Matrix Thảo luận về Profitclicking.com - Ver 1

Status
Not open for further replies.
16-10 rut nhưng chưa thấy tiền về, mà 7-11 tiền đã về, bái phục

Cái mà người ta hỏi là chia lãi hằng ngày, còn cái mà ông trả lời lại là việc rút tiền, tôi cũng bái phục ông ghê. Đúng là ông nói gà, bà nói vịt.:binhsua15:
Mà cũng không hiểu nó làm ăn kiểu gì mà đến giờ vẫn chưa chia đồng lãi nào cả, Cam thì Cam mẹ nó đi, cho anh em khỏi mất công mỏi mòn chờ đợi, rồi có khối người phải vào bệnh viện vì đau tim với thằng này mất!:binhsua04::binhsua09:

mọi người đc trả lãi đến ngày mấy rồi vậy, mình mới đc trả đến ngày 7/11 thời điểm dừng lại để rs, đến giờ vẫn chưa đc trả lãi lại

hôm nay vào thì thấy chia lãi rồi đó bạn

hôm nay vào thì thấy chia lãi rồi đó bạn
cick ads đều tay mà 1 tuần nay ko thấy chia lãi luôn. bọn nó làm ăn như cc

trả lãi rùi nha mọi người :d

2012-12-02 16:42:05 Daily Sales Profits Combined 11/21 - 12/01 423.70

trả cho lắm mà rút ko về được thì làm được gì

Canh vừa qua ngày mới của server time. 12:00: vài giây mà đã litmit =)) chắc nó lại chém gió vụ daily rồi. Mà cũng không biết daily này là vào lúc nào. Chắc không phải 0h quá =))

Last edited by a moderator:
ko có thời gian cụ thể bác à, mình cũng dậy sớm để canh rút như bác mà ko đc. Vào live conference room với fb thì nó nói ko có thời gian cụ thể, vài ngày nữa thông báo . Đây chỉ là giai đoạn beta của WD 48h

vây hiện giờ mình đang rút và pending mình có nên cancel để rút lại ko?

Canh vừa qua ngày mới của server time. 12:00: vài giây mà đã litmit =)) chắc nó lại chém gió vụ daily rồi. Mà cũng không biết daily này là vào lúc nào. Chắc không phải 0h quá =))

chính xác là vậy. mình cũng canh mà ko rút dc. Lãi thì nhiều người được chia gộp. sao mình vẫn chưa có gì nhỉ.

dek mịa tụi khốn kiếp,sau 48 tiếng vẫn pending như thường,đúng là bọn xạo loz chưa từng thấy :m098:

dek mịa tụi khốn kiếp,sau 48 tiếng vẫn pending như thường,đúng là bọn xạo loz chưa từng thấy :m098:
Thôi rồi! Chắc nó éo còn tiền trả nữa đâu anh! :))

này thì 48h :dam::dam::dam::dam::dam::dam::dam::dam::dam:

H nó bỏ luôn cái pending bao nhiêu ngày rồi, chắc chuyển qua pending vô thời hạn =))

dek mịa nó tiếp chớ vào chat room nó éo cho chat lại mở video cho xem nữa chứ , đồ tró lác :m098:
"We thank you again for your continued support and interest. We will update you when the Public Beta testing of the new system is completed" :binhsua123:

Còn 300$ rút từ 18/10 mà éo paid cho, paid xong ngta còn nghỉ chớ.

nói nhỏ thôi . nó mà nghe đựoc thì éo paid luôn giờ :binhsua146:

- - - Updated - - -

H nó bỏ luôn cái pending bao nhiêu ngày rồi, chắc chuyển qua pending vô thời hạn =))

để mỗi chữ peding to tướng thế nhể? :binhsua146:

Chinh chiến với nó bao lâu nay, mà bác vẫn còn "ngây thơ" tin nó à.:binhsua163:.Tưởng bác kinh nghiệm đầy mình rồi chứ:binhsua161:

Chinh chiến với nó bao lâu nay, mà bác vẫn còn "ngây thơ" tin nó à.:binhsua163:.Tưởng bác kinh nghiệm đầy mình rồi chứ:binhsua161:
Thằng tieuphong bị JSS nó thông ass sướng quá nên giả "ngây thơ " tin nó đó mà :m066::m066::m066::m066:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,959
Latest member
Diego8994

Most viewed of week

Most discussed of week