Thẻ để verify PP ngoài Visa ACB??

Links

Junior
Reactions
115
MR
0.001
Các pro cho mình hỏi ngoài Visa của ACB còn loại thẻ nào có thể dùng verify PP nữa (ko wan trọng nhận tiền nhanh chậm, chỉ cần verify đc)..
Khi đã có 1 tài khoản PP verify bằng Visa ACB, thì có thể đến ACB mở thêm 1 loại thẻ khác để dùng verify thêm tài khoản PP khác không?

Ngày mai thứ 6 mình định tranh thủ đi mở thêm thẻ, các cậu giúp tý nha, thank mọi người!

Các pro cho mình hỏi ngoài Visa của ACB còn loại thẻ nào có thể dùng verify PP nữa (ko wan trọng nhận tiền nhanh chậm, chỉ cần verify đc)..
Khi đã có 1 tài khoản PP verify bằng Visa ACB, thì có thể đến ACB mở thêm 1 loại thẻ khác để dùng verify thêm tài khoản PP khác không?

Ngày mai thứ 6 mình định tranh thủ đi mở thêm thẻ, các cậu giúp tý nha, thank mọi người!

1 Visa chỉ verified đc 1 PP thôi cậu, k nhất thiệt là phải thể Visa của ACB thẻ Visa của ngân hàng nào cũng đc miễn hỗ trợ PP nhưng mình wen xài ACB vì nó làm thẻ Visa nhanh gọn lẹ

Có thể dùng của Eximbank cũng rất ok bạn à. Hoặc làm thêm 1 thẻ visa của ACB cũng được.
Các ngân hàng khác cũng được nhưng ít dùng nên không rõ lắm nhưng ACB và Eximbank để veri PP thì được đánh giá là tốt nhất.

:binhsua53: nhưng visa ACB phí thường niên tới 100k mà chỉ dùng để very PP thôi - duy trì cái thẻ này hơi uổng. Còn thể nào chi phí thấp hơn ko các pro

thẻ eximbank hoặc sacombank cũng được, cần gì ra ngân hàng, mua trên mạng cũng có đó bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,953
173,029
Latest member
kiet2006cm

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week