Thảo luận về UploadStation

bonbon

Banned
Reactions
1
MR
0.000
Không hiểu sao vào VPS dùng Cute FTP up lên host nào cũng ok mà chỉ riêng thằng UploadStation cứ bị trùng file mà nó trùng x từ 10-20 lần cho mỗi file.
Vãi hàng quá lấy FileZilla cũng bị y chang, để ý thì thấy nó up xong 2 file nó lại úp lại 2 file đó cứ thế mà bị trùng.
Không hiểu tại sao luôn, mình vẫn dùng 2 tool đó thử up sang host khác thì lên đủ file và chã bị trùng gì cả.
Bác nào có cao kiến gì ko lên giúp e 1 phát. Cảm tạ cac bác nhiều.

Khi bạn ấn up load khi select file bạn quan sát số lượng file bạn có và số lượng file FZ chạy thực tế ! Nếu nó bị nhân lên 2 thì bạn xóa hết thực hiện lại thao tác upload lên lần 2 bạn sẽ ko bị dup file!
Khi up xong bạn quan sát sẽ có 1 số file có dung lượng không đúng với dung lượng thực ( chỉ có vài file) bạn xoa đi là ok!

Upvote 0
Nó chạy thức tế là vậy, nhưng sau khi nó chạy hết 100% thay vì nó chạy tiếp các file ở dưới thì nó dừng lại 1 chút rồi chạy lại các file vừa up. Tớ đã xóa và add lại nhiều lần để đãm bảo là số file up của tớ ko bị trùng. Nhưng thử ở cả 2 cái tôl FZ và Cute thì nó như nhau, vẫn hiện tượng chạy xong rồi lại chạy lại tiếp.

Upvote 0
mình cũng bị như vậy, k bit tại sao nữa,up lên cả FS cũng bị thế
dùng VPS MIC, k biết amz có bị như thế k?
ai bit chỉ vs

Last edited by a moderator:
Upvote 0
vps bị thế do bị lỗi lúc reg , mình cũng đang tìm cách fix mà chưa đc

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,616
170,725
Latest member