Thật sự không chịu nổi khi cứ bị gây sự hoài! BQT vui lòng giúp giùm!

Status
Not open for further replies.

sasao123

Hero
Verified
Reactions
879
MR
0.000
Insuree Balance
16140|500
Facebook
Follow me on Facebook
Xin chào!
Mình cứ bị cái tên PAYPAL86 gây sự hoài: http://mmo4me.com/member.php?21512-PAYPAL86
Nguyên do là trước đây nó nói Filerose là *** so với Lumfile, tớ thì nói nó như thế là vô duyên - ko văn hóa....(nói trước là tớ chẳng tham gia host VN nào, chỉ thấy vô duyên thì nói thôi)
Rồi sau đó nó bị ban nick, mà nó cứ nghĩ là tớ report hoặc nguyên nhân là do tớ nên nó bị ban nick. Trong khi tớ chưa bao giờ report nó về vụ đó, và cũng nhiều người nói nó vô duyên - vô văn hóa vậy?
Từ đó lâu lâu nó lại gửi pm lăng mạ, mình comment ở đâu thì nó lại vào chửi - xoáy. Mình nhịn nó nhiều lần ko muốn đáp lại vậy mà nó cứ gây sự hoài, thật sự ức chế. Mong BQT giải quyết dứt điểm giùm vụ này, chứ ban nick - warning nó rồi sau này nó lại chửi thì thật sự khó chịu quá đi mất.
Bằng chứng:

Inbox:

và gần đây nhất:

mình ko muốn gây sự nữa nên đã trả lời nó như sau:

vậy mà nó vẫn ko buông tha cho mình:
http://mmo4me.com/showthread.php?46...t-Uploadedto&p=1450152&viewfull=1#post1450152

Last edited by a moderator:
Thồi! Chán quá rồi! Vào forum mà cứ bị 1 thằng ám hoài như thế sao chịu nổi? Vào đây report thì bị gọi là đàn bà, vậy diễn đàn lập ra cái box này để làm gì chứ!?
Cứ nói là mình quơ đũa cả nắm, nhưng mấy người ở nơi đấy cứ lộ rõ bản chất ngay tại topic này đấy thôi, cực kỳ hăng máu, chửi là chỉ mạt sát, đem người ta so với thú...vvv.vv...phải chi có 1 người nơi ấy nói chuyện đàng hoàng thì cũng đỡ đi, đằng này tất cả đều cho mọi người thấy cái gì? Mọi người trung lập sẽ có cái cách đánh giá khách quan nhất.
Chào! Ko vào forum nữa, các cậu đừng PM chửi nữa, đừng thù dai quá, lấy sức mà kiếm tiền còn hay hơn cứ ngày nào cũng vào chửi. Chán quá đi!

Upvote 0
xinh gái mà chửi nặng thế :m190:

Upvote 0
Mình ko muốn bàn tới vấn đề vùng miền tránh làm loãng topic nên mình chỉ nói 1 lần cuối. Ngay trong lớp mình học đây này, có ai chơi với mấy thằng HP đó ngoài tụi nó đâu? lúc nào cũng trịch thượng với người khác, lúc thi nó hỏi bài, mình chỉ hết mình, cuối cùng bị sai, nó quay ra nó chửi, khốn nạn chưa? nếu mình gặp được 1 người Hải Phòng mà tử tế đàng hoàng thì cũng ko ác cảm đến như thế, bây giờ gặp ngay trên mạng 1 kẻ như thế lại đến từ HP thì thử hỏi ác cảm sao ko tăng lên? Bạn cũng tự nghĩ đi, đâu phải tự dưng mà dân Hải Phòng lại có "tiếng" như thế, giờ mình đã cảm nhận được rồi đấy, vì 4 người HP mình biết đều quá là ba trợn! Điển hình là tên Paypal86 đấy.

hp có tiếng giang hồ là ở ngoài đời thực chứ...không nổi tiếng đánh nhau bằng " mồm " như đàn bà ở trên mạng hp là thế.bạn bức xúc thì cũng đúng thôi..nhưng không có nghĩa bạn nói chung chung người hp như vậy.

Upvote 0
Cũng có thể là ông chủ thớt híp dâm cô bé áo đỏ lên bị thế ;0)

Upvote 0
Mình ko muốn bàn tới vấn đề vùng miền tránh làm loãng topic nên mình chỉ nói 1 lần cuối. Ngay trong lớp mình học đây này, có ai chơi với mấy thằng HP đó ngoài tụi nó đâu? lúc nào cũng trịch thượng với người khác, lúc thi nó hỏi bài, mình chỉ hết mình, cuối cùng bị sai, nó quay ra nó chửi, khốn nạn chưa? nếu mình gặp được 1 người Hải Phòng mà tử tế đàng hoàng thì cũng ko ác cảm đến như thế, bây giờ gặp ngay trên mạng 1 kẻ như thế lại đến từ HP thì thử hỏi ác cảm sao ko tăng lên? Bạn cũng tự nghĩ đi, đâu phải tự dưng mà dân Hải Phòng lại có "tiếng" như thế, giờ mình đã cảm nhận được rồi đấy, vì 4 người HP mình biết đều quá là ba trợn! Điển hình là tên Paypal86 đấy.

Cậu càng nói thì càng thể hiện mình là người não ngắn mà. Cậu vẫn đánh đồng 1 hạt cát với một sa mạc mà. Không biết cậu là con trai hay con gái nhỉ? Nhưng bản lĩnh để tự giải quyết một vấn đề nhỏ như vậy cũng không có, lại lên đây khóc lóc nọ kia, còn lâu cậu mới lớn lên được. Vẫn đang là sinh viên hả? Nhưng mà cũng hết cái tuổi hơi một chút là mách cô giáo rồi nhé!

Upvote 0
cậu là dân Hải Phòng phải không? Nếu phải thì chính cậu đang càng xác nhận bản chất.
Và mình cũng ko thích những kẻ kiếm tiền từ Sex Trẻ Em bệnh hoạn dạy đời đâu, thật sự đấy! Bởi vì cậu đã lệch lạc tư tưởng khi kiếm tiền từ Sex Trẻ Em rồi cho nên ko thể nhìn sự việc theo cách chính đạo được.

ko thích thì kệ cmm =)) hết lý do để nói rồi à ? đệch mẹ cái tính của mày bảo sao hay bị chúng nó chủi. về bảo mẹ mày mua cho đôi váy mầu hồng mà mặc vào.

mẹ thằng biến thái

Phải khẳng định là ở HP không có mấy thằng "đàn bà tính" kiểu thằng này martin ơi. Và người HP cũng đặc biệt ghét mấy đứa như vậy.

Upvote 0
Tham gia đúng 1 câu: Nói gì thì nói, chửi gì thì chửi, chú chủ thớt đừng động tới sắc tộc từng vùng miền. Động vào hơi bị mệt đấy....
Cũng như thằng Tây nào nói xấu Việt Nam, các cậu chẳng chửi toáng chúng nó lên à.;)

Upvote 0
Chữi nhiều và vô văn hóa thế. báo với mod hoặc OnlyC cho nó ra đảo đi. Khả năng ra đảo tầm 7 ngày hoặc vĩnh viễn đó

Upvote 0
chúng ta càng nhân nhượng chúng nó càng lấn tới....chửi bỏ mẹ nó đi :binhsua122:

Upvote 0
Cậu càng nói thì càng thể hiện mình là người não ngắn mà. Cậu vẫn đánh đồng 1 hạt cát với một sa mạc mà. Không biết cậu là con trai hay con gái nhỉ? Nhưng bản lĩnh để tự giải quyết một vấn đề nhỏ như vậy cũng không có, lại lên đây khóc lóc nọ kia, còn lâu cậu mới lớn lên được. Vẫn đang là sinh viên hả? Nhưng mà cũng hết cái tuổi hơi một chút là mách cô giáo rồi nhé!

Phải khẳng định là ở HP không có mấy thằng "đàn bà tính" kiểu thằng này martin ơi. Và người HP cũng đặc biệt ghét mấy đứa như vậy.

Đọc 2 cái reply này thì phải vào lần cuối nói xong rồi sasao123 này đi luôn!
Đầu tiên, cậu là thằng ngu, thật sự chính xác là 1 thằng ngu. Bởi gì đây là box phản hồi của thành viên bao gồm cả chức năng report, có thằng làm ảnh hưởng tới mình thì report cho mod - người có thẩm quyền xử lý, mình không phải là cái loại dân như cậu cứ giải quyết theo kiểu đầu đường xó chợ, chửi qua chửi lại mãi.
Cậu nói cái kiểu đó khác gì nói admin lập ra cái box này là dư thừa? Ý chửi admin à?

Thứ 2, mình chẳng có khóc lóc cái gì cả! Tại sao cậu nói người ta "đánh đồng" trong khi mình gặp 100% người vùng ấy đều có tính cách như Paypal86, còn cậu thì lại "vu khống" mình khóc lóc trong khi mình chẳng có khóc cái quái gì cả? Chỉ có thằng ngu mới nói 1 người đi report là khóc lóc.
Thứ 3, mod và admin ở đây không phải là cô giáo, đừng ngu như vậy!
Thứ 4, chính vì mình đã lớn, suy nghĩ kiểu người lớn nên mới muốn sự việc được giải quyết theo cách "người lớn có học", nhờ người có thẩm quyền ra giải quyết sự việc mà sẽ chẳng bao giờ được giải quyết từ 2 phía!
Chính mình đã nhịn và nói lại lời chúc tốt đẹp cho thằng Paypal86 ngay cả lúc nó chửi mình. Kết quả thì sao? Nó lại tiếp tục gọi mình là chó, tiếp tục gây sự với mình, rồi gọi mình là đàn bà.... Thử hỏi ai mới là kẻ thù dai, thích gây chuyện? Đến lúc mod ban nick nó thì chửi "mấy thằng mod Như Trym thối": http://mmo4me.com/showthread.php?49...host-Oroncom&p=1453347&viewfull=1#post1453347

Trong reply trên nó có đề cập tới
Lắm thằng đàn bà thích làm chó cắn người sau lưng

Lúc hỏi han thì í ới í ới anh em ngọt xớt , chó cắn người ẳng ẳng

Tam ểm bùa cả nhà mày

Không biết là nó đang nói ai? Mình hay là mấy Mod? Nhưng nếu nó đang nói mình thì càng chứng tỏ nó là 1 thằng càng xấu xa hơn nữa, 1 loại thích bịa chuyện, mình chưa bao giờ hỏi han gì cái thằng này theo kiểu nhờ giúp đỡ - nhờ vả...hay đại loại thế. Còn nếu nó nói Mod thì mình miễn bàn, Mod nào bị chửi như thế thì có cách giải quyết!

Và cậu cũng nên ngừng sỉ nhục mẹ của cậu đi, đàn bà không phải ai cũng tính tình xấu cả. Đừng đánh đồng cả 1 "giới tính" như thế! Mình chỉ đánh đồng dân HP thì cậu đã nói tớ não ngắn, trong khi cậu đánh đồng cả nữ giới thì gọi là gì? Não cực cực cực cực cực kỳ ngắn à?
Chỉ biết nói người khác, tỏ vẻ, dạy đời....mà không biết nhìn lại bản thân!

======
@all:
Để tránh lan man vào việc cãi nhau, mình sẽ không reply bất cứ điều gì nữa. Mình đã sai khi đánh đồng toàn bộ người HP như thế bởi 4 người HP mình gặp đều xấu tính như nhau, bây giờ thêm 1 người HP chơi Sex Trẻ Em, 1 người sỉ nhục nữ giới. Như thế là 6 người HP mình biết đều có tính cách không tốt cho lắm!
Mình vẫn xin lỗi vì điều đó - đối với những anh chị em Hải Phòng đàng hoàng. Nhưng còn các điều khác, mọi người có thể thấy vì sao mình lại bực bội như vậy.
Thanks!

Upvote 0
Đọc 2 cái reply này thì phải vào lần cuối nói xong rồi sasao123 này đi luôn!
Đầu tiên, cậu là thằng ngu, thật sự chính xác là 1 thằng ngu. Bởi gì đây là box phản hồi của thành viên bao gồm cả chức năng report, có thằng làm ảnh hưởng tới mình thì report cho mod - người có thẩm quyền xử lý, mình không phải là cái loại dân như cậu cứ giải quyết theo kiểu đầu đường xó chợ, chửi qua chửi lại mãi.
Cậu nói cái kiểu đó khác gì nói admin lập ra cái box này là dư thừa? Ý chửi admin à?

Thứ 2, mình chẳng có khóc lóc cái gì cả! Tại sao cậu nói người ta "đánh đồng" trong khi mình gặp 100% người vùng ấy đều có tính cách như Paypal86, còn cậu thì lại "vu khống" mình khóc lóc trong khi mình chẳng có khóc cái quái gì cả? Chỉ có thằng ngu mới nói 1 người đi report là khóc lóc.
Thứ 3, mod và admin ở đây không phải là cô giáo, đừng ngu như vậy!
Thứ 4, chính vì mình đã lớn, suy nghĩ kiểu người lớn nên mới muốn sự việc được giải quyết theo cách "người lớn có học", nhờ người có thẩm quyền ra giải quyết sự việc mà sẽ chẳng bao giờ được giải quyết từ 2 phía!
Chính mình đã nhịn và nói lại lời chúc tốt đẹp cho thằng Paypal86 ngay cả lúc nó chửi mình. Kết quả thì sao? Nó lại tiếp tục gọi mình là chó, tiếp tục gây sự với mình, rồi gọi mình là đàn bà.... Thử hỏi ai mới là kẻ thù dai, thích gây chuyện? Đến lúc mod ban nick nó thì chửi "mấy thằng mod Như Trym thối": http://mmo4me.com/showthread.php?49...host-Oroncom&p=1453347&viewfull=1#post1453347

Trong reply trên nó có đề cập tới

Không biết là nó đang nói ai? Mình hay là mấy Mod? Nhưng nếu nó đang nói mình thì càng chứng tỏ nó là 1 thằng càng xấu xa hơn nữa, 1 loại thích bịa chuyện, mình chưa bao giờ hỏi han gì cái thằng này theo kiểu nhờ giúp đỡ - nhờ vả...hay đại loại thế. Còn nếu nó nói Mod thì mình miễn bàn, Mod nào bị chửi như thế thì có cách giải quyết!

Và cậu cũng nên ngừng sỉ nhục mẹ của cậu đi, đàn bà không phải ai cũng tính tình xấu cả. Đừng đánh đồng cả 1 "giới tính" như thế! Mình chỉ đánh đồng dân HP thì cậu đã nói tớ não ngắn, trong khi cậu đánh đồng cả nữ giới thì gọi là gì? Não cực cực cực cực cực kỳ ngắn à?
Chỉ biết nói người khác, tỏ vẻ, dạy đời....mà không biết nhìn lại bản thân!

======
@all:
Để tránh lan man vào việc cãi nhau, mình sẽ không reply bất cứ điều gì nữa. Mình đã sai khi đánh đồng toàn bộ người HP như thế bởi 4 người HP mình gặp đều xấu tính như nhau, bây giờ thêm 1 người HP chơi Sex Trẻ Em, 1 người sỉ nhục nữ giới. Như thế là 6 người HP mình biết đều có tính cách không tốt cho lắm!
Mình vẫn xin lỗi vì điều đó - đối với những anh chị em Hải Phòng đàng hoàng. Nhưng còn các điều khác, mọi người có thể thấy vì sao mình lại bực bội như vậy.
Thanks!

Cứ khóc đi, khóc nữa đi. Chẳng ai thương đâu.
Càng khóc càng chửi thì cái bản chất của cậu càng lộ ra thôi, cậu đã thấy chưa? Cậu cũng giống nó thôi. Ức chế thì chửi cho hả giận. Một người mà chỉ nói và hành động theo cảm xúc như vậy mà bảo là người lớn ah? Cậu lớn mà không nghĩ được rằng cậu càng report thì nó càng chửi ah? Lớn mà nghĩ rằng mod forums này có thể giúp cậu xử lý được vấn đề này ah? Đó, ban nick rồi nó lập nick khác, làm gì nó???? Ban nữa hả? nó lại lập tiếp, mục đích chỉ để chửi cậu thôi. Cậu càng tức càng khóc thì tức là nó đã đạt được mục đích :)). Vậy là cậu chấp nhận thua ah??? :)) Vậy ai là ngu???

P/s: Ta nói là nói những " thằng đàn bà tính" nhá chứ không phải nói chung nữ giới. Cậu có mù chữ không thế?
Tham giao forums này gần 3 năm rồi, chẳng bao giờ ta cãi nhau với ai hay ném gạch ai cả. Nhưng topic này thì ko nói không được, vì nó động chạm tới ta.

Hãy suy nghĩ kỹ lại trước khi nói đi nhé, đừng cố khóc lóc hay gào thét thêm nữa.

Upvote 0
câu nói nào cũng có 2 mặt chủ thớt ạ, cậu nói kiểu gì người ta cũng bắt lỗi đc thôi đừng cố quá làm gì haizz

Upvote 0
ái chà chà...war nhau dữ chưa :)), ptu đang bão nên các bác đang rảnh phải ko?

P/s: Ta nói là nói những " thằng đàn bà tính" nhá chứ không phải nói chung nữ giới. Cậu có mù chữ không thế?
Tham giao forums này gần 3 năm rồi, chẳng bao giờ ta cãi nhau với ai hay ném gạch ai cả. Nhưng topic này thì ko nói không được, vì nó động chạm tới ta.

"thằng đàn bà tính" là nghĩa gì vậy bro?

Upvote 0
câu nói nào cũng có 2 mặt chủ thớt ạ, cậu nói kiểu gì người ta cũng bắt lỗi đc thôi đừng cố quá làm gì haizz

Không phải là câu nào cũng có hai mặt. Mà là chủ thớt này cố ý nói như vậy. Cậu đọc lại cái câu xin lỗi của nó đi, xem có phải là thật ý là xin lỗi không? Hay là chỉ để làm nền cho câu sau? Nếu đó là một câu xin lỗi thật thì tớ đã chẳng nói tiếp làm gì?

ái chà chà...war nhau dữ chưa :)), ptu đang bão nên các bác đang rảnh phải ko?

"thằng đàn bà tính" là nghĩa gì vậy bro?

Giống thằng chủ thớt này này. Là một thằng đàn ông thì chẳng ai xử sự như vậy cả. Nếu còn là học sinh thì tớ chẳng bàn, nhưng là sinh viên thì cũng trên 18 tuổi rồi.

Upvote 0
Mất pro rảnh thế mà đi cãi vã sỉ vả nhau làm gì :))

Ah, hôm nay chủ nhật, không làm gì cả, cũng ko đi đâu chơi=))

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,624
170,732
Latest member
khoahuy023
Back