Matrix Thấy kênh đầu tư QuickCashAds lợi nhuận cao nên gửi anh em tham gia cùng nào :))

Status
Not open for further replies.

ipad268

Junior
Reactions
158
MR
0.002
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Là kênh đầu tư hưởng lãi lợi Nhuận (hàng ngày chỉ vào kiểm tra tiền lãi được chia)

Theo như mình theo dõi thì lãi hàng ngày là từ:
3% - 5%

Có 5 cấp độ hoa hồng mà bạn được hưởng :
Level 1 : 5%
Level 2 : 4%
Level 3 : 3%
Level 4 : 2%
Level 5 : 1%

- Giá share là 1.5$.

- Lợi nhuận tối đa là: 2$ (có nghĩa bạn bỏ ra 1,5$ thì lãi chia cho bạn chạy từ 0 tới 2$ thì hết chu kỳ. Và theo dự đoán của mình khoảng 20 ngày sẽ chạy hết 1 chu kỳ).

- Minpay: 10$

- Sử dụng các tài khoản Ngân hàng là: EGP, STP, PM và LR (không PZ)

- Khi bạn dep tiền vào tiền của bạn sẽ được cập nhật ngay trong tài khoản chứ không phải đợi lâu như ở GABroke.

- Lãi sẽ được cập nhật từng giờ.

- Thời gian thanh toán cực nhanh: tiền về trong vòng vài giờ.

- Việc mua share là tự động chứ không thủ công như GABroker.

Anh em có thể xem xét và chiến đấu nhé :D

Note: - Thấy hay nên muốn chia sẻ với anh em. Anh em nào chiến thì chiến nhé.
- Xin đừng ném gạch nhé
Ai ủng hộ mình thì đăng ký tại đây nhé :) :

http://www.quickcashads.com/?abutment

PM yahoo mr.thanh268 hoặc kiemtien1phut để được hướng dẫn và RB 70% và có thể tới 90% cho bạn nào có thiện chí :D.

Proof giao diện site :

Hướng dẫn mua shar :

Proof nhận $$$ nè:

Thanks all.

Last edited by a moderator:
đá lên cho anh em thấy mà chiến nè

đạp lên phát nữa rùi đi ngủ nào :ngu:

Chào bạn,
Gần đây box Matrix Investment xuất hiện nhiều site mới với những quảng cáo lợi nhuận cực kỳ cao và hấp dẫn. Tuy nhiên, số lượng những site chất lượng được đưa lên không có nhiều. Một phần vì mục đích chính của các bạn đưa lên nhằm post link tuyển ref của mình mà ít ai thực sự quan tâm và tự biên soạn bài viết để post lên. Các proof cũng như vậy. Chính vì thế bạn cần sửa lại chi tiết bài hơn nữa và post proof của bạn với site này trước khi có ý định lập topic và đặt link ref.
Bạn có thể tham khảo nội quy box MI tại topic sticky.
Nếu trong vòng 24h không có thay đổi gì mình xin phép close topic.
Thanks

Chào bạn,
Gần đây box Matrix Investment xuất hiện nhiều site mới với những quảng cáo lợi nhuận cực kỳ cao và hấp dẫn. Tuy nhiên, số lượng những site chất lượng được đưa lên không có nhiều. Một phần vì mục đích chính của các bạn đưa lên nhằm post link tuyển ref của mình mà ít ai thực sự quan tâm và tự biên soạn bài viết để post lên. Các proof cũng như vậy. Chính vì thế bạn cần sửa lại chi tiết bài hơn nữa và post proof của bạn với site này trước khi có ý định lập topic và đặt link ref.
Thanks

Tớ bổ sung thêm ở dưới giúp bạn ấy được ko Mod? :)

up lên cho các bạn góp ý nào!!!!!!!

đạp lên cho cả nhà biết nè :m146:

Chào bạn,
Thanks

Bác xem thế được chưa rùi cho em ý kiến nhé. Thanks bác đã góp ý cho bài post :binhsua119:

Bạn nào ủng hộ ref mình vào đây báo danh nhé. Để mình biết bình còn RCB nhé. Thanks mọi người ủng hộ :D

cả nhà vào ủng hộ nhé :D

Site này dẹp đúng lúc nó run thì ăn thôi. Rút kinh nghiệm mấy site trangex. Là 1 kênh đầu tư lợi nhuận cao từ 5% - 10% / 1 ngày.
Nếu thớt dám khẳng định điều này, xin theo một ít

Buổi tối cả nhà vui vẻ :D

- - - Updated - - -

Site này dẹp đúng lúc nó run thì ăn thôi. Rút kinh nghiệm mấy site trangex. Là 1 kênh đầu tư lợi nhuận cao từ 5% - 10% / 1 ngày.

Đã có bằng chứng về rút tiền đó bạn.:binhsua146: Nếu bạn còn lưỡng lự thì dep thử 30 $ trước đi, xem hình thức nó chạy như thế nào rồi chiến tiếp. Còn về phần bạn nói: "Nếu thớt dám khẳng định điều này " mình chưa hiểu ý bạn nói gì. :m098:

đạp lên để anh em nhìn thấy :D

Bạn có phải tên Úy ko nhỉ? Nhìn YM thấy quen quen :), nếu tớ có nhận nhầm ng thì cũng bỏ qua nhá :))

Bạn cũng có chơi GAB đúng ko? Site đó chạy được 1 time rùi, ko biết bạn nhận xét về nó thế nào nhỉ?

Quick Cash Ads này ra cùng ngày với site GAB đó bạn, chứ ko fai dạng ăn theo như 1 số site mà bạn nói.

Bạn có thể tìm hiểu kỹ rùi tham gia nhé, vì ở VN chưa nhiều ng chơi site này, nếu bạn tham gia bạn sẽ là 1 trong những ng đi đầu đó.

Bạn cứ xem xét và nghiên cứu site thật kỹ nhé, rất vui nếu được hợp tác cùng bạn.
Chúc bạn kiếm được nhiều $ :)

Thêm proof từ QCA :

Date: 9/14/2012 9:10 PM
Batch: 110415687
From Account: U3245624 (QuickCashAds)
Amount: $11.91

proof này chắc fake roi, làm gì mà dep ngày 14 roi pay ngày 14 luôn. vay là HIYP rồi

proof này chắc fake roi, làm gì mà dep ngày 14 roi pay ngày 14 luôn. vay là HIYP rồi

hic hic, ko fai hyip đâu cậu ơi, có cái hyip nào mà đầu tư 9$ trong ngày rút ra được 11.9$ nếu là cậu cậu có chơi ko?

Cái đó là tớ mới dep thêm thui :)

Qiuk mmo4me.JPG

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,698
170,800
Latest member
huydong399831