Thật không thể tin nỗi QC youtuber

taolagi227

Newbie
Reactions
1
MR
0.002
Thật không thể tin nỗi QC youtuber,10k vew việt sao nhiều tiền như vậy..youtuber bị gì không vậy

View Vn dạo này cpm cũng cao rồi các bạn nhé! thấy cao hơn hẳn ngày xửa ngày xưa. Nhất là ae vào nét lại càng thấy rõ hơn. note: cũng tùy từng chủ đề nhé!

View Vn dạo này cpm cũng cao rồi các bạn nhé! thấy cao hơn hẳn ngày xửa ngày xưa. Nhất là ae vào nét lại càng thấy rõ hơn. note: cũng tùy từng chủ đề nhé!
Net càng lúc thấy càng ăn hại chả được cái gì cả,bọn freedom vs bbtv nó mail kêu mình vào mà mình có thèm zô đâu,ăn chia thì lắm mà sp như cc người ta

Thấp kêu, cao cũng kêu, hài. bác nói luôn mảng gì cho anh em hóng đi. theo mình thì do video của bạn ăn đề xuất đột ngột lên cao, phân phối của youtube nhiều quảng cáo kiểu phủ toàn màn hình. được vài hôm hết đề xuất lại như cũ thui

Youtube thôi, ber ber cái gì, thấy mọi người dùng mà không hiểu ý nghĩa nhiều quá -_-

Last edited:
Chắc có vài click từ nước ngoài là chắc rồi.. chứ cùng thời điểm này em không thấy tăng vọt ...!

Đột biến Youtube thôi bác. Nó nhảy đột biến vài ngày rồi lại thôi. Có khi cuối tháng nó trừ nữa

Hơn 10k view được hơn $7 là cao ah các bác? Của em thì tỷ lệ vậy là trung bình, có nhiều clip tỷ lệ 1:3 (1k view được $3). Em mới làm nên chưa rành lắm.

[/IMG]

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,790
170,874
Latest member
Uuuuuu6
Back
Top Bottom