Suggest Thẻ Phụ ACB Visa Prepaid có Verified được PayPal

lechienvn

Hero
Reactions
623
MR
0.756
Như title. Mình có thẻ chính acb visa prepaid rồi. Giờ làm cái thẻ phụ có ver được tk pp khác không? Bác nào làm rồi tư vấn cái :D

mình nghĩ khác số thẻ thì nó ngang hàng nhau chứ đâu có chính phụ gì bạn, trừ khi nó cùng số thẻ, số tài khoản thì mới gọi là chính, phụ chứ

mình nghĩ khác số thẻ thì nó ngang hàng nhau chứ đâu có chính phụ gì bạn, trừ khi nó cùng số thẻ, số tài khoản thì mới gọi là chính, phụ chứ
Mình hỏi nhân viên acb em ý nói là thẻ phụ. 1 cá nhân được làm tối đa 5 loại thẻ này. Gọi là thẻ phụ :D. Số thẻ thì khác nhau nhưng có cái gì giống nhau ấy. Quên bà rồi

Mình hỏi nhân viên acb em ý nói là thẻ phụ. 1 cá nhân được làm tối đa 5 loại thẻ này. Gọi là thẻ phụ :D. Số thẻ thì khác nhau nhưng có cái gì giống nhau ấy. Quên bà rồi
tiền trong 2 thẻ này có liên quan với nhau không bạn, nếu không liên qua thì mình nghĩ là ver bình thường

Như title. Mình có thẻ chính acb visa prepaid rồi. Giờ làm cái thẻ phụ có ver được tk pp khác không? Bác nào làm rồi tư vấn cái :D
Câu trả lời là ĐƯỢC.

Thẻ phụ khác số với thẻ chính nhưng cùng tên chủ thẻ (Credit Card Holder Name) và cùng địa chỉ (Address)

1 thẻ không thể verify 2 PP khác nhau. Verify 2 PP cần 2 thẻ khác nhau. 1 người có quyền có 2 PP: Personal và cái kia phải là Permier / Business. Nếu 1 trong 2 accounts PP có vấn đề thì tất nhiên PP cũng sẽ siết cái PP còn lại.

Moá. Hoá ra mình chuột bạch à :D. Đang tính đi làm. Mà làm không ver được mất công mất việc. Thẻ chính ver ok, cái khoản thẻ phụ này không hiểu ntn :D
Cố gắng đi cậu đc thì báo mình mình:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,756
172,817
Latest member
nhacaiu88mx

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week