Announce Thay đổi Rules xử lý SCAM ACBD

Bạn ko đòi nhưng ý bạn như vậy đó thôi, nếu thỏa thuận 50/50 theo ý kiến phân xử của mod thì vụ này xong lâu lắc rồi. Mình chả bênh ai hết, mod 4rum này bự cỡ nào làm sai mình cũng bật, @Shin mà comment dốt mình bật luôn, tag Shin luôn cho bạn thấy mình chả sợ ai trong BQT hết kể cả admin chứ đừng nói Mod hay Ex. Mình nói theo vị trí khách quan khi theo dõi vụ này, thấy sao nói vậy chứ ko hùa vào đám đông :)
Theo ý bạn thường bao nhiêu là đẹp

mình sẽ làm event cho các bạn kể chuyện hoặc viết truyện, chế truyện nói về ca sĩ birain với các chiến binh samurai. chắc chả liên quan gì

Tiên trách kỉ hậu trách nhân ,suy cho cùng cả 2 đều có lỗi, nhưng mình hỏi 1 câu thôi : Nếu vụ đó 2 người đều là member bình thường , thỳ mod sẽ xử lý thế nào , trả lời thât lòng :cool:

Tiên trách kỉ hậu trách nhân ,suy cho cùng cả 2 đều có lỗi, nhưng mình hỏi 1 câu thôi : Nếu vụ đó 2 người đều là member bình thường , thỳ mod sẽ xử lý thế nào , trả lời thât lòng :cool:
Theo tớ, chắc là, nếu đầu tiên, không nhất tiền tệ, nhì quan hệ thì " tại mày ngu, cho mày chết", còn nếu sau đó thì như lời của Ma quỷ đen: " Thôi cậu EX PM yahoo tớ vẽ cho cách ko mất 1 xu luôn nè."

Tình từ trước 28/11/2014 thì theo rule cũ, BQT không giải quyết các trường hợp fake nick. Nhưng điều này khó xảy ra giữa 2 mem thường, vì cả 2 đều không đóng bảo hiểm,

Hi vọng trả lời được thắc mắc của bạn.

Cuộc sống trên mmo cũng như cuộc sống ngoài đời, không bao giờ công bằng, nhất là với những người thấp cổ bé hong. Đó giờ giao dịch này nọ, thì chỉ thấy có bác @animax1991 hay @linhdungvn là uy tín, còn lại ko tin thằng nào con nào nữa, dù cho là MOD, dù cho bảo hiểm cả trăm triệu cũng vậy :D ^_^

P/s:
http://vozforums.com/showthread.php?p=73126272 => vụ report Brian đã lên VOZ nhé, để xem các thánh bão bên đó chém ntn, keke

Last edited by a moderator:
Không biết mí thím thấy sao chứ em thấy, tính tới thời điểm HIỆN TẠI, Rules còn khá nhiều lỗ hỏng, đặc biệt là liên quan tới Face và Hack Nick, đây là khe hở để " SCAMMER " lợi dụng :D @Shin

Theo tớ, chắc là, nếu đầu tiên, không nhất tiền tệ, nhì quan hệ thì " tại mày ngu, cho mày chết", còn nếu sau đó thì như lời của Ma quỷ đen: " Thôi cậu EX PM yahoo tớ vẽ cho cách ko mất 1 xu luôn nè."
Chỗ bôi đỏ
Câu này của thằng MOD nào vậy. Vả mỡ mồm nó đi

Tình từ trước 28/11/2014 thì theo rule cũ, BQT không giải quyết các trường hợp fake nick. Nhưng điều này khó xảy ra giữa 2 mem thường, vì cả 2 đều không đóng bảo hiểm,

Hi vọng trả lời được thắc mắc của bạn.
Nếu bạn chắc chắn là k giải quyết thỳ ok :D , còn theo mình ( ý kiến khách quan nhé ) : nên dằn mặt luôn để những ng dịch vụ ex nhìn vào chứ k phải "mất bò mới làm chuồng "

Nếu bạn chắc chắn là k giải quyết thỳ ok :D , còn theo mình ( ý kiến khách quan nhé ) : nên dằn mặt luôn để những ng dịch vụ ex nhìn vào chứ k phải "mất bò mới làm chuồng "
BQT đã nhận thấy lổ hỏng của rule và đã cập nhật lại, các ex và những người đóng bảo hiểm tại forum phải chịu trách nhiệm về comment confirm của mình. BQT luôn ghi nhận những đóng góp tích cực mang tính xây dựng, những comment mang tính kích động, khích tướng, vu khống sẽ được bỏ qua hoặc xóa bỏ, nặng hơn có thể được banned để tự học cách kiềm chế bản thân.

Đôi khi nhiệt tình quá lại thành phá hoại.

Cuộc sống trên mmo cũng như cuộc sống ngoài đời, không bao giờ công bằng, nhất là với những người thấp cổ bé hong. Đó giờ giao dịch này nọ, thì chỉ thấy có bác @animax1991 hay @linhdungvn là uy tín, còn lại ko tin thằng nào con nào nữa, dù cho là MOD, dù cho bảo hiểm cả trăm triệu cũng vậy :D ^_^

P/s:
http://vozforums.com/showthread.php?p=73126272 => vụ report Brian đã lên VOZ nhé, để xem các thánh bão bên đó chém ntn, keke

Bạn cũng ko nhất thiết phải đề cao 1 ai đó và phủ nhận hết những người khác. :)

P/s: Bên voz chả thấy chèm gì. Haizz.

các bạn cứ kêu đóng góp xây dựng forum, vâng ý kiến của các bạn là đúng là xây dựng còn của chúng tôi thì không :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

cách hành xử ép buộc mà cứ bảo đóng góp ý kiến. câu nào nghe lọt thì cho là đóng góp xây dựng, câu nào ko thì cho là kích động vu khống :rolleyes::rolleyes:

các bạn cứ kêu đóng góp xây dựng forum, vâng ý kiến của các bạn là đúng là xây dựng còn của chúng tôi thì không :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

cách hành xử ép buộc mà cứ bảo đóng góp ý kiến. câu nào nghe lọt thì cho là đóng góp xây dựng, câu nào ko thì cho là kích động vu khống :rolleyes::rolleyes:
:D thì rule của forum là ý kiến của BQT mà. =)) rule nó thế, ko chấp nhận thì chịu ban

Nếu mình phát hiện makeno tiếp tục clone, mình sẽ nâng mức phạt lên 7 ngày.

Thân!

P/s:
phải lấy lại pass cái nick từ năm 2010 ở VOZ để vào like cái chứ ký của bạn :D

Chốt lại là Admin nên làm cái site auto như trước để anh em newbie vào bán tiền. Qua vụ sụp đổ trước thì cũng nên làm lại cái khác, mọi việc giờ cũng đi vào ổn định lại rồi. Scam ABC do ko có site auto nên mới hoành hành. :(

phải lấy lại pass cái nick từ năm 2010 ở VOZ để vào like cái chứ ký của bạn :D
chữ ký nào hen ? cái bài bên voz thàng nào nó post chứ đâu phải mình!
Bạn cũng ko nhất thiết phải đề cao 1 ai đó và phủ nhận hết những người khác. :)

P/s: Bên voz chả thấy chèm gì. Haizz.
Đó là ý kiến cá nhân của mình, bạn nhé!

Chỗ bôi đỏ
Câu này của thằng MOD nào vậy. Vả mỡ mồm nó đi

Rules mới nữa à.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member