko có thì nó khóa , khi nào bỏ tiền vào nó open lại

ko đóng nó auto trừ số tiền đang để trong thẻ thôi, ko có thì nó khóa , khi nào bỏ tiền vào nó open lại

Thế theo bác cái thẻ đó đã verify Paypal rồi giờ có nên đóng tiếp ko? Mình dự định rút tiền qua exchanger thôi chứ ko rút về bank. Cám ơn.

mấy bác cho hỏi, hết thời hạn 3 năm là phải làm lại thẻ khác àh?
thẻ prepaid và debit khác nhau cơ bản ntn dzậy, bác nào nói rõ giúp vs?
(phí đóng mỗi năm?, rút tiền về đâu?, có cần lập tài khoản ở bank để rút tiền về ko?, phí mỗi lần rút của mỗi thẻ là bn?...ngoài mấy câu này, bác nào biết nhiều hơn cứ chỉ dẫn lun ạh) thank nhìu!
có nhu cầu làm thẻ mà ko biết j hết!^^

mấy bác cho hỏi, hết thời hạn 3 năm là phải làm lại thẻ khác àh?
thẻ prepaid và debit khác nhau cơ bản ntn dzậy, bác nào nói rõ giúp vs?
(phí đóng mỗi năm?, rút tiền về đâu?, có cần lập tài khoản ở bank để rút tiền về ko?, phí mỗi lần rút của mỗi thẻ là bn?...ngoài mấy câu này, bác nào biết nhiều hơn cứ chỉ dẫn lun ạh) thank nhìu!
có nhu cầu làm thẻ mà ko biết j hết!^^

1. Prepaid và Debit khác nhau ở chỗ Prepaid không có tài khoản ngân hàng còn Debit thì có (nghe nói thế tại mình không dùng Prepaid, mà bác làm cái debit luôn cho khỏe).
2. Phí đóng mỗi năm là 100k
3. Rút tiền về ATM.
4. Từ Paypal về ATM mất 60k phí cho PP và 20k cho ACB, đối với Exim thì 20k đó thành 40k lận.
Còn vấn đề dùng hết 3 năm có làm lại thẻ mới không thì mình cũng không biết tại chưa dùng hết, bác nào đi trước bỏ chút time cho ít kinh nghiệm đi.

@tanmafia :mà prepaid ko mở tài khoản ở bank thì rút $ về mô bác? Ko cần mở tài khoản mà vẫn nhận đc $ thì cái prepaid coi bộ tiện hơn chứ hả bác?

các pro nào đã dùng 2 em này vô chỉ giáo vơi!!!

Prepaid của ACB.số thẻ chính là số tài khoản NH
Không có tài khoản ở NH thì $$ rút về nó trôi lơ lửng trên trời à :))

Hết hạn thì làm cái mới bác à. Hình như prepaid của ACB có thời hạn 8 năm. ATM trung bình 6 năm thì fải!

Prepaid của ACB.số thẻ chính là số tài khoản NH
Không có tài khoản ở NH thì $$ rút về nó trôi lơ lửng trên trời à :))

Hết hạn thì làm cái mới bác à. Hình như prepaid của ACB có thời hạn 8 năm. ATM trung bình 6 năm thì fải!

Mãi mãi! Chứ không người ta sinh ra mua bán số tài khoản ngân hàng, số đẹp hàng triệu đến hàng chục triệu làm gì???
Nó cũng như người hay như sim điện thoại, không cho nó ăn thì nó die thôi!

Mãi mãi! Chứ không người ta sinh ra mua bán số tài khoản ngân hàng, số đẹp hàng triệu đến hàng chục triệu làm gì???
Nó cũng như người hay như sim điện thoại, không cho nó ăn thì nó die thôi!

Bác biết thì cho ý kiến về việc này với.

Thế theo bác cái thẻ đó đã verify Paypal rồi giờ có nên đóng tiếp ko? Mình dự định rút tiền qua exchanger thôi chứ ko rút về bank. Cám ơn.

Tùy xem bạn có xác định gắn bó lâu dài với MMO và xem paypal là tủ để tiền an toàn của mình hay ko nữa mới quyết định "chuẩn" đc chứ!
Còn nếu xác định gắn bó mmo lâu dài thì sẽ ko ít dịp cần đến Visa đó, ko riêng gì paypal! :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,789
170,874
Latest member
Uuuuuu6
Back
Top Bottom