Matrix Thảo luận về Profitclicking.com - Ver 1

Status
Not open for further replies.
ProcessorAccountAmountDateStatusActionProcessing Time
Liberty ReserveU1344081$20.002012-10-16PendingCANCEL1 Days

Mía... ko bik đến khi nào mới paid cái này nhẫy.... 1days mà mãi ko thấy hết :binhsua159:

Rut LR / PM hôm nay đã limit cmnr , thì nó hỏi vẫn muốn rút mà chờ lâu ko ? --> cậu ok thì 45 ngày thôi :binhsua166:

hèn gì, cái tội ko chịu đọc kỹ ,cứ thấy ok ok là nhấn tới tấp :)) vậy để cancel rồi canh me 48g thoai :D

close đi cho nó gọn để thành một ổ Spam :))
Tiền còn trong đó hàng tá, làm sao close đây, cứ hi vọng mong manh thôi, 1 ngày cứ đều đều 3 acc cho em nó

- - - Updated - - -

Đợt restart vừa rồi, PC nó đưa ra những cam kết có lợi cho người chơi, nào là rút tiền trong 48h và lãi 3%/days để người chơi deposit tiền vào, dụ dỗ ngon ngọt thật, tình hình là ít gà tin tưởng nó nữa, thành ra quả này có khi nó sắp phá sản rồi, chuẩn bị chạy làng rồi. Đang cố tìm cách níu kéo, nhưng nghe vẻ nó sắp chìm như vinashin ;))
có ai tin nó nữa đâu, giờ là chỉ có rút rút rút, not dep, dep, dep

đọc nãy giờ mà không hiểu cái này chơi như thế nào cả :binhsua155:

đọc nãy giờ mà không hiểu cái này chơi như thế nào cả :binhsua155:
:m122: trên núi xuống rồi, muốn chơi cái này trước mắt phải có 1 đống tiền,thứ 2 là phải có 1 lít máu liều thì mới chơi dc

ProcessorAccountAmountDateStatusActionProcessing Time
Liberty ReserveU1344081$20.002012-10-16PendingCANCEL1 Days

Mía... ko bik đến khi nào mới paid cái này nhẫy.... 1days mà mãi ko thấy hết :binhsua159:

sao giống tui vậy :m146::m146::m146::m146:

lâu ko quan tâm nhiều tới cái này , nó có giống MBC ko nhỉ , ngày nào mình mà ko click 3 ads/ngày thì là nó mất tiền của ngày đó hay được bảo lưu nhỉ các bạn , thanks :binhsua56:

Last edited by a moderator:
mọi người đc trả lãi đến ngày mấy rồi vậy, mình mới đc trả đến ngày 7/11 thời điểm dừng lại để rs, đến giờ vẫn chưa đc trả lãi lại

mọi người đc trả lãi đến ngày mấy rồi vậy, mình mới đc trả đến ngày 7/11 thời điểm dừng lại để rs, đến giờ vẫn chưa đc trả lãi lại
16-10 rut nhưng chưa thấy tiền về, mà 7-11 tiền đã về, bái phục

hixx. chưa gì mà limit rồi. mới có 1h sáng bên nó mà đã max giới hạn trong ngày. hixx. kiểu ni chắc phải canh ở giây 01 quá

ko biết là nó tính theo servertime hay là tính theo giờ bên nó nữa nhỉ. tính theo servertime. mới 1h sáng mà limit nhanh vê lờ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,575
171,622
Latest member
bachlinh

Most viewed of week

Most discussed of week