Thẻ visa debit card cua VCB hiện nay có verify PP được ko?

khoanam

Senior
Reactions
179
MR
0.000
tình hình là mình có 1 tài khoản ở VCB rồi định làm 1 cái cho tiện nhưng lên mạng thì thấy thông tin là thẻ loại này có vấn đề...nhưng đó là tình trạng của 1 năm trước...hiện tại ko tìm thấy thông tin...xin hỏi các bạn nào đang xài hoặc biết chia sẽ thông tin mình cám ơn nhiều...
p/s:hỏi thêm về thẻ visa prepaid của ACB xài có tốt ko? phì làm là bao nhiêu. thank all

VCB khả năng thành công không cao, chỉ thấy 1 vài bạn kêu add thành công thôi, còn ACB, eximbank thì khả năng thành công rất cao, phí thì tầm 200k hết đát :D

Upvote 0
vote cho visa prepai vef cực nhanh........

Upvote 0
tình hình là mình có 1 tài khoản ở VCB rồi định làm 1 cái cho tiện nhưng lên mạng thì thấy thông tin là thẻ loại này có vấn đề...nhưng đó là tình trạng của 1 năm trước...hiện tại ko tìm thấy thông tin...xin hỏi các bạn nào đang xài hoặc biết chia sẽ thông tin mình cám ơn nhiều...
p/s:hỏi thêm về thẻ visa prepaid của ACB xài có tốt ko? phì làm là bao nhiêu. thank all

Đang Km free.
5ph sau có thẻ.
Nạp sẵn 2$.Sau 2 ngày hãy add Visa & Verify

Upvote 0
VCB thì mình không dùng nên không rõ nhưng mà thấy một số bạn bảo thì veri thành công thấp lắm.
ACB thì ok rồi, làm thẻ được miễn phí bạn à, được lấy ngay, làm visa ACB prepaid nhé bạn, chỉ cần nạp 50k vào để veri thôi.

Upvote 0
Vậy là ACB tốt hơn Eximbank rùi... đang đký Eximbank chắc chuyển qua ACB quá :binhsua02:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week