Thật là Buồn - Bực - Bức súc khi sống cùng xóm trọ với Các Hacker

Xóm trọ của bạn thật là có 1 ko 2 :m098: Hay mấy bà nhôm dép nhựa vào lấy chứ ai mà lấy mấy cái đó ;))

Ở xóm trọ mình trước ở cũng hay mất đồ. Nhưng mà là dùng chung vs nhau cả, cũng hay mượn cái này cái khác chứ không lấy làm của riêng.
Hay thật

thế tóm lại là không phải mình dân THANH HÓA hack đồ của cậu đúng không

Em nó là ở " HOA THANH QUẾ" cậu! :(! Xóm toàn HTQ mỗi phòng mình với 1 phòng nữa lạc loài! nhưng đồng hương họ còn hack của nhau kìa!. :(

Em nó là ở " HOA THANH QUẾ" cậu! :(! Xóm toàn HTQ mỗi phòng mình với 1 phòng nữa lạc loài! nhưng đồng hương họ còn hack của nhau kìa!. :(
xấu hổ quá . thôi chuyển chỗ chọ đi cậu . lần sau nếu gặp HTQ ở đâu thì hỏi rõ là ở quê lên hay thanh phố nhé . nếu ở thành phố thì có thể an tâm 99% còn 1% thì quá bựa

thôi rồi dân Thanh Hóa,đợt trước nghe tin đồn đã thấy xấu giờ gặp câu chuyện của cậu mình nói thực xin cạch đến già Dân Thanh Hóa

Hk biết là bài văn hay thơ ji nhưng thấy tiêu tiếu nói chung cũng gây được cảm giác . tks !

potay , nó lấy ngang nhiên vậy luôn àh :|

Mình xin đính chính như thế này!
Thứ nhất vì bức xúc nên lập topic nhằm chim sẻ với anh chị em cũng như mún dc ACE chim sẻ :) - Cũng nhằm cảnh báo ai trong tình trạng như mình cảnh giác hơn(Có của phải dữ)
Thứ hai cái thớt này k phải chỉ trích nói xấu anh chị em Thanh hóa, mình Cố thân thiện mà mún làm bạn với các bạn TH nhưng các bạn k nghĩ như vậy! - Do vậy mình cứ phải sống theo tư thế " đề phòng" với HTQ rất là không thoải mái chút nào!
THứ 3 mình đã xác định được thủ phạm là ai! Vật chất không to nhưng Nó làm cho giá trị của con người rẻ mạc quá! vậy nên mình cảm ơn MN đã Chim sẻ những Cm trên TOPIC này và mong mn k nói về HTQ nữa!

CÂU CUỐI CÙNG MÌNH CHỈ MÚN NÓI

"CÁC BẠN HÃY SỐNG vì LƯƠNG TÂM ĐỪNG SỐNG VÌ LƯƠNG THỰC"
CẢM ƠN MN!​

Last edited by a moderator:
thời gian tới chắc bạn thớt sẽ bị hack cả đôi dép tổ ong và khăn mặt nữa :binhsua26:

Cảm ơn bạn đã nhắc! khăn mặt k bị hack nhưng Còn 4 cái móc khăn mặt thì đã bị! cứ lấy khăn đi tắm là "Khăn ơi ở lại móc đi nhé" :(

Mình xin đính chính như thế này!
Thứ nhất vì bức xúc nên lập topic nhằm chim sẻ với anh chị em cũng như mún dc ACE chim sẻ :) - Cũng nhằm cảnh báo ai trong tình trạng như mình cảnh giác hơn(Có của phải dữ)
Thứ hai cái thớt này k phải chỉ trích nói xấu anh chị em Thanh hóa, mình Cố thân thiện mà mún làm bạn với các bạn TH nhưng các bạn k nghĩ như vậy! - Do vậy mình cứ phải sống theo tư thế " đề phòng" với HTQ rất là không thoải mái chút nào!
THứ 3 mình đã xác định được thủ phạm là ai! Vật chất không to nhưng Nó làm cho giá trị của con người rẻ mạc quá! vậy nên mình cảm ơn MN đã Chim sẻ những Cm trên TOPIC này và mong mn k nói về HTQ nữa!

CÂU CUỐI CÙNG MÌNH CHỈ MÚN NÓI

"CÁC BẠN HÃY SỐNG vì LƯƠNG TÂM ĐỪNG SỐNG VÌ LƯƠNG THỰC"
CẢM ƠN MN!
Bạn chuyển chỗ ở đi..........

mấy cái qần sịp hoa hoét nó cũng hack nốt cho mà coi :binhsua22:

Bạn chuyển chỗ ở đi..........

hjhj:) bạn! Thằng e cùng phòng mún ở đây để dc cùng xóm ng iu! CHuyển đi phải chuyển dc cả thằng em đi! chuyển cả ng iu nó đi! Chuyển cả hệ thống mạng! Và nhiều linh kiện đồ đạc đi! :(! "Gặp lũ cứ mún chạy thì vẫn chết bởi cơn lũ khác" vậy thui đành "Đóng bè để tập sống chung với lũ!" :)

Announcements

Forum statistics

Threads
420,872
172,947
Latest member
qtkdvin

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back