• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Thảo luận về UploadStation

bonbon

Banned
Reactions
1
MR
0.000
Không hiểu sao vào VPS dùng Cute FTP up lên host nào cũng ok mà chỉ riêng thằng UploadStation cứ bị trùng file mà nó trùng x từ 10-20 lần cho mỗi file.
Vãi hàng quá lấy FileZilla cũng bị y chang, để ý thì thấy nó up xong 2 file nó lại úp lại 2 file đó cứ thế mà bị trùng.
Không hiểu tại sao luôn, mình vẫn dùng 2 tool đó thử up sang host khác thì lên đủ file và chã bị trùng gì cả.
Bác nào có cao kiến gì ko lên giúp e 1 phát. Cảm tạ cac bác nhiều.

Khi bạn ấn up load khi select file bạn quan sát số lượng file bạn có và số lượng file FZ chạy thực tế ! Nếu nó bị nhân lên 2 thì bạn xóa hết thực hiện lại thao tác upload lên lần 2 bạn sẽ ko bị dup file!
Khi up xong bạn quan sát sẽ có 1 số file có dung lượng không đúng với dung lượng thực ( chỉ có vài file) bạn xoa đi là ok!

Upvote 0
Nó chạy thức tế là vậy, nhưng sau khi nó chạy hết 100% thay vì nó chạy tiếp các file ở dưới thì nó dừng lại 1 chút rồi chạy lại các file vừa up. Tớ đã xóa và add lại nhiều lần để đãm bảo là số file up của tớ ko bị trùng. Nhưng thử ở cả 2 cái tôl FZ và Cute thì nó như nhau, vẫn hiện tượng chạy xong rồi lại chạy lại tiếp.

Upvote 0
mình cũng bị như vậy, k bit tại sao nữa,up lên cả FS cũng bị thế
dùng VPS MIC, k biết amz có bị như thế k?
ai bit chỉ vs

Last edited by a moderator:
Upvote 0
vps bị thế do bị lỗi lúc reg , mình cũng đang tìm cách fix mà chưa đc

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,026
Latest member