Matrix Thảo luên vấn đề Account Adsprofitreward

Status
Not open for further replies.

profit2013

Newbie
Reactions
35
MR
0.000
Insuree Balance
0
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Anh em pro nào vào cho ý kiến xem APR mà thay đổi IP, xóa cookies rồi ref dưới link chính của mình để chơi nhiều acc free thì có bị nó phát hiện dùng chung máy tính không? (Dĩ nhiên là các acc free kia dùng chung máy tính.) Còn về nguyên tắc thì acc chính và mấy acc free ko thể cùng máy tính.
APR không biết thế nào chứ thằng Neobux ngày trước nó có khả năng check cấu hình máy nên banned cũng kha khá mem của nó vì tội cheat nhiều account.

Lập cái topic nay là vì tất cả mọi người đã, đang và sẽ là tín đồ của APR. Và mong có một APR không banned những người khi chưa tìm hiểu ý kiến.
Thanks pà kon nhiều.

Anh em pro nào vào cho ý kiến xem APR mà thay đổi IP, xóa cookies rồi ref dưới link chính của mình để chơi nhiều acc free thì có bị nó phát hiện dùng chung máy tính không? (Dĩ nhiên là các acc free kia dùng chung máy tính.) Còn về nguyên tắc thì acc chính và mấy acc free ko thể cùng máy tính.
APR không biết thế nào chứ thằng Neobux ngày trước nó có khả năng check cấu hình máy nên banned cũng kha khá mem của nó vì tội cheat nhiều account.

Lập cái topic nay là vì tất cả mọi người đã, đang và sẽ là tín đồ của APR. Và mong có một APR không banned những người khi chưa tìm hiểu ý kiến.
Thanks pà kon nhiều.

1 máy 1 acc thôi .theo mình dc bt trong máy tính có 1 cái gọi là địa chỉ vật lý :D
cái này ko thể thay đổi dc . nhưng ta ko chỉ đâu :))

Tốt nhất nên chơi trung thực như zậy mới gọi là 1 mem mmo chân chính bác ạ :binhsua07:

Ấy thế mà lúc chiều thằng ref mình nó lỡ tay tự ref một cái vẫn thấy chưa sao cả. Nhưng mai mốt up cái acc chính nó mà ban cái thì đời em nó thành củ tỏi..
Không biết có xóa acc đc không mấy pro nhỉ?
Khoản này mình chưa chắc chắn nên xin ý kiến anh em.
:binhsua146:

Last edited by a moderator:
thế các bác cho em hỏi. 1 máy tính,1ip có thể chơi nhiều acc ko ạ. tất nhiên là ko ref cho nhau, mà chỉ đăng kí tự do thôi ?

thế các bác cho em hỏi. 1 máy tính,1ip có thể chơi nhiều acc ko ạ. tất nhiên là ko ref cho nhau, mà chỉ đăng kí tự do thôi ?
lúc paid nó sẽ ban , bạn phải hiểu là tại sao nó lại thanh toán manual mà ko instant cho khỏe , đơn giản nó muốn check cheat thôi :))

Cái này thì được cậu ạ. Miễn là không ref trên một máy tính.
Thằng ref của mình nó làm như mình nói trên vẫn chưa thấy sao cả. nhưng không biêt tương lai nó thế nào. Có ảnh hưởng đến mình ko nữa.
:binhsua163:

- - - Updated - - -

lúc paid nó sẽ ban , bạn phải hiểu là tại sao nó lại thanh toán manual mà ko instant cho khỏe , đơn giản nó muốn check cheat thôi :))

Lúc đó chắc sẽ rất đau... đau vô cùng...

zeek ngày xưa cũng dọa ban. Thế mà vẫn chả sao =))

zeek ngày xưa cũng dọa ban. Thế mà vẫn chả sao =))

Zick là 1 thời đã qua :m131: và thằng này đang khắc phục những nhược điểm của zick :m131: Ai đã từng tham gia zick chắc sẽ hiểu nó đang làm căng như thế nào :m131:

1 máy 1 acc thôi .theo mình dc bt trong máy tính có 1 cái gọi là địa chỉ vật lý :D
cái này ko thể thay đổi dc . nhưng ta ko chỉ đâu :))
Cái này thì đơn giản quá, đã nói đến địa chỉ Vật Lý thì Em nó là "MAC" chứ còn ai nữa trời ? Vậy nhân đây mình hỏi luôn, nếu mình dùng máy ảo thì sao nhỉ ? Tạo 100 con rồi ref ? Mình có thể nết nối với máy thật bằng NAT, Bridged, Host-only .v.v. ? Như vậy bản thân của một máy ảo là một máy thật, sử dụng địa chỉ vật lý riêng, địa chỉ mạng riêng ?

máy ảo mà dùng mạng bridge thì ip là của máy thật còn gì. muốn khác ip phải dùng mạng khác cho máy ảo và đặt host only

- - - Updated - - -

cái này trước sau gì cậu chẳng ra đảo. phạm rule 1 cách trắng trợn. nó có khóa hay ko thì nó xem xét và có khoan hồng ko thôi chứ cậu chơi free rồi mất 2 tháng thì quá nhọ

máy ảo mà dùng mạng bridge thì ip là của máy thật còn gì. muốn khác ip phải dùng mạng khác cho máy ảo và đặt host only

- - - Updated - - -

cái này trước sau gì cậu chẳng ra đảo. phạm rule 1 cách trắng trợn. nó có khóa hay ko thì nó xem xét và có khoan hồng ko thôi chứ cậu chơi free rồi mất 2 tháng thì quá nhọ
Mình đăng ký acc khác ip nhưng login cùng 1 máy (khác ip) thì sao nhỉ?

:m003: ai dịch hộ em từ này cái - em nhà quê không đọc nổi

- - - Updated - - -

:m003: ai dịch hộ em từ này cái - em nhà quê không đọc nổi
Lỗi font chữ thôi chị nó ạ.

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Cậu xem lại xem. Nó cho phép nhiều người trong gia đình cùng tham gia trên một máy nhưng IP khác nhau (cái này bật/tắt modem) nhưng không đuọc ref trên một máy. Nhưng vẫn sợ ra đảo sau khi Up hoặc bắt đầu withd.

Lỗi font chữ thôi chị nó ạ.

- - - Updated - - -

Cậu xem lại xem. Nó cho phép nhiều người trong gia đình cùng tham gia trên một máy nhưng IP khác nhau (cái này bật/tắt modem) nhưng không đuọc ref trên một máy. Nhưng vẫn sợ ra đảo sau khi Up hoặc bắt đầu withd.

Cẩn thận vẫn tốt hơn, tránh mất tiền và công sức

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,697
170,798
Latest member
glowbon140

Most viewed of week

Most discussed of week