Matrix Thảo luận về Profitclicking.com - Ver 1

Status
Not open for further replies.
tiền rút 16/10 chắc qua đợt reset nó mới về rồi....haizzzz

16/10 đây . nó gần giống MBC rồi . cả tháng trời chưa paid .chắc lấy tiền của mình đi chơi HYIM rồi - Cầu mong nó lãi to để còn padi cho anh em. ko thì bốc mắm ăn :binhsua160:

16/10 đây . nó gần giống MBC rồi . cả tháng trời chưa paid .chắc lấy tiền của mình đi chơi HYIM rồi - Cầu mong nó lãi to để còn padi cho anh em. ko thì bốc mắm ăn :binhsua160:
Của anh with nhiều, còn lâu nó mới pay ;)) Em with ít nó mới dễ trả! :D

hehe. mình cũng 17/10. ko biết khi nào về.
đợi qua 19/11 xem nó thêm hệ thống payment mới thế nào. Nghe nói 48 tiếng.
:D
nếu ok thì cancel rút lại. ^^

nó vẫn paid nếu ko công sức thu hút thành viên bao năm qua đi toi sao :binhsua146:,nhưng buồn cười 1 cái là trong vòng 2 tháng qua nó liên tục nói về con người phải có lòng tin,thói đời nếu ko nói thì ko sao vẫn dep đều đều mà càng nói thì lại càng thấy ghẻ,đến hôm nay lại ra cái trò lãi 3% đến hết tháng,đến thằng con nít cũng biết tình hình tài chính năm nay ra sao,các quỹ đầu tư chết như thế nào,thà cứ im lặng ăn tiền,niềm tin phải từ hành động chứ ko phải từ lời nói,zzz

->nhìn qua ảnh các thành viên toàn thấy chụp đứng bên cạnh mấy con ô tô ghẻ,ghi tên *** ghi họ,thấy giống mb24 quá trời,h nhớ lại mấy thằng ôn gọi điện chào hàng mb24 mà vẫn buồn cười :binhsua146:

Dù sao thì giữa trăm ngàn mối lo còn 1 cái gỡ lại đỡ buồn,"matrix" nay gọi là cái gì panel pc sẽ đc đưa vào vận hành,nếu đến lượt thì cũng tốt vì nó cũng gấp những 2 lần tiền lãi nhưng có vẻ mịt mùng xa xăm lắm vì nó pending rất lâu rồi,và cũng sẽ rất rất lâu mới đến lượt,dự là qua lần RS sau nữa "nếu có" :binhsua146:

nó mà ko paid thì ko có mắm mà bốc ăn nữa bác boy ạ @@

Em rút từ 14/10, rút có 50$ mà giờ chưa về, haizz!
giờ còn kẹt 200$ trong đó mà chờ dài cổ, chả có cổng nào được giá như LR nên đành phải đợi, buồn thật!

PC Đã restar rồi mình đầu tư vô còn kịp ko các pro. Nhiều người bảo nó pay chưa ổn lắm
Chả điên gì mà ném tiền vào đây nữa bạn ơi. rút cả tháng rồi nó éo thèm pay. Die thì die mịa nó đi cho đỡ tức, cứ ngấp ngoải hoài :(

Ngán ngẩm vậy hả bác, đầu tư chỉ mong rút tiền về cho nhanh mà nó chơi vậy sao mà dám dep vô nữa.

đã restart rồi ah vậy là bắt đầu một chu kỳ mới rồi đây hehe
tôi hỏi thật ông quangky11, ông có biết nhục ko vậy. Ông nghĩ cái gì mà nói người khác như vậy hả, vào topic người khác nói xấu, điêu ngoa. Cậu ltpt đc tôi support tốt thì cậu ấy vào comment cảm ơn, ông kêu tôi tự clone nick rồi tự khen. Cả đời tôi *** phải nhục như vậy nhé. Còn cái loại ông tuyển ref mà chả biết cái gì, toàn vào topic của bác mmo91 hóng, ref hỏi chả biết gì toàn vào đó hóng, rồi lại còn câu ref của bác mmo91 luôn, thể loại gì trơ tráo vậy. Mặt ông chắc dầy lắm. Chưa gây war với ai,và cũng chả thích nhưng mà cái thể loại này thì phải theo đến cùng.

Còn tiền trong tài khoản thì tái đầu tư thôi ! còn ko thìd đừng dep - dó là ý kién của minh

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,983
Latest member
tigergiabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week