Tutorial Viral Marketing: Xu Hướng Mới?

hannauin

Banned
Reactions
0
MR
0.109
Trong những năm gần đây khi kinh doanh cửa hàng nhỏ của mình, tôi càng cảm nhận được sức mạnh đáng kinh ngạc của tiếp thị virut. Một khi nội dung của tôi trở nên lan truyền như virut, tôi sẽ giữ được độc giả trong thời gian dài. Ngay cả khi trang web của tôi không có nội dung đặc sắc, họ vẫn sẽ truy cập. Tôi tin rằng bạn cũng đã cảm nhận được sức mạnh to lớn của tiếp thị virut, đặc biệt là nếu bạn, giống như tôi, là một người bán hàng dựa vào hoạt động đa nền tảng qua phần mềm như more login. Blogging là một cách phổ biến để nội dung trở nên virut. Nếu bạn liên kết đến một blog khác, họ sẽ thấy pingback của bạn. Nếu ai đó đăng ký blog của bạn và thích nội dung của bạn, họ sẽ đăng nó lên blog của mình. Ngày nay, chúng ta thấy một blog đưa tin hoặc tạo ra nội dung độc đáo và nó nhanh chóng lan truyền khắp blogosphere. Hàng triệu blog nhận được nội dung như thế này chỉ trong vài ngày. Ngay cả khi blog của bạn tương đối không nổi tiếng, cũng dễ dàng trở nên nổi tiếng. Bạn có thể truy cập bất kỳ blog liên quan nào và để lại bình luận cùng liên kết của bạn. Nếu bạn có ý kiến tốt hơn, hãy tham gia thảo luận.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,671
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom