Thay Nick Yahoo Mới (Rùa Ngố)

RuaVietGroup

Verified
Reactions
1,748
MR
0.000
Insuree Balance
0
Facebook
Follow me on Facebook
như các bạn cũng biết Rùa bị hack yahoo cũ và không khôi phục được nữa nên sẽ chuyển về nick mới "excvietgroup" và hiện rất buồn nên Rùa sẽ tham gia vào 4rum ít hơn để lo làm captcha và ôn bài thi trả nợ hihi ^_^ !
Mình sẽ không tham gia exchange với ai nếu không veri phone (vì đó là một đều an toàn tránh mất đi số tiền công sức cực khổ bạn làm ra)
không có tậm trạng nên không viết nhiều chỉ nhiu đó để thông báo đến những người bạn tốt của Rùa add vào để chém gió giữa đêm cho sum tụ làm captcha không chán.....:(
nếu sai box mod remove vào đúng chổ dùm Rùa nhe ! cám ơn tất cả những người bạn tốt luôn đồng hành với Rùa trong suốt thời gian qua

Last edited by a moderator:
như các bạn cũng biết Rùa bị hack yahoo cũ và không khôi phục được nữa nên sẽ chuyển về nick mới "excvietgroup" và hiện rất buồn nên Rùa sẽ tham gia vào 4rum thường xuyên để lo làm captcha và ôn bài thi trả nợ hihi ^_^ !
Mình sẽ không tham gia exchange với ai nếu không veri phone (vì đó là một đều an toàn tránh mất đi số tiền công sức cực khổ bạn làm ra)
không có tậm trạng nên không viết nhiều chỉ nhiu đó để thông báo đến những người bạn tốt của Rùa add vào để chém gió giữa đêm cho sum tụ làm captcha không chán.....:(
nếu sai box mod remove vào đúng chổ dùm Rùa nhe ! cám ơn tất cả những người bạn tốt luôn đồng hành với Rùa trong suốt thời gian qua

iu chú Rùa bé nhỏ của tui :binhsua146:

Upvote 0

Ủng hộ chủ truơng này. Mình nghĩ các EX khác cũng nên làm thế này để scammer k còn đất diễn :binhsua168:

Upvote 0
nhỡ nó hack đc nick forum,thay đổi fone thì sao
thì hacker quá pro và mình từ giã sự nghiệp online về quê cày ruộng cuốc đất sống qua ngày :(

Upvote 0
thì hacker quá pro và mình từ giã sự nghiệp online về quê cày ruộng cuốc đất sống qua ngày :(

Rùa làm kỉu gì mà bi hack hoài thế :binhsua04:

Upvote 0
như các bạn cũng biết Rùa bị hack yahoo cũ và không khôi phục được nữa nên sẽ chuyển về nick mới "excvietgroup" và hiện rất buồn nên Rùa sẽ tham gia vào 4rum ít hơn để lo làm captcha và ôn bài thi trả nợ hihi ^_^ !
up cho bác rùa, giống tớ phải thay yh =.=

Upvote 0
up cho Rùa ~~ cố lên nào bạn hiền

Upvote 0
ruavietgroup tâm điểm của hackker trong mấy ngày qua ! hehe ! ta có vài nghìn LR mà ko thấy ai thèm ngó ! hihi

Upvote 0
ruavietgroup tâm điểm của hackker trong mấy ngày qua ! hehe ! ta có vài nghìn LR mà ko thấy ai thèm ngó ! hihi
mình cũng có vài k$ mà chẳng ai thèm ngó =))

Upvote 0
cám ơn tất cả tất cả đã quan tâm và ủng hộ Rùa, tạm thời sẽ lo tâm vào cạp + ổn bài.

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
419,355
171,408
Latest member
Phanxuanduc
Back
Top Bottom