Thất nghiệp chém gió

tiếp tục quay tay ở box youtube đi o_O

Trước coi như chơi mmo, giờ làm mmo một cách nghiêm túc đi bạn. Tránh xa mấy trò làm thời vụ, hyip, bet, captcha... kiếm vài $/ngày. Youtube, niche site, product launch, áo thun... xem cái nào hợp thì tìm hiểu, tự tìm hiểu ko ăn thua thì đi học. Ko có vốn thì cố nghĩ cách mà xoay vốn, ko có gì từ trên trời rơi xuống đâu, tất cả là do mình cố gắng mà ra thôi :D

Ra trường tới giờ 1 năm rưỡi rồi.
Ở nhà mmo đc nửa năm thì ra ngoài làm, làm đc nửa năm thì cũng nghỉ.
Nghỉ rồi giờ về nhà lại mmo.
Trước cũng chẳng khấm khá gì.
Reup ytb mãi ko ăn nổi, quay ra làm Content.
Theo content hơn tháng rồi cũng thấy mịt mù quá :( chửa thấy tiến triển gì. Ko biết Cứ thế này có khá lên nổi ko o_O
Ai thất nghiệp chém gió đi :mad:
-_- đã nhiều lần định bỏ học. nhưng sợ các cụ buồn. mà làm mmo ngon được 1 tháng. thì tháng sau lại đói(YTer)

Trước coi như chơi mmo, giờ làm mmo một cách nghiêm túc đi bạn. Tránh xa mấy trò làm thời vụ, hyip, bet, captcha... kiếm vài $/ngày. Youtube, niche site, product launch, áo thun... xem cái nào hợp thì tìm hiểu, tự tìm hiểu ko ăn thua thì đi học. Ko có vốn thì cố nghĩ cách mà xoay vốn, ko có gì từ trên trời rơi xuống đâu, tất cả là do mình cố gắng mà ra thôi :D
cảm ơn bác cho ý kiến :D
-_- đã nhiều lần định bỏ học. nhưng sợ các cụ buồn. mà làm mmo ngon được 1 tháng. thì tháng sau lại đói(YTer)
có chính kiến chứ bạn :mad:

chính kiến thế nào giờ bác :3 cố theo nghiệp mmo thôi
thế là bỏ học rồi à. hehe. ngon. sắp thành triệu phú rồi :p

show proof cho ae làm việc có động lực :v :D

Ra trường tới giờ 1 năm rưỡi rồi.
Ở nhà mmo đc nửa năm thì ra ngoài làm, làm đc nửa năm thì cũng nghỉ.
Nghỉ rồi giờ về nhà lại mmo.
Trước cũng chẳng khấm khá gì.
Reup ytb mãi ko ăn nổi, quay ra làm Content.
Theo content hơn tháng rồi cũng thấy mịt mù quá :( chửa thấy tiến triển gì. Ko biết Cứ thế này có khá lên nổi ko o_O
Ai thất nghiệp chém gió đi :mad:
Người ta đi học đại học cũng 4 năm, thì để giàu với MMO cũng phải ít nhất 2-3 năm chứ ! :p

Người ta đi học đại học cũng 4 năm, thì để giàu với MMO cũng phải ít nhất 2-3 năm chứ ! :p
em cũng join mmo từ 2013 chứ bộ :oops: từ bé không được thông minh lắm:rolleyes:

tiếp tục quay tay ở box youtube đi o_O
có mỗi cái lách full màn mà cả tuần nay không làm được. trước giờ toàn thu nhỏ 1 góc giờ làm cái này ngu luôn nè :confused:

1 thang đc chúc $ tu trymyap

Đi làm hơn 1 năm, bỏ làm thất nghiệp hơn 1 năm. Join MMO hơn 3 tháng. Vẫn chưa biết làm gì :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,555
170,645
Latest member
csnz
Back
Top Bottom