Thẻ ATM ACB chuyển tiền vào visa ACB đc không ai biết trả lời giúp nha

Thẻ ATM ACB chuyển tiền vào visa ACB đc không ai biết trả lời giúp nha . THANKS:binhsua37:

Chỉ là chuyển tiền vào tài khoản thôi . không phân biệt thẻ thường với thẻ visa --> vô tư đi men :binhsua37:

vấn đề này thế mà 1 bác exchang không chuyển được cho mình đấy, lại phải nhờ bác colevay trung gian

vấn đề này thế mà 1 bác exchang không chuyển được cho mình đấy, lại phải nhờ bác colevay trung gian

chắc chuyển vào thẻ ACB rồi

thẻ visa cũng như cái thẻ ATM bình thường. đâu cần chuyển tiền vào thẻ. có tiền trong tài khoản là có tiền trong thẻ visa rùi. còn liên kết paypal để rút qua thẻ visa thì là khác
không chuyển được vì các bạn đọc thẻ VISA thì họ chuyển bằng niềm tin rồi. các bạn cứ chuyển vào tài khoản ngân hàng ACB như bt. còn thẻ VISA chỉ có tác dụng rút tiền chuyển tiền trong tài khoản đấy đi thôi. k cần làm j để tiền nó nhảy vào VISA nữa cả.
Ví dụ thế này: bạn có 1 bình nước ( tài khoản ngân hàng ACB ) bạn chỉ cần chọn cốc nhựa để rút nước ( thẻ ATM bình thường ) hoặc chọn cốc sứ ( thẻ ATM VISA ) để rút nước mà thui

Last edited by a moderator:
Thẻ ATM ACB chuyển tiền vào visa ACB đc không ai biết trả lời giúp nha . THANKS:binhsua37:

Hình như còn phụ thuộc vào loại thẻ mà bạn sử dụng hay sao ấy.Với Prepaid cũng có 2 loại : 1 là có liên kết với tài khoản ngân hàng ( chuyển khoản, và nhận chuyển khoản được ,mất phí duy trì thẻ) 2 là không liên kết với TK ngân hàng ( cái này hình như ko nhận chuyển khoản,chỉ có ra ngân hàng để gửi trực tiếp )

Tốt nhất là cứ cái 1800.... kia gọi cho chắc . :D

Last edited by a moderator:
thanks mọi người. Mình chỉ có VISA prepaid nhưng không có ATM ACB , ở đây mình muốn hỏi là thẻ VISA này có thể nhận tiền từ thẻ ATM ACB của người khác chuyển tới được không.
Cụ thể là mình sẽ bán LR trên wed dùng thẻ này thanh toán được không.:binhsua36:

thanks mọi người. Mình chỉ có VISA prepaid nhưng không có ATM ACB , ở đây mình muốn hỏi là thẻ VISA này có thể nhận tiền từ thẻ ATM ACB của người khác chuyển tới được không.
Cụ thể là mình sẽ bán LR trên wed dùng thẻ này thanh toán được không.:binhsua36:
bác colevay2011 vẫn gửi được đó, bạn hỏi trực tiếp bác đấy xem sao

Bạn ơi, mình cũng bị trường hợp giống bạn. Mình đã lên ACB hỏi và được trả lời là không thể chuyển khoản được nhé.

- - - Updated - - -

nếu muốn chuyển khoản bạn phải làm thêm 1 cái thẻ khác...hic..

Bạn ơi, mình cũng bị trường hợp giống bạn. Mình đã lên ACB hỏi và được trả lời là không thể chuyển khoản được nhé.

- - - Updated - - -

nếu muốn chuyển khoản bạn phải làm thêm 1 cái thẻ khác...hic..

uhm thank bạn :binhsua44:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,482
172,570
Latest member
huuloi899

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week