THẤT VỌNG VỀ TỐC ĐỘ LÀM VIỆC CỦA EXCHANGEPM.COM

congaru1

Senior
Reactions
90
MR
0.000
Sáng nay mình có vào site exchangepm.com bán 1 số tiền cũng nhỏ thui chứ không lớn lao gì lắm .Nhưng mà phải nói là site exchange làm việc quá chậm chạp (không biết do ex hay do bank nữa ).mấy tiếng đồng hồ vẫn chưa chuyển xong tiền cho mình .Làm lỡ hết bao nhiêu công việc của mình .mình đã pm yh rùi mà vẫn chưa được hỗ trợ

Đến bây giờ vẫn chưa nhận được tiền .Bác nào ở site exchangepm.com ở đây thì mong bác khắc phục lỗi cho anh em được nhờ với nhé .Cảm ơn nhiều

nếu post sai box mong Mod chuyển box khác dùm mình nhé .CẢm ơn mod nhiều

Đâu thể trách dc có thể là do site thôi
Bạn bận người ta cũng bận zị :)

Đâu thể trách dc có thể là do site thôi
Bạn bận người ta cũng bận zị :)
Vẫn biết thế nhưng 1 tiếng ko sao đằng này tới 4 5 tiếng .khách mình thì hối .chả biết làm sao nữa
bận gì mà bận ghê quá .pm ko repl lun .site phải support đàng hoàng chứ cậu

Sáng nay mình có vào site exchangepm.com bán 1 số tiền cũng nhỏ thui chứ không lớn lao gì lắm .Nhưng mà phải nói là site exchange làm việc quá chậm chạp (không biết do ex hay do bank nữa ).mấy tiếng đồng hồ vẫn chưa chuyển xong tiền cho mình .Làm lỡ hết bao nhiêu công việc của mình .mình đã pm yh rùi mà vẫn chưa được hỗ trợ

Đến bây giờ vẫn chưa nhận được tiền .Bác nào ở site exchangepm.com ở đây thì mong bác khắc phục lỗi cho anh em được nhờ với nhé .Cảm ơn nhiều

nếu post sai box mong Mod chuyển box khác dùm mình nhé .CẢm ơn mod nhiều
Là do thằng VCB đó bạn ơi, site nào cũng vậy nhất là buổi tối, nó gởi sao kê cho site chậm, auto không nhận được thì nó k sent tiền.

Là do thằng VCB đó bạn ơi, site nào cũng vậy nhất là buổi tối, nó gởi sao kê cho site chậm, auto không nhận được thì nó k sent tiền.
mình gửi qua DAB .đúng là auto có cái lợi cái hại thật .haizz

thông cảm cho các chủ site ex đi các bạn. Giờ nhiều tin "nguy hiểm" khiến các ex site nghi ngờ là nhà báo, công an hỏi dò nên có phần nóng tính đó mà :D
Mình thì thường nhìn support site có online thì mới gd, có vấn đề pm yh hỏi luôn chứ lúc người ta offline thì dù site có lỗi cũng đâu online ngay để giải quyết đc :)

chỉ nhìn vào cái yahoo thì nghi ngờ gì. nó sao biết được ai là nhà báo ai là người muốn gd. đã nghi ngờ thì support qua DT đi cho nhanh.

ko biết do lỗi gì nhưng mấy nay mình giao dịch qua exchangepm.com vs exchangewmz.com đều rất nhanh, các giao dịch khoảng 15s là xử lý xong +_+

chủ site người ta bận nhiều việc nên không thích tám...lần sau cứ sau cứ hỏi thẳng vào vấn đề sẽ được hỗ trợ tốt hơn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,423
171,479
Latest member
top20nhacaiuytin

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week